So sánh mút Tàu ;)

Piing poong

Thiếu Uý
Một miếng ở bển mới về ;) Một miếng lấy tại Việt nam ;)

Nhìn ảnh thế này các bác có thấy gì khác về hình thức không ợ ;)

Piing poong

Thiếu Uý
Nhìn hình thức i sì đúc chẳng khác nhưng nếu đặt cạnh nhìn bằng mắt thường có hơi khác biệt về sắc màu - miếng ở bển này về màu có vẻ khác cả những miếng NT iem hay dùng các bác ợ ;) Bia

Piing poong

Thiếu Uý
ý em, là cái H3 chữ CUỒNG PHONG ấy ở giữa chớ ko phải loại này....

Chắc mình hiểu đúng mà ;) mấy e này là 2012 ko à. Mấy miếng kia của mình là NT 2009 mà ;) miếng mình mới lấy của Thuanlacsg là 2011 ;) Bia

Last edited:

com1603

Thượng Tá
Số má in khác nhau anh Hạnh nhỉ?
Một điểm nữa là 1 loại có ghi độ dày, 1 loại thì không.
Hình như 1 loại ghi độ cứng, 1 loại thì không thì phải.
Em có 1 cái H2 số seri in kim kiểu bé và trên sponge ko in độ dày cũng như độ cứng, ngoài vỏ cũng vậy.

Last edited:

Piing poong

Thiếu Uý
Số má in khác nhau anh Hạnh nhỉ?
Một điểm nữa là 1 loại có ghi độ dày, 1 loại thì không.
Hình như 1 loại ghi độ cứng, 1 loại thì không thì phải.
Em có 1 cái H2 số seri in kim kiểu bé và trên sponge ko in độ dày cũng như độ cứng, ngoài vỏ cũng vậy.

Ừ a thấy cái này rõ thật - Nhìn số chữ to đẹp thía chứ ;) Nhìn thấy đàng hoàng hơn về hình thức dzồi ;) Bia

Piing poong

Thiếu Uý
Thử lấy ngón cái di em chữ laze thì 1 em mờ ngay - E ở bển sứt cả sponge (dùng móng tay) mà chữ vưỡn có vẻ còn ngon lém - Giông giống con TG3 NT có chữ P đầu của mềnh cũ ;) kk Bia

lamtq

Đại Tá
a phải lấy loại untune (ko có chữ P)s so với nhau, loại tuned(có chữ P) so với nhau chứ so kiểu này như kiểu thằng da trắng đứng cạnh da vàng bảo đố mày 2 thằng này # nhau cái j thì ae ngại wá, chẳng bjt nói # cái j hết

Bình luận từ Facebook