Sinh nhật thành viên Hội ZLC tháng 9

hieudoanbay919

Trung Sỹ
Chiều đưa Tổng bí thư và triên khai NQ tại SGN, xong việc tối lang thang cơm bụi để mai về bớt nhớ SGN. Lập chủ đề này để chúc mừng sinh nhật một vài thành viên và là những thầy giáo của mình! Mời quý cô bác, anh chị em trong và ngoài nhà dzô chém gió! Trước tiên là trận đồng đội HAN ( Chí - Hiếu - Hòa)- HPH( Dũng Mini - Hoàng - Tài) - VDH(Huy arc - Thành - Hiển) chào mừng SN hội!

DANH SÁCH CÁC TRẬN ĐẤU DỰ KIẾN DIỄN RA ĐỂ CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN HỘI ZLC VÀ BẠN BÈ
1. Đồng đội Hà nội ( Chí, Hiếu, Hòa) – Hải phòng ( A. Dũng Mini, Hoàng tdsi, Tài đóng tầu) – Quảng Bình ( Huy Arc, Hiển KTS’, Thành chế tạo máy).
2. Quảng Arc – TS7
3. Quảng Arc - Chung bát tràng
4. Hieudoanbay+ – Linh Gia vị
5. Tuấn BD – Châu Giang BK: 10 bia (Kèm theo điều khoản riêng)
6. Tuấn BD – HUY Arc: 10 bia ( Kèm theo điều khoản riêng)
7. VANUC+ - Tuấn bd
8. Gulo – VANUC
9. LLTT- TS7
10. Hieudoanbay + – Dũng scubi ( Tồn từ tháng 8)
11. Kami – Hải chọc
12. Hải chọc – Gulo
13. T7- Trịnh Hiếu bk
14. Quân YB - Hiệp Hồ
15. A Tủn –Linh Gia vị
16. Quân YB – Châu Giang
17. Giang YB-
18. Tuấn bd - Trịnh Hiếu+ 3 ( 20 bia)
19. Dũng scubi - LLTT
20. Tranthelong - Mua tuyet
21. Mua tuyet - Bách bk
22. Hải chọc - Hải biển xanh
23 Chung bát tràng -
24. Bigirl - Tuan bd
Còn tiếp nữa mời các cô gì chú bác, bạn bè gần xa nhào dzô đăng ký.

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
Bác Hiếu vội thế chưa hết tháng 8 mà đã làm cái tháng 9, vừa ko ai quan tâm mà lại bị loãng cái tháng 8.

crayzy_pingpong

Binh Nhì
a Tuấn 7 ơi chắc chắn a e mình sẽ phải gặp nhau mà!!!Bầu trời này hẹp lắmthèm Bia
Tình hình mùa thu đẹp đã sang...các a chị e ơi vào nc cho bớt cái lạnh lẽo của mùa thu và đón nắng ấm vào nhà ZLC đeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee^^

hieudoanbay919

Trung Sỹ
Nhân sự sắp xếp chưa chuẩn theo thống nhất rồi Hiếu ơi.
Đã sửa roài cụ nhé! E chắc say bia, lắc lư với gió bão quên mất có bác Dũng Mini là rể Hải phòng! ( Xin lỗi anh Dũng nhé, có lẽ mấy hôm bận tổ chức giải Thanh Xuân mở rộng nên không nhớ ra)

hieudoanbay919

Trung Sỹ
Anh Hiếu ghi ngay trận Siêu siêu tâm điểm giữa anh Docmaorg và Huy Arc đi anh Hiếu. Trận này kinh đấy!!!

Chờ trận giữa Linh Gia vị và Tuấn là trận tâm điểm nhé ( hôm đấy nhớ giữ sk và đi honda nhé)! Còn nhiều trận nữa mong chú Huy cập nhật.

Huy_Arc

Binh Nhì
Chờ trận giữa Linh Gia vị và Tuấn là trận tâm điểm nhé ( hôm đấy nhớ giữ sk và đi honda nhé)! Còn nhiều trận nữa mong chú Huy cập nhật.

SN tháng 9 này anh Hiếu thay em khâu tổ chức bố trí đội hình..... nhé, e bận mấy việc gia đình ko theo sát tình hình đc, hiii có gì em đứng sau nhé:eek::eek::eek: Tháng 9 E đăng ký 5 trận tùy bác Hiếu sắp xếp thanks!

hieudoanbay919

Trung Sỹ
SN tháng 9 này anh Hiếu thay em khâu tổ chức bố trí đội hình..... nhé, e bận mấy việc gia đình ko theo sát tình hình đc, hiii có gì em đứng sau nhé:eek::eek::eek: Tháng 9 E đăng ký 5 trận tùy bác Hiếu sắp xếp thanks!

Hehe, thôi Huy ơi!Anh không tranh chức của em đâu! Em tiếp tục nhé, làm tốt rồi là làm tốt nữa!

Huy_Arc

Binh Nhì
Hehe, thôi Huy ơi!Anh không tranh chức của em đâu! Em tiếp tục nhé, làm tốt rồi là làm tốt nữa!
Oh em nói thật, tháng này e ko theo sát đc, bác cứ để ý ai vào khớp lệnh thì điền vào danh sách thi đấu là oki... Cho e 5 trận Huy_Arc với A.Dũng Mini, Bác Hải chọc, LLTT...còn 2 trận nữa bác chủ động giúp e. Thanks!

vanuc

Đại Tá
Quan trọng là tổ chức vào ngày nào các bác ah! Nếu tổ chức vào thứ bảy hoặc chủ nhật thì tốt..................

Bình luận từ Facebook