T7 hay CN sang nhà bác Hùng Ca quấy phá đây

Trainee

Đại Tá
:p
Ghét thì càng phải dao.
Chỉ có lần 2 thì dùng vợt sắt chuôi ST thôi
Hôm đó bác mang vợt sắt đi kèm, đánh phát độ đi, thua em mời bác bia, thắng bác kỷ niệm em cây đó về tập thể lực. Ở VT kiếm ko có. :D.
Có điều nếu em điều tra ra bác tầm trình hơn em thì coi như vi phạm, xử thua 3-0 , kê kê.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Hôm đó bác mang vợt sắt đi kèm, đánh phát độ đi, thua em mời bác bia, thắng bác kỷ niệm em cây đó về tập thể lực. Ở VT kiếm ko có. :D.
Có điều nếu em điều tra ra bác tầm trình hơn em thì coi như vi phạm, xử thua 3-0 , kê kê.

Em không có vợt sắt, chắc mượn @Linh69 con vợt thửa cũng không kém mấy, anh @Linh69 nhỉ

Last edited:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
VIS của em đây

o3ma

Đại Tá
Tóm lại vào sáng chủ nhật ngày 25/1/2015 lúc 9h mời chú @Daoky09; các bác @haitanqd, @hiepasc, @hungchalo; các chú trong hội Ham Vui ghé nhà chú Hùng Ca làm buổi off nhẹ: Ngắm cốt hungca, trò chuyện, giao lưu vài trận bóng rồi giao lưu bàn tròn...Buổi giao lưu dự tính kết thúc vào tầm 3h chiều để các bác ở xa hồi hương cho sớm. Tôi sẽ liên lạc với chú Hùng Ca để thống nhất chương trình. Các thông tin nóng sốt sẽ update kịp thời.
Kính mong mọi người có mặt đúng giờ. :D:D:D

Last edited:

o3ma

Đại Tá
Nhưng mà tập trung đi cùng hay là sao hả bác ? Nếu đi cùng tập trung ở đâu
Chẳng nhất thiết là tập chung đi cùng đâu vì như thế mất thời gian lắm. Mỗi người mỗi nơi và chỗ này cũng không đến nỗi quá xa vì thế nên chủ động đi. Ai ở gần nhà nhau thì chủ động hẹn thành từng nhóm.

Bình luận từ Facebook