So sánh mút Tàu ;)

docmaorg

Đại Tá
Miếng bác PP có và in kim nhỏ có vẻ hệt miếng của sportmart tôi đã từng mua và đang đánh. Nilon dán trên TS dầy và khi bóc ra có cảm giác chắc chắn. Chữ DHS đúc trên sợi chỉ nhỏ ở dưới số 108 bóng và rất là nét. Tem DHS bóc ra là hiện ra số serial ngay chứ ko cần phải cạo thì phải.

Last edited:

return

Thượng Sỹ
Bác PP cho hỏi tí. Có phải miếng bóng mờ là miếng mua ở ngoài VN và là miếng không có chữ P? Màu sắc của sponge miếng không có chữ P thì đậm hơn miếng kia?

Piing poong

Thiếu Uý
Bóc e tuned rồi ra so hehe hình thức có khác untuned nhưng ko nhìu ;)

Piing poong

Thiếu Uý
Em ở bển sx 2012, e VN sx 2011

Khả năng test mới biết - Công cuộc này mệt đây - Các ace tay to làm mấy em H3 nhanh phù nhất chiều t7 này ra Duy Hưng thử cái xem nhé ;) Bia

return

Thượng Sỹ
Như vậy dấu vết mực in bị nhòe không phải là dấu hiệu mút kém chất lượng. Miếng 2012 này ngoài VN mà cũng bị nhòe, nhưng dẻo đúng là dấu hiệu mút tốt.

trin_hoa_an

Trung Uý
Hàng của anh Thuận lác thì yên tâm đi bác, giờ phải thử mới biết được nó ngon tới mức nào. Ít hôm nữa cho em sờ cái nhé! dạo này đói kém chứ ko là xúc rồi.

Piing poong

Thiếu Uý
Bác PP cho hỏi tí. Có phải miếng bóng mờ là miếng mua ở ngoài VN và là miếng không có chữ P? Màu sắc của sponge miếng không có chữ P thì đậm hơn miếng kia?

Chỉnh lí lại rồi bác ;) so sánh cùng loại tuned (có chữ P) và untuned ;) Bia

thangRau

Đại Uý
Mút có vô số cạnh ntn thì so sánh làm gì nhỉ?? Cứ tuned đi, đánh hao hao như nhau thôi. Có khác chỉ có khác nhau về độ cứng thôi, nhưng phải sành như cam thì mới cảm nhận đựoc độ cứng cơ

anhnt

Trung Sỹ
Mút có vô số cạnh ntn thì so sánh làm gì nhỉ?? Cứ tuned đi, đánh hao hao như nhau thôi. Có khác chỉ có khác nhau về độ cứng thôi, nhưng phải sành như cam thì mới cảm nhận đựoc độ cứng cơ
Tức là cái vụ cảm nhận độ cứng phải nhờ cái cô tên là Cam hả anh?;)

docmaorg

Đại Tá

Bình luận từ Facebook