Thành lập CLB STIGA

taisport.com.vn

Thượng Sỹ
Bác Tài cho e hỏi, giờ em đánh EB V rất ok nhưng có điều dán mút rất hay bong, bên mình có loại keo gì mà dán vào không bị bong nữa không ạ? Em dán cả haifu, dawei, gốc nước mà vẫn không ăn thua, đối giật 1 lúc là bong! Thêm nữa, cốt này khá là nặng, cho em hỏi luôn bên mình còn cây nào nhẹ tầm 80g -85g thì tốt, có gì để em đặt bác thêm 1 cây mới đánh cho thích! Hii
Tks & Br...

Hiện tại anh có chừa lên 1 cốt 82g để sưu tầm, em thích thì anh nhường cho.
Buổi giao lưu CLB STIGA anh sẽ hướng dẫn cách dán các loại cốt STIGA không bị bong, sẽ quay vidio clip để mọi người xem.

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Mình già rùi , chơi toàn vũ khí lôm côm hạng nhẹ ,
Xin làm cổ động viên tự do ngoài biên chế cho Club Stiga vậy (vì quen chạy rông hổng ai quản nổi ) . hì

sondien

Thượng Sỹ
------
Sondien gặp Tài spo stiga ở Cần Thơ đầu năm 2012 đây. Xin tham gia vào CLB Stiga với nha. Lý do: chưa sắm cốt vợt, mặt cợt stiga nhưng Áo Stiga, Quần Stiga, Tất "vớ" Stiga, Bóng Stiga , giải bóng bàn cơ quan tư vấn toàn bộ Stiga .... Còn giầy Stiga ở đâu nữa nhỉ.
Xin tham gia CLB ......
------
Ko thấy tài spo có ý kiến gì cả v/v gia nhập CLB Stiga nên buồn quá. Ko phải ai đang dùng Stiga mới đc vào CLB mà phải mở rộng cho ae đang có ý muốn tham gia. "PG-PR" là thế đấy.
Tài Spo có ý định tài trợ cho CLB Nhà quàn C " CLB lâu đời nhất Hà Nội" tham gia giải Đà Nẵng cuối năm ko? Ae đã lên lịch rồi. A có mặt tại ĐN tôi mời nhậu " Cua lội nước chanh" nhé.

Drhongson

Đại Tá
------
Ko thấy tài spo có ý kiến gì cả v/v gia nhập CLB Stiga nên buồn quá. Ko phải ai đang dùng Stiga mới đc vào CLB mà phải mở rộng cho ae đang có ý muốn tham gia. "PG-PR" là thế đấy.
Tài Spo có ý định tài trợ cho CLB Nhà quàn C " CLB lâu đời nhất Hà Nội" tham gia giải Đà Nẵng cuối năm ko? Ae đã lên lịch rồi. A có mặt tại ĐN tôi mời nhậu " Cua lội nước chanh" nhé.
Chắc Tài sport lu bu sót tên đấy Sơn ơi .

PackEunHee

Ceo of Stiga
------

Hiện nay chú tài khá bận nên bỏ sót đó mà

longo

Trung Sỹ
Lúc trước mình có chơi Ebenhol 5 rất thích nhưng cũng vì hay bị tróc mút nên không chơi nữa.Nếu có cách nào dán mút mà không bị tróc thì bạn hướng dẫn cho ae nhé.Thanks!
dan xong dung danh ngay...toi dan..ngu mot dem mai danh la ok...keo gi cung an het a....toi lam vay thay chac chan ko bi bong mut

longo

Trung Sỹ
cay Xo..oanh mieng calisound ben trai ..mà cũng nảy thấy sợ...chắc chuyển qua FH thử quá...mới tậu miếng calisound theo tư vấn..hên mà mới co một miếng....mua nham spin chắc tiêu luon a...hihihi

StigaCC9

Binh Nhì
Trước đây mình rất thích dùng cốt nhẹ. CC7 và Cliper CR chỉ 82g thôi. Riêng dòng sàn phẩm XO mình đã thử nhiều trọng lượng với nhiều loại mặt vợt khác nhau. Do XO mỏng nên cốt nhẹ thì hơi rung và tốc độ ko cao. Cốt mình dùng hiện tại 92g. Mới cầm thấy nặng, nhưng khi đánh vài đường bóng thì ko còn cảm giác nhẹ nữa mà phát lực thì tốc độ kinh khủng...Mình ko nói quá đâu nhé!

A Tài nói sao chứ em đã dùng qua XO rồi thấy lực phát mạnh quá,lại rung nữa,kiểm soát ko good lắm,em đang đánh CC7 khá tốt,độ kiểm soát tuyệt vời,mặc dù nếu xem qua catalo 2012,thì lại thấy độ kiểm soát khác hẳn.........???????????

Andro_HexerHD

Binh Nhì
E cu lên phuong 14 chô thây vu nhe moi thac mac a se giai dap o do nghe e

A Phongnhi ơi,em có thắc mắc bên lề bb 1 chút????ko biết lên P 14 a giải đáp cho em được ko???em đang xài combo Andro,ko biết có tham gia clb Stiga được???em muốn tham gia sinh hoạt clbStiga ngày 2/12 để mở rộng tầm mắt,biết đâu sau buổi giao lưu em lại thích dòng Stiga???????

phongnhi

Binh Nhì
A Phongnhi ơi,em có thắc mắc bên lề bb 1 chút????ko biết lên P 14 a giải đáp cho em được ko???em đang xài combo Andro,ko biết có tham gia clb Stiga được???em muốn tham gia sinh hoạt clbStiga ngày 2/12 để mở rộng tầm mắt,biết đâu sau buổi giao lưu em lại thích dòng Stiga???????

