Thành lập CLB STIGA

BXH

Binh Nhì
Ngôi nhà STIGA nhiệt liệt Mừng thành viên thứ 34 đến với CLBBiathèm BiaBia
Bật mí với các bạn: Nic BXH chính là anh Bùi Xuân Hà trước đây là thành viên Đội Tuyển Quốc Gia. Từng đoat Huy Chương Bạc giải Vô Địch Quốc Gia.Hiện nay là Huấn Luyện Viên đội tuyển Quân Đội.

Anh Tài ơi hôm trước đánh thử vợt của Linh muối thấy cốt CLiper CR với mặt Caibra Spin hợp kinh khủng luôn.đánh 10' quen luôn ko có cảm giác là vợt khác anh ạ.

taisport.com.vn

Thượng Sỹ
Bác Tài cho e hỏi, giờ em đánh EB V rất ok nhưng có điều dán mút rất hay bong, bên mình có loại keo gì mà dán vào không bị bong nữa không ạ? Em dán cả haifu, dawei, gốc nước mà vẫn không ăn thua, đối giật 1 lúc là bong! Thêm nữa, cốt này khá là nặng, cho em hỏi luôn bên mình còn cây nào nhẹ tầm 80g -85g thì tốt, có gì để em đặt bác thêm 1 cây mới đánh cho thích! Hii
Tks & Br...

Lúc trước mình có chơi Ebenhol 5 rất thích nhưng cũng vì hay bị tróc mút nên không chơi nữa.Nếu có cách nào dán mút mà không bị tróc thì bạn hướng dẫn cho ae nhé.Thanks!

Đây là vdio clip Hướng dẫn cách dán keo với các dòng cốt mới của STIGA.
Chân thành cảm ơn Mr. HỒ Thiện Vinh đã giúp mình thực hiện chương trình này.

Hướng dẫn sử dụng sản phẩm STIGA:
http://youtu.be/cQR4GRPrL3g

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Chúc mừng Tai sport ra mắt clb Stiga đầy khí thế . chúc club ngày càng lớn mạnh ,
thương hiệu TÀI SPORT , STIGA ngày càng vươn cao , lan xa

haivo

Binh Nhì
Chúc mừng TaiSport
Mua cây Clipper CR ở TaiSport hồi đầu năm. Mới dán Mark V hồi đầu tháng. Xem lại thì thấy không ai có compo này! :)
Chắc không phù hơp rồi nhưng cũng xin gia nhập CLB Stiga.

Tên: Võ Xuân Hải
nickname: haivo
sinh hoạt: CLB Lan Minh, Q.Tân Phú, Tp.HCM
Blade: Stiga Clipper CR
FH&BH: Yasaka Mark V

taisport.com.vn

Thượng Sỹ
Chúc mừng TaiSport
Mua cây Clipper CR ở TaiSport hồi đầu năm. Mới dán Mark V hồi đầu tháng. Xem lại thì thấy không ai có compo này! :)
Chắc không phù hơp rồi nhưng cũng xin gia nhập CLB Stiga.

Tên: Võ Xuân Hải

A. Điều Kiên Tham Dự:

- Sử dụng cốt hoăc mặt vơt STIGA( nếu dùng cà combo thì càng tôt)

Anh đã đủ đk tham dự rồi ạ!
Mà dù anh chưa đủ đk tham dư mà yêu thích CLB STIGA thì vẫn đươc clb STIGA chào đón ạ!

quanghuy1974

Trung Sỹ
A. Điều Kiên Tham Dự:

- Sử dụng cốt hoăc mặt vơt STIGA( nếu dùng cà combo thì càng tôt)

Anh đã đủ đk tham dự rồi ạ!
Mà dù anh chưa đủ đk tham dư mà yêu thích CLB STIGA thì vẫn đươc clb STIGA chào đón ạ!
Đăng ký thành viên;
nickname; QuangHuy1974. Thường trú; Tỉnh Thái Bình;
Măt vợt. Bh,Fh ; Calibra Sound. Boost TC.
Sdt; 0934304999

Last edited:
cháu cũng rất mê những sản phẩm của Stiga, hiện tại đang mê mẩn mấy em rosewood, nhưng điều kiện chỉ cho phép dùng optimum sync, xin phép đc tham gia hội Stiga ạ ^^
Blade : Stiga Optimum Sync
FH&BH : T05

Radical

Moderator
Anh Tài hướng dẫn dán cốt Clipper CR còn mới luôn đi anh.
Hôm nọ em dán cho anh kia bằng keo tăng lực mà ko dính, phải lấy giấy nhám đánh sơ lên, nhưng cái viền màu đỏ nó lem màu ra tùm lùm.

