SK Team

tabletennis

Thượng Tá
Hôm nay vác vợt đi đánh thua toàn tập! Tức quá mượn cây sadius đánh cảm thấy đánh hay hơn! rất vừa lực!
Buồn vì không phải là thua mà buồn vì thể lực của mình xuống nhanh thế ư? Haiz.... Có tuổi rồi!

langngoi

Đại Tá
Hôm nay vác vợt đi đánh thua toàn tập! Tức quá mượn cây sadius đánh cảm thấy đánh hay hơn! rất vừa lực!
Buồn vì không phải là thua mà buồn vì thể lực của mình xuống nhanh thế ư? Haiz.... Có tuổi rồi!
haiz kiểu này theo em thì bác nên bớt cái món dưới chữ ký của em đi bác tiến tới từ biệt nó luôn thì càng đẹp bác ợ

langngoi

Đại Tá
Sadius nhà mình có 2 cái! Một cái của anh Tuấn 1 cái của a Đồng ( Cùng CLB ) không dùng tội gì mà mua
hihi chém với bác vậy chứ, em mà cầm sardius thì giật cong cả đít may ra bóng chạm được mép lưới thôi chứ chả vồng lên được, bàn thì cứ nối 2 cái vào nhau với em thì vừa miếng chứ 1 bàn em sợ hơi ngắn đối với em

tabletennis

Thượng Tá
Hic! Bao giờ bàn dài gấp đôi thì chơi Sar. Mai qua ông anh lấy cái mặt Nhật mà dán vào là khỏe ngay ấy mà. hôm nay đánh H3 hết hiệu ứng Tuned nên khổ thế đấy!
Thôi bỏ tầu đi theo tây thôi! Cứ 10 ngày lại phải tune lại thì thời gian đâu mà đi chơi với bồ nữa!

toantrang01088189

Đại Uý
Cái này không phải khỏe hay yếu. Mà cốt của A nó cảm giác thiếu lực mà thôi. Xịt lắm. Chỉ dễ điều khiển trái chút thôi. Nói chung dòng cốt đó không uy lực.A nói già rồi mà giật nhiều quả với cốt đó thì còn nhanh hết sức hơn :D

tabletennis

Thượng Tá
@Thành tay trái: hôm nay lại có thằng biếu Sếp miếng mút! Sếp gọi sang vừa lúc đi chơi bóng về. Mình lấy luôn! :) miếng Donic bluefire M1 turbo vừa mới ra. Mẹ kiếp nhưng lại đòi lại miếng ten05. Thôi thì thử cảm giác mới vậy!

tabletennis

Thượng Tá
Cái này không phải khỏe hay yếu. Mà cốt của A nó cảm giác thiếu lực mà thôi. Xịt lắm. Chỉ dễ điều khiển trái chút thôi. Nói chung dòng cốt đó không uy lực.A nói già rồi mà giật nhiều quả với cốt đó thì còn nhanh hết sức hơn :D
Ừ quả đánh của mình nhẹ quá!

Bình luận từ Facebook