SK Team

ping80

Trung Uý
chỗ sinh hoạt 460 Khương Đình là trường Tiểu học Hạ Đình phải không anh em ? chính là clb Hạ Đình ?
Từ ngã tư Sở thì cứ đi dọc bờ sông Khương Đình-Kim Giang thì rẽ vào ngõ 460 Khương Đình như bản đồ ?

Attachments

284.9 KB · Đọc: 0

ducnm

Đại Tá
Trường trung học cơ sở Hạ đình anh ạ: Ngách 44, ngõ 460 Khương đình. CLB SK luôn nhé, không phải Hạ Đình
chỗ sinh hoạt 460 Khương Đình là trường Tiểu học Hạ Đình phải không anh em ? chính là clb Hạ Đình ?

ping80

Trung Uý
Tí nữa có qua CLB không em ? anh tìm được địa chỉ rồi. Chả lẽ lại quay về nhà lấy vợt :)

Attachments

• CLB SK.jpg
    CLB SK.jpg
    198.5 KB · Đọc: 0

tabletennis

Thượng Tá
Thôi rồi! sáng mai kỷ niệm ngày thành lập CLB bb Cầu Diễn có liên hoan RTC. Bỏ rượu để chiều đánh cũng không được mà bỏ đánh cũng không xong! Đành chiều mai chiến võ say vậy.

tabletennis

Thượng Tá
Hi all. Ngày tổng kết giải đề nghị ducnm gọi điện mời anh Tuấn đến tham dự tôi và Thuận sẽ nói thêm. Anh có đi hay không thì chịu nhưng mà vẫn nên báo cho a ấy biết đâu anh ấy lại đam mê lại.

ducnm

Đại Tá
Hi All
Mặc dù có sự vắng mặt của 1 số thành viên với nhiều lý do khác nhau. Buổi lễ tổng kết vẫn diễn ra hoành tráng....Gấp đôi bình thường cả trên khía cạnh chuyên môn lẫn tài chính.
Cám ơn sự có mặt và tham gia nhiệt tình của bác Tú
Cám ơn tất cả các thành viên đã đồng hành cùng nhau trong suốt mùa giải.
@CaptainJack
@Zynzyn
@Ninhntv
@ThuanPV
@langngoi
@tabletennis
============
Đội chúng ta sẽ duy trì gặp mặt chiến đấu định kỳ 01 tháng/1 lần, lấy mốc từ ngày 18/10/2014, mọi người chú ý check thông tin trên mail và topic của đội nhé.
(Để thực hiện được việc này để nghị mọi người nghiêm túc tham gia cho đầy đủ, trừ trường hợp bất khả kháng. Buổi tổng kết tuần trước tôi đã thông báo trước rất nhiều ngày, thậm trí trong buổi off trước đó sau trận Leoviz, nhưng vẫn có 1 số thành viên vắng mặt không lý do. Các bác chú ý: Nếu xđịnh chơi với nhau lâu dài thì cố gắng tôn trọng anh em....).
Có vài lời hơi khó nghe, nhưng mong các bác hết sức chú ý cho..để ae cùng Vui Vẻ ^^

==
Về chi phí buổi tổng kết:
120k (Tiền bàn) + 50k (Tiền nước) + 934k (Tiền bia) = 1104k
@CaptainJack

Last edited:

langngoi

Đại Tá
Hi All
Mặc dù có sự vắng mặt của 1 số thành viên với nhiều lý do khác nhau. Buổi lễ tổng kết vẫn diễn ra hoành tráng....Gấp đôi bình thường cả trên khía cạnh chuyên môn lẫn tài chính.
Cám ơn sự có mặt và tham gia nhiệt tình của bác Tú
Cám ơn tất cả các thành viên đã đồng hành cùng nhau trong suốt mùa giải.
@CaptainJack
@Zynzyn
@Ninhntv
@ThuanPV
@langngoi
@tabletennis
============
Đội chúng ta sẽ duy trì gặp mặt chiến đấu định kỳ 01 tháng/1 lần, lấy mốc từ ngày 18/10/2014, mọi người chú ý check thông tin trên mail và topic của đội nhé.
(Để thực hiện được việc này để nghị mọi người nghiêm túc tham gia cho đầy đủ, trừ trường hợp bất khả kháng. Buổi tổng kết tuần trước tôi đã thông báo trước rất nhiều ngày, thậm trí trong buổi off trước đó sau trận Leoviz, nhưng vẫn có 1 số thành viên vắng mặt không lý do. Các bác chú ý: Nếu xđịnh chơi với nhau lâu dài thì cố gắng tôn trọng anh em....).
Có vài lời hơi khó nghe, nhưng mong các bác hết sức chú ý cho..để ae cùng Vui Vẻ ^^

==
Hoàn toàn nhất chí với ý kiến của đội trưởng, đã gọi là "đội" tự các thành viên phải tôn trọng thì mới có chỗ chung mà chơi, nhìn như Thuận, a Nghĩa buổi trưa cùng ngày có sinh hoạt tại địa bàn sống phê lòi ra, nhưng vẫn hết sức cố gắng ko vắng mặt, thậm chí còn có mặt sớm nhất.
em nghĩ là ai cũng có hoàn cảnh riêng, "đội" chỉ là chỗ để a em vui chơi thôi, nhưng chả ai làm ra chỗ cho mình chơi cả, mình muốn có chỗ chơi thì tự mình phải xây dựng phải ko ạ? quyền lợi nó phải đi kèm với trách nhiệm. Em nhớ đợt nghỉ lượt đi, a em cũng hẹn nhau tổ chức tập ... rồi tự xịt vì chắc người ra được thì ra, ai ko ra được thì bảo ôi mình ko ra thì lần sau có mặt chả làm sao cả. "đội" thì chỉ có mấy a e, chứ chả phải cái chợ mà "vắng mợ thì chợ vẫn đông".
Nên em nghĩ là để duy trì được "đội" lâu dài thì tất cả thành viên phải tôn trọng mình và tôn trọng "đội" đừng nghĩ đội là cái chợ. Xác định tham gia thì nên như vậy.
Mất lòng trước để được lòng sau, em có nói gì khó nghe mong các bác bỏ qua.

tabletennis

Thượng Tá
Hi hi chỉ là đi chơi thôi mà. Ai vắng mặt không cho uống.
Hoàn toàn nhất chí với ý kiến của đội trưởng, đã gọi là "đội" tự các thành viên phải tôn trọng thì mới có chỗ chung mà chơi, nhìn như Thuận, a Nghĩa buổi trưa cùng ngày có sinh hoạt tại địa bàn sống phê lòi ra, nhưng vẫn hết sức cố gắng ko vắng mặt, thậm chí còn có mặt sớm nhất.
em nghĩ là ai cũng có hoàn cảnh riêng, "đội" chỉ là chỗ để a em vui chơi thôi, nhưng chả ai làm ra chỗ cho mình chơi cả, mình muốn có chỗ chơi thì tự mình phải xây dựng phải ko ạ? quyền lợi nó phải đi kèm với trách nhiệm. Em nhớ đợt nghỉ lượt đi, a em cũng hẹn nhau tổ chức tập ... rồi tự xịt vì chắc người ra được thì ra, ai ko ra được thì bảo ôi mình ko ra thì lần sau có mặt chả làm sao cả. "đội" thì chỉ có mấy a e, chứ chả phải cái chợ mà "vắng mợ thì chợ vẫn đông".
Nên em nghĩ là để duy trì được "đội" lâu dài thì tất cả thành viên phải tôn trọng mình và tôn trọng "đội" đừng nghĩ đội là cái chợ. Xác định tham gia thì nên như vậy.
Mất lòng trước để được lòng sau, em có nói gì khó nghe mong các bác bỏ qua.

langngoi

Đại Tá
Hi hi chỉ là đi chơi thôi mà. Ai vắng mặt không cho uống.
Hề nếu chỉ "uống" thì liệu bác có cần thiết phải mất công đi từ nhà đến SK ko ạ? đội có vài a e, nên lỡ vắng 1 người thì ko sao, chứ vài người thì tổ chức sinh hoạt nội bộ kiểu gì? em nghĩ xác đinh chơi thì chơi cho có trách nhiệm, ko thì thôi. chơi cho mềnh chứ cho ai?

tabletennis

Thượng Tá
Hề nếu chỉ "uống" thì liệu bác có cần thiết phải mất công đi từ nhà đến SK ko ạ? đội có vài a e, nên lỡ vắng 1 người thì ko sao, chứ vài người thì tổ chức sinh hoạt nội bộ kiểu gì? em nghĩ xác đinh chơi thì chơi cho có trách nhiệm, ko thì thôi. chơi cho mềnh chứ cho ai?
Thôi chú ơi, chiều anh qua cà phê chém gió với chú nhá?

ducnm

Đại Tá
Thôi! cái vụ này em làm chứng: T7 tuần trước uống bia mà các bố đầu cứ vẹo vào cái ngõ đằng sau ....hành động nó chứng minh hết rồi, ko cần tâng nhau lên nữa :)
Nhìn chú đẹp trai thế mà máu gái thật. Anh cứ tưởng xấu trai như anh mới máu gái chứ.

Bình luận từ Facebook