Thành lập CLB STIGA

StigaCC9

Binh Nhì
Ngoài cốt vợt tạo cảm giác thì mặt vợt cũng không kém quan trọng, không biết bạn dùng mặt vợt gì mà cảm giác tuyệt dử vậy, nhưng thường người mới tập bb dể lẩn lộn cảm giác cốt vợt và mặt vợt lắm, có dịp bạn ghé đến Clb phú thọ gặp phong nhí để đươc tư vấn tốt hơn nhé.

Em đang dùng calibra spin,càm ơn a Ebenholz9 đã góp ý,ko biết a Phong nhí thường sinh hoạt ở CLB Phú Thọ vào lúc nào?a có quen a Phong nhí ko?em nghe nói ảnh ít chịu tiếp xúc với người lạ,nhờ a nói giúp dùm em nhe,thanks nhiều..............:cool::cool::confused::confused:;)

tuan_ho

Trung Sỹ
Em đang dùng calibra spin,càm ơn a Ebenholz9 đã góp ý,ko biết a Phong nhí thường sinh hoạt ở CLB Phú Thọ vào lúc nào?a có quen a Phong nhí ko?em nghe nói ảnh ít chịu tiếp xúc với người lạ,nhờ a nói giúp dùm em nhe,thanks nhiều..............:cool::cool::confused::confused:;)

Người lạ mà con trai thì anh Phong ngại tiếp xúc , nhưng con gái thì anh Phong nhiệt tình lắm đó !!!:cool:

StigaCC9

Binh Nhì
Người lạ mà con trai thì anh Phong ngại tiếp xúc , nhưng con gái thì anh Phong nhiệt tình lắm đó !!!:cool:

Vậy hả a tuan_ho?a có quen a Phong nhí ko hả?nghe nói cuối năm nay a Phong lấy vợ rồi,chắc lúc đó nam nữ gì ảnh cũng vui vẻ và nhiệt tình thôi,em thấy ảnh cũng khá đẹp trai,:):eek::p:p,chẳng qua là nhiều người hâm mộ ảnh thôi.

sondien

Thượng Sỹ
Hien nay minh dang o Da Lat du tiec cuoi cua Bo. Thu hai ve saigon se cap nhat thong tin cac thanh vien moi va tra loi cau hoi cua cac ban. Cac ban thong cam nhe.
Do nt bang dien thoai nen ko co dau. Mong ban quan tri thong cam!
------
Sondien gặp Tài spo stiga ở Cần Thơ đầu năm 2012 đây. Xin tham gia vào CLB Stiga với nha. Lý do: chưa sắm cốt vợt, mặt cợt stiga nhưng Áo Stiga, Quần Stiga, Tất "vớ" Stiga, Bóng Stiga , giải bóng bàn cơ quan tư vấn toàn bộ Stiga .... Còn giầy Stiga ở đâu nữa nhỉ.
Xin tham gia CLB ......

HNX

Binh Nhất
E chỉ mới dùng 1 vài mặt của Stiga thôi không biết đủ điều kiện gia nhập hội không :D, đã kinh qua Evo, Evo new, Boots tc, boots tp, calibra sound; rất thích các dòng của Stiga có điều hơi kém bền thì phải :(

StigaCC9

Binh Nhì
E chỉ mới dùng 1 vài mặt của Stiga thôi không biết đủ điều kiện gia nhập hội không :D, đã kinh qua Evo, Evo new, Boots tc, boots tp, calibra sound; rất thích các dòng của Stiga có điều hơi kém bền thì phải :(

Tùy theo mình đánh nhiều hay ít thôi HNX à,kể cả các loại mặt của các hãng khác,có điều giá cả của mặt Stiga thì khá hợp lý so với mặt bằng giá hiện nay,có lẻ HNX cũng có đủ điều điện tham gia mà........

mancongtu

Trung Uý
Nguyên văn bởi taisport.com.vn Xem bài viết

vậy thì Nguyên dùng thử calibra soud đi. Em sẽ thấy cái hay của nó. Biết đâu em nghiên luôn đó. Đang có chương trình Khuyến mãi nè!

Theo như đánh giá của các cao thủ hiện nay thì Calibra Sound để bên BH chặn đẩy và giựt trái khá tốt.

Em chưa sử dụng đến Stiga bao giờ, em dang tính đổi sang Stiga đánh thử, có thể là mặt vợt, hoặc chơi thử một Cốt vợt, em đang xài nguyên Combo BTF: BTF IOLITE Neo, FH: Ten 05, BH: Ten 64. Anh có thể tư vấn cho em xài cái nào tương đương với. ở nơi em ở ít người đánh Stiga quá, chắc em phải làm cuộc cách mạng Stiga,. Ủng hộ anh Tài

phongnhi

Binh Nhì

anh cứ lên clb Phú Thọ, giá tư vấn từ 200k- 300k/lần rất mong được phục vụ bạn.

