SK Team

ducnm

Đại Tá
Chúc mừng toàn đội, cuối cùng chúng ta lại được thưởng thức hương vị chiến thắng khi bảo vệ thành công sân nhà trưoc Cổ Nhuế 1 với tỷ số sít sao 4-3.
-----
Chúng ta có rất nhiều ấn tượng với CN 1, khi lượt đi bị vây hãm bởi một vòng dầy đặc các Fan Thôn Hoàng, còn ở lượt về thì đội bạn thậm trí đến sơm hơn 30f so với sk, trước h hẹn 1 tiếng. Một tinh thần thể thao được duy trì rất đáng hoan nghênh. Thay mặt sk: cám ơn toàn đội Cn1.

TrungcanCH

Trung Uý
Thay mặt đội Cổ Nhúê 1 cám ơn sự tiếp đón của toàn thể anh em Đội SK, đặc biệt là bác Đức đội trưởng. Nghe đội Leoviz nói Thành trì Đội SK vững trắc lắm, e không tin. Lần này đưa đội đi đánh mới thấy Sân nhà SK thật vững chắc, hix.

tabletennis

Thượng Tá
Thay mặt đội Cổ Nhúê 1 cám ơn sự tiếp đón của toàn thể anh em Đội SK, đặc biệt là bác Đức đội trưởng. Nghe đội Leoviz nói Thành trì Đội SK vững trắc lắm, e không tin. Lần này đưa đội đi đánh mới thấy Sân nhà SK thật vững chắc, hix.
Chú Trung nhà ở Cầu diễn thì buổi tối khoảng 7 h30 vào giao lưu với anh em Cầu diễn ở tổ 18. Địa chỉ nhà văn hóa tổ 18 đường Nguyễn Đổng Chi. Ở đây các cụ đánh muộn lắm 7h chưa chịu nghỉ đâu.

TrungcanCH

Trung Uý
Chú Trung nhà ở Cầu diễn thì buổi tối khoảng 7 h30 vào giao lưu với anh em Cầu diễn ở tổ 18. Địa chỉ nhà văn hóa tổ 18 đường Nguyễn Đổng Chi. Ở đây các cụ đánh muộn lắm 7h chưa chịu nghỉ đâu.
vâng ạ, hôm nào e cũng đi làm qua đường K3 mà. E cũng chưa biết chỗ nào chơi gần nhà, cám ơn Bác!

danhaihau

Trung Sỹ
tất nhiên rồi ạ.cháu về tập đánh thêm rồi sẽ lên phục thù ạ.hjhj.đúng là già dơ vẫn lợi thế hơn chú nghĩa ạ.bắt bài nhanh quá.cháu thua mà k hiểu vì sao:):):):):):):):(:(:(:(:(:(

tabletennis

Thượng Tá
tất nhiên rồi ạ.cháu về tập đánh thêm rồi sẽ lên phục thù ạ.hjhj.đúng là già dơ vẫn lợi thế hơn chú nghĩa ạ.bắt bài nhanh quá.cháu thua mà k hiểu vì sao:):):):):):):):(:(:(:(:(:(
Hê hê! vào tổ 18 giao lưu còn mấy anh nữa đánh thứ bóng bàn đường phố phủi ơi là phủi nhưng vui lắm!

langngoi

Đại Tá
Theo danh sách thi đấu gặp Leoviz mình không nhầm thì 5 ông có trong danh sách thì đến 2 ông nghiện H3 , một ông vừa cai nghiện, một ông lại bắt đầu đua đòi!
hi cai nghiện làm gì bác nhề, nghiện cái này có lợi cho sk, nghiện tốt hơn chứ :D

Bình luận từ Facebook