Sinh nhật thành viên Hội ZLC tháng 9

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Hôm nay Thắng ủn nộp em có 5 xịch rửa xe mà bị tự kỷ nặng, kêu thiệt hại hàng tỷ đồng. Bác nào có quen LLTT an ủi giúp em với:(

Trưởng ban thư kí vụ sinh nhật lên danh sách trận tháng này cho T7 vs LLTT với,ko oánh cho ko sợ là j.

Huy_Arc

Binh Nhì
Trưởng ban thư kí vụ sinh nhật lên danh sách trận tháng này cho T7 vs LLTT với,ko oánh cho ko sợ là j.
Trận này hay đấy, lại 20-30 bia thôi. Thua suốt k biết sợ là gì:)
Đề nghị BTC ghi ngay trận TS7- LLTT 20 bia + 5 xọi rửa xe kẻo mai hết tự kỷ chú LLTT sợ lại giả vờ quên mình k nói gì..
Hiii Bác Hiếu đoàn bay đang "Mũi Né" ở đâu mà ko thấy cập nhật tình hình ae gì cả, làm ăn thế này ko đc rùi SN tới oánh cho 3 roi vào đít mới được :Dheeee
Ghi danh trận bác laplaitrattu- TS7: 20 bia nhé:eek: Bác Tuấn dạo này hay đấy, chiều mai ra Bk oánh em trận nhé rùi mấy ae bia Biacùng bác "Tài đóng tàu" cho vui

Last edited:

Huy_Arc

Binh Nhì
DANH SÁCH CÁC TRẬN ĐẤU DIỄN RA ĐỂ CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN HỘI ZLC VÀ BẠN BÈ
1. Đồng đội Hà nội ( Chí, Hiếu, Hòa) – Hải phòng ( A. Dũng Mini, Hoàng tdsi, Tài đóng tầu) – Quảng Bình ( Huy Arc, Hiển KTS’, Thành chế tạo máy).
2. Quảng Arc – TS7
3. Quảng Arc - Chung bát tràng
4. Hieudoanbay+ – Linh Gia vị
5. Tuấn BD – Châu Giang BK: 10 bia (Kèm theo điều khoản riêng)
6. Tuấn BD – HUY Arc: 10 bia ( Kèm theo điều khoản riêng)
7. VANUC+ - Tuấn bd
8. Gulo – VANUC
9. LLTT- TS7
10. Hieudoanbay + – Dũng scubi ( Tồn từ tháng 8)
11. Kami – Hải chọc
12. Hải chọc – Gulo
13. T7- Trịnh Hiếu bk
14. Quân YB - Hiệp Hồ
15. A Tủn –Linh Gia vị
16. Quân YB – Châu Giang
17. Giang YB-
18. Tuấn bd - Trịnh Hiếu+ 3 ( 20 bia)
19. Dũng scubi - LLTT
20. Tranthelong - Mua tuyet
21. Mua tuyet - Bách bk
22.Hải chọc - Hải biển xanh
23. Chung bát tràng - Huy_Arc
24. Bigirl - Tuan bd
25. Tú Phủi - Ngọc Cu
26. Ngọc Cu - Hòa Pilot
27. Ngọc Cu - A.Tủn
28. LLTT - TS7 ( 20 bia )
29. Biển 34 - Hiển_Arc
30. Biển 34 - Thành SV
31. Hải học - Thành SV
Tỷ lệ chấp bóng và mệnh giá thống nhất trước giờ bóng lăn các bác nhé :eek::eek: Còn tiếp nữa mời các cô gì chú bác, bạn bè gần xa nhào dzô đăng ký.

i_am_gulo

Trung Sỹ
DANH SÁCH CÁC TRẬN ĐẤU DIỄN RA ĐỂ CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN HỘI ZLC VÀ BẠN BÈ
1. Đồng đội Hà nội ( Chí, Hiếu, Hòa) – Hải phòng ( A. Dũng Mini, Hoàng tdsi, Tài đóng tầu) – Quảng Bình ( Huy Arc, Hiển KTS’, Thành chế tạo máy).
2. Quảng Arc – TS7
7. VANUC+ - Tuấn bd
8. Gulo – VANUC
9. LLTT- TS7
11. Kami – Hải chọc
12. Hải chọc – Gulo
13. T7- Trịnh Hiếu bk
14. Quân YB - Hiệp Hồ
15. A Tủn –Linh Gia vị
16. Quân YB – Châu Giang
17. Giang YB-
19. Dũng scubi - LLTT
21. Mua tuyet - Bách bk
24. Bigirl - Tuan bd
25. Tú Phủi - Ngọc Cu
26. Ngọc Cu - Hòa Pilot
27. Ngọc Cu - A.Tủn
29. Biển 34 - Hiển_Arc
30. Biển 34 - Thành SV
31. Hải học - Thành SV
Tỷ lệ chấp bóng và mệnh giá thống nhất trước giờ bóng lăn các bác nhé :eek::eek: Còn tiếp nữa mời các cô gì chú bác, bạn bè gần xa nhào dzô đăng ký.

