T7 hay CN sang nhà bác Hùng Ca quấy phá đây

bóng bàn online

Đại Uý
Anh Tú nói thật hay đùa đấy ? Tổng thống hơn 40 tuổi mới cầm vợt, được chưa đầy một năm. Nếu anh không biết thật thì còn tha thứ được, nếu biết mà giả vờ là tội gì??? nhỉ...
Cháu không biết thật mà bác Dũng. Mà 1 năm cũng là thời gian dài, biết đâu anh ý có bí kíp gì tu luyện 1 năm cũng đủ để hạ 1 số thấp thủ như cháu. hihi
Anh Hưng cháo lòng thì lúc nào em cũng iu. Làm trận 1 bát chào lòng nhé anh! kaka

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Xem chừng đông vui đây.
@Trạng .... CÁ đâu rồi, mai chú alo cho chú Hùng Ca xem tình hình chú ấy CN có bận gì không? Đông thế này phải ra CLB rồi chứ ở nhà chú không ổn.

Đã đặt xong hết rồi, chiều qua em và @archer đi tiền trạm rồi, đã confirm với cả bác Hùng Ca gái nhé. Chỉ còn thiếu anh và anh @haitanqd chủ trì và hô XÔ là anh em xung phong thôi

o3ma

Đại Tá
Đã đặt xong hết rồi, chiều qua em và @archer đi tiền trạm rồi, đã confirm với cả bác Hùng Ca gái nhé. Chỉ còn thiếu anh và anh @haitanqd chủ trì và hô XÔ là anh em xung phong thôi
Thế mà không mang hàng đi cho a luôn. Nhưng chú báo với bác gái dự là bao nhiêu người? Nhà chú ấy có 1 bàn thì chiến thế nào? Rồi vụ bia tổ chức ở đâu? Tại nhà không ai phục vụ các chú được đâu. Qua đó xách hàng về chưa?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thế mà không mang hàng đi cho a luôn. Nhưng chú báo với bác gái dự là bao nhiêu người? Nhà chú ấy có 1 bàn thì chiến thế nào? Rồi vụ bia tổ chức ở đâu? Tại nhà không ai phục vụ các chú được đâu. Qua đó xách hàng về chưa?

Hàng của em tí lên ảnh, hàng của bác đã trên bệ phóng, chờ bác làm người nhận thôi

Trạng .... CÁ

Đại Tá

Khoản ăn uống thì em ẩu, vẫn cần bác lo toan thôi. Bác giúp em lh với bác Ca nhé

Bình luận từ Facebook