Thầy bói xem voi, DHS H3 thật mặt mũi nó thế nào?

langngoi

Đại Tá
Xl bạn nhé. Chúng nó éo hơi đâu mà chém đẹp đâu. Mà toàn Vn chém Vn thôi
hì em nghĩ phần nhiều là tiền nào của nấy thôi mà bác. vn hay "chúng nó - TQ" cũng là dân buôn bán cả mà. Chả ai chém được mình, mà chỉ là mình tự đưa cổ ra cho người ta chém thôi bác ah

vietcan

Đại Tá
tại sao ghi chữ A và B thế bác
Chữ A là ng ta nghĩ A là đầu bảng và B phải xếp sau A. Nhưng thực tế là ko phải vậy. B lại chất hơn A mới đau chứ. Bác nhìn vậy mà ko thấy khác nhau à.
Quên chưa xl bác lần nữa vụ giao dịch g9 .mang tiếng chết. Bác có Tk Agribank ko. Bác @subin

subin

Đại Tá
Chữ A là ng ta nghĩ A là đầu bảng và B phải xếp sau A. Nhưng thực tế là ko phải vậy. B lại chất hơn A mới đau chứ. Bác nhìn vậy mà ko thấy khác nhau à.
Quên chưa xl bác lần nữa vụ giao dịch g9 .mang tiếng chết. Bác có Tk Agribank ko. Bác @subin

thấy khác nhau chứ .... chất lượng và hàng không chất lượng chẳng cần nhìn vào góc ngách nào... nhìn cũng biết rồi ...kkkk.... miếng đó bye rồi...... vì không thấy động tĩnh từ bác

subin

Đại Tá
Thiệt ra em biết lâu rồi
Giả bộ hỏi cho ae biết chơi
Vì mấy hôm nay lên facebook thấy nhiều bác bán
"H3 lót xanh cắt rồi để rẻ 900k" mà cái topsheet như hình dưới
Nhiều bác vào hỏi giá quá em hơi thốn.....giùm :))

đưa mịa cái link Fb vào đi ..... @Shikagm :cool:

vietcan

Đại Tá
E đặt tiền trc cho đợt sau. Khi nào có chuyển cho e cũng dc mà
thấy khác nhau chứ .... chất lượng và hàng không chất lượng chẳng cần nhìn vào góc ngách nào... nhìn cũng biết rồi ...kkkk.... miếng đó bye rồi...... vì không thấy động tĩnh từ bác

Shikagm

Trung Uý
Em có nhập hàng từ china rất nhiều lần
Đó giờ em chỉ bán Market thôi
Em thấy hàng có cái top sheet trên ( tạm gọi là chuẩn) thì giá nó bán bằng nhau hết ở tất cả các đại lý uy tín , hiện tại là 310k đó các bác
Loại "không chuẩn" thì giá có thể rẻ hơn rất nhiều tầm 90-150k, có cả Pro NT Blue các loại nhé :) Lót xanh lẻ bên china nó bán có 60k/cái thôi, nó control cao hơn lót đỏ nhưng chậm hơn vậy thôi, không thần thánh lắm đâu ạ :)
Cá biệt có 1 lần:
Em nhập H3 pro neo lót xanh o đại lý có miếng topsheet chuẩn về cho ae với giá 1tr400k, nhập đến miếng thứ 5 thì bị trục trặc. Ông anh em phang có vài cái nó đã bị phù, từ đó về sau em chỉ nhập H3 market thôi, có phù thì em đổi chứ đền không nổi. Tối rảnh em up cái H3 xanh bị phù cho xem :D hàng cực đẹp luôn a không phải dỏm

