T7 hay CN sang nhà bác Hùng Ca quấy phá đây

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Kính các anh em ham vui,

Nhận được lời mời của bác Hùng ca từ lâu, và đã hẹn bác cuối tuần này, T7 hoặc CN (24/25 - 01-2015) sang nhà bác làm trận BÓNG - BIA rôm rả chờ Tết đến. Nay kính mời các anh em có điều kiện ĐI XE MÁY sang KIM LAN để cùng làm trận đón Tết ta.

Em hỏi lại cho chắc các anh em, đặc biệt là @o3ma @thanglong78 @archer @haitanqd ... và các anh em khác định đi vào T7 hay CN ạ.

Kính mong các anh em có confirm sớm để em còn biết.

Chắc chắn là em sẽ sang xin bác Hùng Ca vài thứ rồi, vợt - bóng - bia - đam mê - ...., nhưng nếu nhiều anh em cùng đi thì vui hơn nên vẫn muốn các anh em cùng đi.

Vụ này bác @o3ma chủ trì, em chỉ raise up thôi ạ.

Linh69

Đại Tá
Kính các anh em ham vui,

Nhận được lời mời của bác Hùng ca từ lâu, và đã hẹn bác cuối tuần này, T7 hoặc CN (24/25 - 01-2015) sang nhà bác làm trận BÓNG - BIA rôm rả chờ Tết đến. Nay kính mời các anh em có điều kiện ĐI XE MÁY sang KIM LAN để cùng làm trận đón Tết ta.

Em hỏi lại cho chắc các anh em, đặc biệt là @o3ma @thanglong78 @archer @haitanqd ... và các anh em khác định đi vào T7 hay CN ạ.

Kính mong các anh em có confirm sớm để em còn biết.

Chắc chắn là em sẽ sang xin bác Hùng Ca vài thứ rồi, vợt - bóng - bia - đam mê - ...., nhưng nếu nhiều anh em cùng đi thì vui hơn nên vẫn muốn các anh em cùng đi.

Vụ này bác @o3ma chủ trì, em chỉ raise up thôi ạ.
Các Bác chốt vụ này đi - em cũng muốn tham gia! :)

bóng bàn online

Đại Uý
A toàn cầm bóng ném sang bàn bên thì sao không uyển chuyển được. Tên đấy nói "đúng" đấy.
Vậy hẹn anh dịp nào đó gần nhất giao lưu trận bóng nhé. Anh Linh bảo em cuối tuần sang Kim Lan ham vui cùng các anh nhưng cuối tuần này em không biết có đi được hay không. Chúc đội ham vui các anh hoạt động ngày càng thường xuyên và vui khỏe hơn nhé!^^

o3ma

Đại Tá
Xem chừng đông vui đây.
@Trạng .... CÁ đâu rồi, mai chú alo cho chú Hùng Ca xem tình hình chú ấy CN có bận gì không? Đông thế này phải ra CLB rồi chứ ở nhà chú không ổn.

Bình luận từ Facebook