SK Team

ducnm

Đại Tá
SK hôm lay lại thất thủ trước back khoa với tỷ số 2-5, dù cho ae đã rất cố gắng nhưng đối thủ quá mạnh và kị dơ ^^!

langngoi

Đại Tá
tâm sự j đâu. Vừa cho con gái học vừa hóng hớt diễn đàn! Mọi hôm đánh h3 cùi còn ra dc tý mồ hôi. Lắp ten vào đánh cả 5 trận vẫn chả thấy gì!!!
hehe con em ngủ lâu roài, nhà bác lọ mọ ác liệt thế.
Thế sao bác ko dán 1 bên là Ten 1 bên là H3, đánh nửa séc đầu = ten, nửa séc sau = H3. vầy là bác được cả đôi đường :D

tabletennis

Thượng Tá
hehe con em ngủ lâu roài, nhà bác lọ mọ ác liệt thế.
Thế sao bác ko dán 1 bên là Ten 1 bên là H3, đánh nửa séc đầu = ten, nửa séc sau = H3. vầy là bác được cả đôi đường :D
.
Hic! Mặt trái không đổi loạn lên được. Mặt phải đánh mỗi hôm 1 mặt, chỉ thấy khác cảm giác chả thấy lên xuống bóng nào cả vẫn vậy. ( xiom sigma II Pro. Yasaka R7. H3. T05.) chỉ thấy tốn keo.

langngoi

Đại Tá
.
Hic! Mặt trái không đổi loạn lên được. Mặt phải đánh mỗi hôm 1 mặt, chỉ thấy khác cảm giác chả thấy lên xuống bóng nào cả vẫn vậy. ( xiom sigma II Pro. Yasaka R7. H3. T05.) chỉ thấy tốn keo.
He he mặt tầu bác giã keo tăng lực thì đúng là chỉ tốn keo, chớ bọt khí mà cho nó xơi lắm keo tăng lực thế, thì mặt nhanh tã lắm bác ơi.......

langngoi

Đại Tá
Toàn chơi keo sữa đấy chứ!
oạch keo sữa mà bác lột ra vào liên tục thế, nếu cứ dán đè nhiều thì sợ nó bì bì, mà ngồi lột keo sữa liên tọc thì bác bá đạo quá :D mà keo sữa đắt chứ có rẻ đâu .... em thì cứ dán phát khi nào mút hỏng bỏ, ko dám chơi hoành như bác :)

tabletennis

Thượng Tá
oạch keo sữa mà bác lột ra vào liên tục thế, nếu cứ dán đè nhiều thì sợ nó bì bì, mà ngồi lột keo sữa liên tọc thì bác bá đạo quá :D mà keo sữa đắt chứ có rẻ đâu .... em thì cứ dán phát khi nào mút hỏng bỏ, ko dám chơi hoành như bác :)
130k 1 lọ leoviz thì dán cả 2 tháng! mặt đã có lớp keo nền rồi chỉ bôi vào cốt rồi dán thôi. Còn keo sữa lột 10p là xong 1 mặt. dán 5-6 lần mới phải lột. Keo Leoviz loãng nên mỏng lắm

langngoi

Đại Tá
130k 1 lọ leoviz thì dán cả 2 tháng! mặt đã có lớp keo nền rồi chỉ bôi vào cốt rồi dán thôi. Còn keo sữa lột 10p là xong 1 mặt. dán 5-6 lần mới phải lột. Keo Leoviz loãng nên mỏng lắm
Hi hi, em ko biết kiểu đó :D, còn keo sữa thấy đặc, em toàn đổ thêm nước lã vào lắc đều lên là loãng ra ngay (em xài keo sữa Haifu là chính) 1 lọ keo haifu em xài cả năm ko hết :D

tabletennis

Thượng Tá
Hi hi, em ko biết kiểu đó :D, còn keo sữa thấy đặc, em toàn đổ thêm nước lã vào lắc đều lên là loãng ra ngay (em xài keo sữa Haifu là chính) 1 lọ keo haifu em xài cả năm ko hết :D
Từ lúc có keo leoviz của Hỏa Châu anh toàn sài keo này. Chứ các keo sữa khác anh chỉ thick keo của KTS thôi nhưng giá đắt và dung lượng ít hơn leoviz nhiều. Dán keo KTS đánh hay lắm nhưng anh đổi mặt thường xuyên nên không dùng.

langngoi

Đại Tá
Từ lúc có keo leoviz của Hỏa Châu anh toàn sài keo này. Chứ các keo sữa khác anh chỉ thick keo của KTS thôi nhưng giá đắt và dung lượng ít hơn leoviz nhiều. Dán keo KTS đánh hay lắm nhưng anh đổi mặt thường xuyên nên không dùng.
Hi kiểu miêng lọ keo kiểu Leoviz và KTS đều là dạng giúp mềnh dễ thi công bác nhẩy. Cả 2 loại ấy tiếc là em đều chưa xài, trước đây em hay xài FREE CHACK I của butter keo này dính bá đạo luôn bác ạ mặt lột ra vất góc tủ chỉ cần ko bụi 4 5 tháng sau ốp vào cốt nó dính luôn thế mới tài. Sau ra FREE CHACK II ko còn bản I nữa thì nó chả khác qué gì haifu mà đắt lòi mắt nên em té qua xài haifu từ đó :)

Bình luận từ Facebook