Sinh nhật thành viên Hội ZLC tháng 9

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
+3 em nghĩ là hợp lý đấy bác, ngọc cu đánh chắc bóng lắm.

Chú e này oánh hay lắm các bác ợ.Phải cho lên đả lôi đài mới giati quyết đc,lại còn chưng biển mẹc vàng ăn đứt con mẹc đen của bác T7 nữa thi phải có trận ra trò sinh nhật mới vui đc.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Chú e này oánh hay lắm các bác ợ.Phải cho lên đả lôi đài mới giati quyết đc,lại còn chưng biển mẹc vàng ăn đứt con mẹc đen của bác T7 nữa thi phải có trận ra trò sinh nhật mới vui đc.

Dám đọ Mec vàng với đen à??? Trận này phải oánh 30 bia thôi. Hehe.

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ
29 lại đúng vào thứ 7.Đúng tuần em phải đánh vòng knock out chứ...Lần trước em đi sinh nhật thịt được nhiều gà quá.Lần này đợi mãi các anh chốt lịch để em vào gáy mà lại đúng vào ngày khó em rồi..:(( :((

vanuc

Đại Tá
29 lại đúng vào thứ 7.Đúng tuần em phải đánh vòng knock out chứ...Lần trước em đi sinh nhật thịt được nhiều gà quá.Lần này đợi mãi các anh chốt lịch để em vào gáy mà lại đúng vào ngày khó em rồi..:(( :((

Vòng nock out đánh vào ngày thứ bảy tuần này và sau hai tuần nữa chứ em? Không trùng đâu................

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ
Vòng nock out đánh vào ngày thứ bảy tuần này và sau hai tuần nữa chứ em? Không trùng đâu................
Em nghe thông báo là 2 tuần liên nhau mà anh?Vì tuần đó còn đúng vào nhà em có giỗ mà...Em vừa thông báo với bố mẹ em là không về được nữa mà.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Hôm nay Thắng ủn nộp em có 5 xịch rửa xe mà bị tự kỷ nặng, kêu thiệt hại hàng tỷ đồng. Bác nào có quen LLTT an ủi giúp em với:(

Bình luận từ Facebook