Drhongson

Đại Tá
Club STIGA có nhiều hảo thủ quá nhỉ , Phong nhí , Huy Redbull, Chức Vt, Tùng Vt, Thới nghệ sĩ ,Hùng Tg ,...
kiểu này có thể lập thành mấy đội mạnh cùng lúc dự mấy giải . hì

xosothudo

Thượng Sỹ
Thân Gửi các bạn Yêu sản phẩm STIGA

Nhằm đáp ứng nhu cầu các bạn là Fan hâm mộ STIGA, nhằm khôi phục lại CLB STIGA( trước đây đã bị mất do diễn đàn bị mất hết dữ liêu), nay mình xin đại diện các ban Yêu STIGA thành lập lai clb STIGA với mục dích trao đổi kinh nghiêm khi sử dụng cốt và mặt vợt STIGA, giao lưu học hỏi, kết bạn với các VDV Đội Tuyển VN đươc STIGA tài trợ...
A. Điều Kiên Tham Dự:
- Là thành viên của diễn đàn bóng bàn.
- Sử dụng cót hoăc mặt vơt STIGA( nếu dùng cà combo thì càng tôt)

B. Quyền Lợi:
- Đươc hưởng những ưu đải từ STIGA..

C. Kế Hoach:
- Mỗi một tỉnh thành sẽ bầu chọn 1 chủ tich CLB STIGA, 1 phó chủ tich, 1 GIám Đốc Kỷ Thuật..
_ Hàng tuần hoặc 2 tuần 1 lần giao lưu tai 1 clb ở địa phương.Sẽ có những VDV cấp 1, kiên tướng...tại địa phương đó giao lưu như : Đinh Quang Linh, Thanh Phong( Phong Nhi), Đào Duy Hoang( Hoàng Bư), Nguyễn Thành Luân, Đăng Vù, Lý Tiều Lân, Phi Vủ... Thiên Kim. Tường Giang, Phương Dung...hoặc những VDV từng là Kiên Tướng Quốc Gia nay la HLV các Trung tâm TT như:Nguyễn Minh Thơ( HLV trưởng tuyên TPHCM), Bùi Xuân Hà( HLV Quân Đội) hoăc các VDV hàng đầu A2 như:anh Hồ Nhật Tuấn, Minh Thới, Tùng VTau, Long Phi lê...

Mong các bạn nhiệt tình hưởng ứng.

D. Đang Ký:

1. Tên: Phạm Giám Tài
Nic: Taisport hay STIGA-VN
Đia phương: TP HCM

Cốt vơt đang sử dụng: ROSEWOOD XO
Mặt vơt:
- Phải: Calibra SPIN
- Trái : Calibra Soud:rolleyes:Bia:eek:

2. Trịnh Hoài anh
Tuổi 52
Nick Trin_hoa_an
Combo: Blade stiga cc7
Mút:
FH Donic turbo S1
BH Nittaku G1 middle sponge

3.Tên : Đàm Quang Huy
Nick : PackEunHee
Blade : Clipper CR
FH : Calibra LT
BH : Rarza PO

4. Tên : Đoàn Việt Dũng - Hải Phòng
Blade : Ebenholz7
FH : H3 Pro Neo
BH : Ten 05fx

5 Tên: Lê Tấn Phát
Nick: usdream92
SN: 1992
Địa Phương : Tiền Giang - Tp.HCM
Cốt: BTY Primorac Carbon
FH + BH: Stiga Calibra LT Sound

6. Tên : lương minh cường - Quảng ninh
nikc : LMC
Combo: Ten 64 + Rose wood XO + calibra LT spin

7. Hoàng thanh an,sn 1980
Combo: PG7. FH:BOOST TP BH:BOOST TC

8.Lê Minh Đức
Địa phương: Bắc Ninh
Blade: Joola Boom
FH : Calibra Sound
BH : Calibra Spin

9.Nguyễn Anh Tuấn - 29 tuổi
Địa phương: Việt trì - Phú Thọ

Blade: ROSEWOOD XO (master)
FH: Calibra LT Sound
BH: FastArc S-1

10.Hồ Nhựt Tuấn , nik diễn đàn : tuan_ho .
Blade : Clipper cc
FH : Stiga Calibra LT
BH : Stiga LT spin

11. Từ Thế Hùng
Blade: Stiga Hybird Wood
FH & BH : Calibra Spin

12. Vũ Tất Thắng
Niick. cu bin
sinh năm 1985
dia chi thanh hóa -
Phải: Calibra SPIN
- Trái : Calibra Soud

13. Tên: Nguyễn Đình Kim Lân
Nick: nguyendinhkimlan
Đia phương: HN

Cốt vơt đang sử dụng: ROSEWOOD XO
Mặt vơt:
- Phải: Calibra LT SPIN
- Trái : Calibra LT Sound

14.Nic: Sadius
Mặt vợt:
FH & BH: Calibra soud

đăng ký ở chỗ nào vậy cả nhà ơi?????

Ty-PingPong

Binh Nhất
Cháu cũng đang chơi cả Combo Stiga. Cháu xin 1 phiểu được k ạ. ( Cháu là bạn chơi cũng khá thân với anh Nguyễn Phi Vũ nhà mình lúc A ý còn ở Bắc Ninh )
Họ và Tên : Vũ Hữu Trí
Địa chị: Phường Ninh Xá - TP.Bắc Ninh
Nick diễn đàn: Ty-PingPong
*Blade 1: Stiga CC7
FH : Calibra LT
BH : Calibra LT Spin
*Blade 2: Stiga Optimum SYNC
FH: Boots TC
BH: Boots TC
*Blade 3: Butterfly Amultarl
FH: Tenergy 64fx - Calibra LT Spin
BH: Calibra LT Spin

Last edited:

Ty-PingPong

Binh Nhất
Cho em đăng ký 1 suất nhé! Blade : Enbenholz V...
Họ & tên: Nguyễn Mạnh Hùng (Hùng Gia Lâm)....
Quê quán : Hà Nội
A ơi. Có phải ngày trước A học ở ĐH TDTT Từ Sơn k. Nếu đúng là A thì ngày trước bạn E đã từng giao lưu với A rồi. Bạn E tên là Linh ( Linh Ngựa ).

Bình luận từ Facebook