Truoc khi a chuyên qua choi stiga a cung da dung thu andro môt thoi gian tuong đôi dai nên cung it nhiêu biêt duoc tinh nang cua andro.Môi dong san phâm đêu co uu va nhuoc ca e ah.Nêu e đang dung combo andro cam thây đang tôt va ung y thi minh nên phat huy thê manh đây nhe,đây la kinh nghiêm a đa thi đâu nuoc ngoai,trong nuoc tâp huân o dôi tuyên viêt nam.Đây la loi gop y chân thanh do,hy vong ngay mai a se đuoc truc tiêp giao luu va tro chuyên voi e nhiêu hon.Thân

Andro_HexerHD

Binh Nhì
Truoc khi a chuyên qua choi stiga a cung da dung thu andro môt thoi gian tuong đôi dai nên cung it nhiêu biêt duoc tinh nang cua andro.Môi dong san phâm đêu co uu va nhuoc ca e ah.Nêu e đang dung combo andro cam thây đang tôt va ung y thi minh nên phat huy thê manh đây nhe,đây la kinh nghiêm a đa thi đâu nuoc ngoai,trong nuoc tâp huân o dôi tuyên viêt nam.Đây la loi gop y chân thanh do,hy vong ngay mai a se đuoc truc tiêp giao luu va tro chuyên voi e nhiêu hon.Thân

Cám ơn a Phongnhi đã tận tình tư vấn cho em,a Tài Stiga có được 1 chuyên gia như a quả là lãi to,,,...:eek::eek:,sáng mai nhất định em sẽ tranh thủ thời gian đến giao lưu và học hỏi thêm,hy vọng sẽ có nhiều điều bổ ích từ buổi giao lưu này,nhân tiện mời a trước 1 ly bia cho ấm bụng,,,,...Bia:cool::cool:

Last edited:

phongnhi

Binh Nhì
Cám ơn a Phongnhi đã tận tình tư vấn cho em,a Tài Stiga có được 1 chuyên gia như a quả là lãi to,,,...:eek::eek:,sáng mai nhất định em sẽ tranh thủ thời gian đến giao lưu và học hỏi thêm,hy vọng sẽ có nhiều điều bổ ích từ buổi giao lưu này,nhân tiện mời a trước 1 ly bia cho ấm bụng,,,,...Bia:cool::cool:

Rât cam on loi khen cua e nhe.A lam viêc gi thi phai lam cho hêt minh,choi voi ai thi cung phai thât tinh,a Tai con nhiêu chuyên gia tu vân con hon a nua do e.(Đinh quang linh,Nguyên thanh luân.......v.v)!

taisport.com.vn

Thượng Sỹ
------

Ok, anh, mấy hôm nay em ko biết anh mang nic nay. Tưởng bác nào chọc ghẹo chơi. Xin ghi nhận ý kiến đóng góp của anh. Ngôi nhà STIGA luôn mở rộng vòng tay đón tiếp các anh em gia nhập:p:):p

taisport.com.vn

Thượng Sỹ
Ngôi nhà STIGA nhiệt liệt chào mừng thành viên thứ 28,29,30 tham gia clb

28.Tên : Nguyễn Trần Thành An
nick : nguyentranthanhan
Địa chỉ : Quận 8 - Tp.HCM
Cốt vợt : STIGA XQ
Mặt vớt : Baracuda

29. Tên:...
nic: sondiên
cốt vợt:.....
mặt vợt:....

30.Tên: Nguyễn Ngọc Tuấn Anh
Hà Nội

Blade: Stiga Clipper CR
FH: Donic Bluefire M1
BH: Andro Plasma

taisport.com.vn

Thượng Sỹ
Ngôi nhà STIGA nhiệt liệt chào dón thành viên thứ 31,32,33 tham gia CLB STIGA

31. Nguyễn Thanh Giới
Nic: ...
Cốt vợt: CC7
FH: Calibra Spin
BH: Calibra soud

32. Anh Hùng sumali
Nic:
Cốt: Ebenhol 5
FH: Calibra SPIN
BH: Calibra Soud
Hiện là HLV bóng bàn tại CLB Phú Thọ

33. Nguyễn Trần Bình
Cốt: Ebenhol 5
FH: Calbra Soud
BH: Calibra Spin

sondien

Thượng Sỹ
29. Tên: Hoàng Liên Sơn
nic: sondien
cốt vợt:.....
mặt vợt:....
Áo: Stiga
Quần: Stiga
Vớ: Stiga
Giầy: chưa tìm thấy - khi nào có thì CLB Stiga thông báo - "chơi luôn"
SDT: 0903455415
CLB: Nhà Quàn - Hà Nội

BXH

Binh Nhì
Chưa thấy tên của mình trong CLB STIGA nhỉ trong khi mình 2 tay 2 kiếm.
- kiếm 1 FH + BH ALMANA soud
Cốt OPTIMUN SYNC
- kiếm 2 FH + BH CAIBRA SPIN
Cốt cliper CR

taisport.com.vn

Thượng Sỹ
Chưa thấy tên của mình trong CLB STIGA nhỉ trong khi mình 2 tay 2 kiếm.
- kiếm 1 FH + BH ALMANA soud
Cốt OPTIMUN SYNC
- kiếm 2 FH + BH CAIBRA SPIN
Cốt cliper CR

Ngôi nhà STIGA nhiệt liệt Mừng thành viên thứ 34 đến với CLBBiathèm BiaBia
Bật mí với các bạn: Nic BXH chính là anh Bùi Xuân Hà trước đây là thành viên Đội Tuyển Quốc Gia. Từng đoat Huy Chương Bạc giải Vô Địch Quốc Gia.Hiện nay là Huấn Luyện Viên đội tuyển Quân Đội.

Bình luận từ Facebook