Sợ nhất là họ ko biết đặc điểm của cốt này lúc đầu ít dính, mà chê mình dán dở. hic..hic...!

taisport.com.vn

Thượng Sỹ
Ngôi nhà STIGA nhiệt liệt Chào Mừng 4 thành viên mới vào tham gia CLB:

35.Đăng ký thành viên
Nick: wanghaocangtrai
Blade: ROSEWOOD XO
FH: Calibra spin

36.Tên: Võ Xuân Hải

37.Đăng ký thành viên;
nickname; QuangHuy1974.
Thường trú; Tỉnh Thái Bình;
Măt vợt. Bh,Fh ; Calibra Sound. Boost TC.

38.Nic: Không Phải Cháu
Blade : Stiga Optimum Sync
FH&BH : T05

tieuho_8x

Đại Tá
Đăng kí thành viên:
Họ Tên : Trần Anh Đức
Quê quán : Thường Tín - Hà Nội
Nick dd : tieuho_8x
Combo : Stiga Calibra LT Sound - Rosewood XO - Donic Acuda S1

Tks bác taisport :D

tuan_ho

Trung Sỹ
Anh Tài hướng dẫn dán cốt Clipper CR còn mới luôn đi anh.
Hôm nọ em dán cho anh kia bằng keo tăng lực mà ko dính, phải lấy giấy nhám đánh sơ lên, nhưng cái viền màu đỏ nó lem màu ra tùm lùm.

Sợ nhất là họ ko biết đặc điểm của cốt này lúc đầu ít dính, mà chê mình dán dở. hic..hic...!

Vì ở phần trên cốt CR có lớp hơi bóng nên thường là phải dán vài lần mới dính chắc được . Nếu là lần đầu tiên thì bạn quét lên cốt 2 lớp keo , mút nếu mới thì khoảng 3 lớp keo , dán vào đánh khoảng 1h nếu thấy dính luôn thì ok , còn như vẩn chưa dính lắm thì tiếp tục dán lại nhưng lần này chỉ cần mút 1 lớp và cốt 1 lớp keo nữa là ok . Không nên chà giấy nhám lên cốt , càng về sau thì dán càng dể dính .

CUONG.84

Thượng Sỹ
Chào cả nhà cho em đăng ký thành viên:
Nguyễn Duy Cường. sn:1984

Blade: STIGA clipper cr
FH: hurricane lll nt
BH: tenegry O5

Last edited:

mancongtu

Trung Uý
Hôm nay chính thức xin gia nhập CLB Stiga

Phan Việt Nguyên
Tuổi 32
Nick Mancongtu
Combo: Blade stiga cc7
Mút:
FH Ten 05
BH Ten 64
sẽ tìm hiểu và sẽ thay mặt mút của Stiga

Vantuan0810

Binh Nhì
Dạ e cũng xin đăng ký
Tên: trần văn tuấn
Tuổi 21
Nơi sinh hoạt Đà Lạt
Cốt stiga turbo cacbon
Fh: xiom omega IV asian
Bh: G3 gold của dragon giant

P/s : nhân tiện e muốn hỏi thay miếng Bh là G3 bằng miếng nào khác mà có thông số và cấu tạo tương tự mà không ảnh hưởng đến cách đánh ạ! E xin cảm ơn.

ti_amo

Binh Nhì
ủa . các anh ơi. bình chọn cac chủ tịch chưa ạ? em muốn biết chủ tịch hà nội. để còn giao lưu. hihii. các anh công bố danh sách chủ tịch sớm nhé

michipsport

Thượng Sỹ
bác này Ở quẬn 10 ông chỦ cỦa hãng michip soprt trinh hoài anh, bác này chuẨn tỔ chỨc giẢi migati cuỐi tuẦn này chiẾn tai v thánh anh tài ĐỔi mẶt trái là gai gì cŨng ĐƯỢc là tha gia tỐt
Không phải đâu Huy ơi, Anh già rồi, ko dc xinh tươi mơn mởn như cậu em 25t này đâu :p

Bình luận từ Facebook