Anh Huy thêm cho em trận TS7-Gulo nhá :D, em mới có 3 trận, thêm trận nữa cho tròn 4 trận nào Gulo - ...?

thichlayeu

Trung Sỹ
2. Quảng Arc – TS7
7. VANUC+ - Tuấn bd
8. Gulo – VANUC
9. LLTT- TS7
11. Kami – Hải chọc
12. Hải chọc – Gulo
13. T7- Trịnh Hiếu bk
14. Quân YB - Hiệp Hồ
15. A Tủn –Linh Gia vị
16. Quân YB – Châu Giang
17. Giang YB-
19. Dũng scubi - LLTT
21. Mua tuyet - Bách bk
24. Bigirl - Tuan bd
25. Tú Phủi - Ngọc Cu
26. Ngọc Cu - Hòa Pilot
27. Ngọc Cu - A.Tủn
29. Biển 34 - Hiển_Arc
30. Biển 34 - Thành SV
31. Hải học - Thành SV

Chẳng thấy trận a với chú Huy đâu nhỉ lại mũi né a ah, thêm a một trận với bác Hải chọc nữa nhé hẹn lâu lắm rùi chưa gặp.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Chú Tài chiều còn ở HN k?? Qua Bách Khoa, anh với chú làm trận trù bị kiếm bia nhau. Tiện thể anh kiếm bia và xèng rửa xe của chú LLTT luôn. Định trả chú ý 5 xịch rửa xe hôm qua anh vừa kiếm nhưng nghe hơi khó..

thichlayeu

Trung Sỹ
Chú Tài chiều còn ở HN k?? Qua Bách Khoa, anh với chú làm trận trù bị kiếm bia nhau. Tiện thể anh kiếm bia và xèng rửa xe của chú LLTT luôn. Định trả chú ý 5 xịch rửa xe hôm qua anh vừa kiếm nhưng nghe hơi khó..

Ok bác chiều e ra phục vụ bác ..............

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái

Ra oánh cho nát hàng luôn chứ khó khăn gì bác!

tuấn số 7

Thiếu Uý
anh Tuấn nhớ nhá , kkk, cholesterol ko tốt chút nào, hi

Hôm qua chú hẹn anh mà anh chả thấy chú đâu??? Làm anh sau khi chấp chú Chí crazy- pingpong 2 viên, làm chai nước của chú ấy xong, anh lại chính sách khi để thua LLTT, trả lại 5 xọi trót lấy của chú ấy hôm trước. Chán. Nhưng thôi, sinh nhật hội sắp tới rồi. Anh mà thắng suốt LLTT lại bỏ trốn, anh em mất 20 bia:)

i_am_gulo

Trung Sỹ
Hôm qua chú hẹn anh mà anh chả thấy chú đâu??? Làm anh sau khi chấp chú Chí crazy- pingpong 2 viên, làm chai nước của chú ấy xong, anh lại chính sách khi để thua LLTT, trả lại 5 xọi trót lấy của chú ấy hôm trước. Chán. Nhưng thôi, sinh nhật hội sắp tới rồi. Anh mà thắng suốt LLTT lại bỏ trốn, anh em mất 20 bia:)

Haizz, hôm qua em cũng đặt gạch anh rồi nhưng có được đâu, anh TS7 đông khách vãi, thế là hôm qua em phải đánh với anh hư trúc, bị ông ấy dày vò cho đau hết cả ng:rolleyes:

tuấn số 7

Thiếu Uý
Haizz, hôm qua em cũng đặt gạch anh rồi nhưng có được đâu, anh TS7 đông khách vãi, thế là hôm qua em phải đánh với anh hư trúc, bị ông ấy dày vò cho đau hết cả ng:rolleyes:
Công nhận anh dạo này đông khách quá, mệt. thôi hẹn chú hôm khác nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận từ Facebook