Thái độ của một số cao thủ bóng bàn

Status
Không mở trả lời sau này.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Dừng lại thôi. Tất cả cho về quá khứ đi mà bỏ cái topic này đi được thì ành tốt. Chốt lại: Ở tuổi như mình thì k ai xui khiến mình vào những chuyện này được đâu Thuận ơi. Đóng được cái topic này đi thì tốt. K ai là quan trọng trên cõi đời này đâu. Sẽ có ngày trở về cát bụi hết.

Drhongson

Đại Tá
Tuy nhiên nick Tuấn số 7 vì bất cứ lý do gì cũng đã Vi phạm nội quy diễn đàn, đề nghị BQT ban nick vĩnh viễn nick này, cả nick nhatmot cũng vậy, các bác không nên nhẹ tay ban nick 2 tuần như vậy. Cái nick nó chỉ là ảo, ban nick rồi lại lập được nick khác, nhưng việc cần làm thì vẫn phải làm.

Chào bác tcgroup!
Thay mặt BQT Diễn đàn xin cám ơn những ý kiến đóng góp của bác. Tuy nhiên trong việc xử lý các vi phạm, mỗi thành viên của BQT có thể vận dụng nội quy để xử lý theo những cách khác nhau; với em xử lý là để hoá giải mâu thuẫn, hạ nhiệt các cuộc tranh luận quá khích, cãi vã quá đà, việc ban nick dài hạn hay ban vĩnh viễn chỉ là việc bất đắc dĩ khi không còn cách nào khác.
Được các tiền bối cho hay bác cũng là thành viên kỳ cựu của bongban.org, rất mong có dịp gặp mặt để học hỏi những kinh nghiệm phong phú của bác.
Trân trọng

Sau khi viết bài, đọc lại mới thấy có một số bài không còn giá trị, xin phép các bác để em xoá béng đi cho nó đỡ mất hoà khí.
Cũng sorry admin vì post xong mới thấy bài của bác đóng topic

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook