Sinh nhật thành viên Hội ZLC tháng 9

cuongxdcd

Binh Nhì
Lâu lắm ko gặp chú dạo này ẩn tích ở đâu thế sn hội tháng này có gặp nhau dc ko vào t7 29/9, cố gắng về trung thu với thằng cu chứ nhỉ...

Cảm ơn bác. Bác cũng góp mặt nhé. Đợt này mà gặp lại bác phải gác lại em mấy bóng đấy!

ltcvn09

Binh Nhì
Biết bác Vannuc qua diễn đàn đã lâu nhưng chưa có cơ hội được gặp, hoặc gặp mà ko biết.
Em xin bác 1 trận
Và còn ông bạn Trung bát tràng 2 lượt đi, về chưa có cơ hội gặp nhau. Nên hôm tới giải quyết luôn đi ?
Bác ngoccu lại khoái xơi tái em ạ. Hôm đấy anh em làm 1 trận giao lưu cho vui. Hẹn gặp bác ngày 29/9 hehe

Ông này nhớ dai nhỉ thế thì phải tiếp khách thôi ko thể thất hứa được.
Được cái là anh Hải chọc nhớ lâu thù dai. Trận này sẽ cực kỳ căng thẳng đấy

vanuc

Đại Tá
Biết bác Vannuc qua diễn đàn đã lâu nhưng chưa có cơ hội được gặp, hoặc gặp mà ko biết.
Em xin bác 1 trận
Và còn ông bạn Trung bát tràng 2 lượt đi, về chưa có cơ hội gặp nhau. Nên hôm tới giải quyết luôn đi ?

ok, rất vui được giao lưu..........

tuấn số 7

Thiếu Uý
Sáng nay xếp em vừa công bố quyết định Giám đốc. Bác nào cần em mời bia xin mời đăng ký nhé. Em chỉ oánh được khoảng 20 trận là mệt rồi...

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Xe đang đi sơn lại chỗ sước hôm trước nên chiều k oánh được. Sáng mai mới lấy xe, chiều mai giết thôi, đằng nào mai cũng phải rửa xe..

Sước có tí bằng còn mèo cào,bác lấy bút dạ đen mà bôi vào, tiền để đấy mà đi nộp bia với oánh độ! Chứ mưa gió thế này, phải oánh liên tục mấy trận mới đủ tiền rửa xe!

ngoccu

Binh Nhì
Bác ngoccu lại khoái xơi tái em ạ. Hôm đấy anh em làm 1 trận giao lưu cho vui. Hẹn gặp bác ngày 29/9 hehe

Được cái là anh Hải chọc nhớ lâu thù dai. Trận này sẽ cực kỳ căng thẳng đấy
he he giờ mới biết nick Bác Trung bát tràng .
Em đang bị giãn dây chằng tay, còn 4 hôm nữa hi vọng khỏi để đến nộp mạng đây ạ..... hnay thấy đỡ hơn tuần trước rồi............ sắp khỏi rồi , hẹn gặp lại các bác hi hi

ngoccu

Binh Nhì
Sáng nay xếp em vừa công bố quyết định Giám đốc. Bác nào cần em mời bia xin mời đăng ký nhé. Em chỉ oánh được khoảng 20 trận là mệt rồi...

anh Tuấn mới lên chức giám đóc quán bia hơi à ? quá hợp lý nhỉ ? chuẩn ko thể chỉnh !

scubi06

Super Moderators
Danh sách anh em Linh Đàm tham dự buổi mừng sinh nhật thành viên Hội ZLC:

1. Scubi06
2. Nam ĐN
3. Thơ nước
4. Hùng muatuyet
5. Trung LĐ
6. Long đàn
7. Đức tiểu hổ

Mời anh em buffet nhé!

Last edited by a moderator: