So sánh mút Tàu ;)

Piing poong

Thiếu Uý
Nó dùng photoshop add cả số điện thoại của nó vào mà bác ko để ý à, nói chung là nó chém cho vui thôi. Bản chất mặt vợt TQ lót xanh NT với lót cam NT cũng same same giá nhau thôi. Làm có chuyện lót xanh đắt hơn lót cam đâu.

Sao bác biết là dùng photoshop? Khả năng dùng mực tàu viết lên cũng được?????? có mấy quả nhòe nhòe??? ;) Bia

Piing poong

Thiếu Uý
Chuẩn bị ;)

1 lớp long ;)

Hehe ko có bác làm thí nghiệm phân tích so sánh được nhể - đốt, hòa tan trong dung môi lỏng,.....????? để so sánh cho nó có chiều sâu ;)

hoho hôm nào bác qua ams rồi em với bác thử rồi biết xem mùi vị 2 mặt có mùi gì khác nhau ko ngay đấy mà,mỗi tội mặt tàu của em gãy hết chân gai nên phải lộn đầu rồi bác ợ,em chỉ sợ bác thiệt thôiBiaBia

docmaorg

Đại Tá
Thông tin có gì mới chưa bác PP ơi kết quả nó có cong lên hình ảnh thế nào. Hay chiều mới test được để có cái review ngon lành.

com1603

Thượng Tá
Chuẩn bị ;)

1 lớp long ;)

Anh H ơi, anh phết Long Booster xong dán luôn sao????
Em đọc trên mấy forum nước ngoài bọn nó toàn phải đợi mất mấy ngày (3-10 ngày) đó anh (loại Long Booster chờ lâu hơn loại Booster thường)
Thường thì sau khi phết Booster thì miếng mút nó cong veo lên (dome) và phải chờ cho đến khi nó thẳng trở lại (flat) thì mới dán vào cốt (bằng keo sữa là tốt nhất).
Nếu đang cong veo như vậy mà cố dán vào cốt thì hậu quả là mút ko dính vào cốt (điều này anh H đã trải qua rồi nhỉ?, em cũng 1 lần trải qua khi tune bằng parafin quá liều :D ) và thứ 2 là Booster cũng chưa thấm đều vào toàn bộ sponge nên ko thể phát huy hết tác dụng.

Không biết các bác có ý kiến gì khác ko nhỉ?

Piing poong

Thiếu Uý
hoho hôm nào bác qua ams rồi em với bác thử rồi biết xem mùi vị 2 mặt có mùi gì khác nhau ko ngay đấy mà,mỗi tội mặt tàu của em gãy hết chân gai nên phải lộn đầu rồi bác ợ,em chỉ sợ bác thiệt thôiBiaBia

Hehe lấy miếng cắt thừa đốt là mái thoải ;) Bia

Piing poong

Thiếu Uý
Anh H ơi, anh phết Long Booster xong dán luôn sao????
Em đọc trên mấy forum nước ngoài bọn nó toàn phải đợi mất mấy ngày (3-10 ngày) đó anh (loại Long Booster chờ lâu hơn loại Booster thường)
Thường thì sau khi phết Booster thì miếng mút nó cong veo lên (dome) và phải chờ cho đến khi nó thẳng trở lại (flat) thì mới dán vào cốt (bằng keo sữa là tốt nhất).
Nếu đang cong veo như vậy mà cố dán vào cốt thì hậu quả là mút ko dính vào cốt (điều này anh H đã trải qua rồi nhỉ?, em cũng 1 lần trải qua khi tune bằng parafin quá liều :D ) và thứ 2 là Booster cũng chưa thấm đều vào toàn bộ sponge nên ko thể phát huy hết tác dụng.

Không biết các bác có ý kiến gì khác ko nhỉ?

A có dán đâu ;) hôm nay tét loại có chữ P tuned thử ko tune nũa nhưng oánh đúng như Pn cảnh báo thấy hơi xịt và tụt - cần ngửa vợt nhiều mới lên được ;)

Piing poong

Thiếu Uý
Em nó xếp chữ laze khác hẳn hàng NT ;( (cắt toàn bị lẹm vào chữ quốc và độ)
Đây d nó ko bị nhể ;)

Em nó được test hôm nay là em bên trái, bên trên này nhé ;) Bia

docmaorg

Đại Tá
Vẫn chưa thấy thông tin gì khác biệt nhỉ, các bác.
Theo 1 nguồn tin thông tẫn xã thì đợt tới DHS lần đầu tiên duyệt và cung cấp lô hàng lớn tại HN về bóng bàn. ACE yêu quý tầu đạo chuẩn bị yên tâm về chất lượng nhé.

docmaorg

Đại Tá
Hình ảnh mút H3
Dưới H3 market hàng Spormart. Sau khi tuned spoong vẫn cứng, mặt vơt không bóng loáng, độ dính bóng vừa phải, Mặt vợt cong tớn sau khi tuned
Trên H3 Neo Tuned market Hàng truyền thống. Sau khi tuned spoong mềm, mặt vợt bóng loáng như gương, độ dính bóng nhấc lên cao để 3-5 giây thì rơi mặt vợt hơi cong sau khi tuned.
Cả hai mút đều cùng cách tuned bằng BO và Haifu

Piing poong

Thiếu Uý
Lấy e Việt nam ra so cùng ;) Bia

Em dán ở XO cũ là ở bển, em vừa dán ở Keyshot là em Vietnam nhé ;) Bia

Hiện chưa dùng Long booster ;)

Cho thẳng chữ DHS thì em nó hơi lệch phần thừa ;(

Top sheet lấy tay cào so sánh thì thôi rùi ;)

bachikho

Đại Tá
khiếp, sao bác ko đầu tư con dao mổ hay rọc giấy cắt cho đẹp, toàn chơi kéo cắt nham nhở giống tuyển tàu thế? :D

Bình luận từ Facebook