vietcan

Đại Tá
Đó là nguồn hàng của bạn có vấn đề. Còn lót xanh tớ lấy đánh khá bền. Tớ đánh C giơ cơ bản phang phập phũ phàng cũng phải 1 tháng mới phù. Miếng pro lót cam thì 3 tháng mới phù. Còn chuẩn hay ko phải có cách kiểm tra hàng.
Em có nhập hàng từ china rất nhiều lần
Đó giờ em chỉ bán Market thôi
Em thấy hàng có cái top sheet trên ( tạm gọi là chuẩn) thì giá nó bán bằng nhau hết ở tất cả các đại lý uy tín , hiện tại là 310k đó các bác
Loại "không chuẩn" thì giá có thể rẻ hơn rất nhiều tầm 90-150k, có cả Pro NT Blue các loại nhé :) Lót xanh lẻ bên china nó bán có 60k/cái thôi, nó control cao hơn lót đỏ nhưng chậm hơn vậy thôi, không thần thánh lắm đâu ạ :)
Cá biệt có 1 lần:
Em nhập H3 pro neo lót xanh o đại lý có miếng topsheet chuẩn về cho ae với giá 1tr400k, nhập đến miếng thứ 5 thì bị trục trặc. Ông anh em phang có vài cái nó đã bị phù, từ đó về sau em chỉ nhập H3 market thôi, có phù thì em đổi chứ đền không nổi. Tối rảnh em up cái H3 xanh bị phù cho xem :D hàng cực đẹp luôn a không phải dỏm

thanh dai ca77

Đại Tá
Là người tiêu dùng thì chỉ biết trao niềm tin và tìm nguồn hàng uy tín thôi! Chứ cầm bao bì, không phân biệt được đem về nhà lột ra mới biết thì thôi rồi! Chưa kể là phải cắt dán đánh thử mới biết! Đến khi biết rồi thì LÀM GÌ ĐƯỢC NHAU!

vietcan

Đại Tá
Là ng làm ăn uy tín. Họ sẵn sàng hoàn lại tiền nếu khách hàng chứng minh dc hàng đó là không chuẩn bác ạ. Bác yên tâm điều đó. Ko phải chỉ mua bán với nhau có 1 lần
Là người tiêu dùng thì chỉ biết trao niềm tin và tìm nguồn hàng uy tín thôi! Chứ cầm bao bì, không phân biệt được đem về nhà lột ra mới biết thì thôi rồi! Chưa kể là phải cắt dán đánh thử mới biết! Đến khi biết rồi thì LÀM GÌ ĐƯỢC NHAU!

thanh dai ca77

Đại Tá
Là ng làm ăn uy tín. Họ sẵn sàng hoàn lại tiền nếu khách hàng chứng minh dc hàng đó là không chuẩn bác ạ. Bác yên tâm điều đó. Ko phải chỉ mua bán với nhau có 1 lần
Nếu đã là nơi có uy tín thì làm gì có hàng Fake để anh em mình chứng minh hả bác! Mà nếu có lỡ bị bác phát hiện hàng FAKE thì sẽ xin lỗi đổi sản phẩm khác còn sản phẩm này chắc do hàng lỗi thôi

Last edited:

vietcan

Đại Tá
Nếu đã là nơi có uy tín thì làm gì có hàng Fake để anh em mình chứng minh hả bác! Mà nếu có lỡ bị bác phát hiện hàng FAKE thì sẽ xin lỗi đổi sản phẩm khác còn sản phẩm này chắc do hàng lỗi thôi
Thực tế là nhiều người đi buôn ko biết gì về h3 lun bác ạ. Nhiều người mang hàng kém chất lượng về cứ bô bô mời. Ko phải họ cố tình mà họ ko hề biết lun

Shikagm

Trung Uý
Bác không hiểu ý em
Chỗ em lấy H3 rất chuẩn, hàng 42 độ em hay lấy về cho ae trên diễn đàn nè
Vấn đề là cho dù đúng đại lý chất lượng vẫn rất HÊN XUI
Em nhấn mạnh là HÊN XUI vì em đã bán rất nhiều miếng lót xanh cùng 1 nguồn đến miếng đó thì bị, em đền tiền lại xong lỗ nặng luôn. Mà hàng lót xanh giá cả bị đẩy cao quá đáng

Bình luận từ Facebook