review Stiga Rosewood X.O

nhimpitt

Trung Sỹ
Các bác cho hỏi cốt này dán mặt có hay bị bong không a? Em nghe noi dong Stiga là hay có lớp chống tước gỗ. Em rất ngại bóc ra dán vào nên mong các bác chỉ giáo cho. Thanks!

Doralikesmath

Trung Sỹ
Các bác cho hỏi cốt này dán mặt có hay bị bong không a? Em nghe noi dong Stiga là hay có lớp chống tước gỗ. Em rất ngại bóc ra dán vào nên mong các bác chỉ giáo cho. Thanks!
Mình dán keo sữa Butterfly thì bong ngay, còn dán keo tăng lực Haifu thì ngon lành Bia

Ban đầu mình dán keo sữa (đã thử qua keo sữa haifu, free chack II của bướm)cũng toàn bị bong ra. Sau nhiều lần thì mình rút ra kinh nghiệm dán keo sữa là:
1. Vào keo vừa đủ ít quá thì cũng không dính, nhiều thì làm giảm tác dụng.
2. quét đều.
3. Để keo chuyển từ màu sữa sang trong (khoảng 5 phút)
4. Lăn đều mặt vợt, sau đó dùng vật nặng ép đều khoảng 1 tiếng là ok.
Chúc bạn thành công ^^

HungGL

Đại Tá
lấy giấy ráp đánh đều và mịn là ok bạn ah. mấy cây đời mới của Stiga mình đều làm thế, chẳng vấn đề gì cả, đánh vẫn sướng mà dính chắc vô cùng, giật cũng tự tin phát lực vì ko bao giờ lo bong ra giữa trận đấu!

lấy giấy ráp đánh đều và mịn là ok bạn ah. mấy cây đời mới của Stiga mình đều làm thế, chẳng vấn đề gì cả, đánh vẫn sướng mà dính chắc vô cùng, giật cũng tự tin phát lực vì ko bao giờ lo bong ra giữa trận đấu!
Mặt vợt đã phủ 1 lớp chống xước nếu lấy giấy đánh như vậy sẽ bị mất tác dụng của mặt vợt rồi..hichic

LMC

Trung Tá
Đung rồi bạn ah mình dùng giây giáp xong đanh Vân thế nhưng mút bám chắc hơn nhiêu bạn ah,

thienthuonghoa

Trung Sỹ
dù chưa gặp a bao giờ.nhưng xem video nhiều cũng hâm mộ bác đấy.hehe. a ơi cho e hỏi. về 3 cây. RW5, RW7, XO loại nào bám xoáy, dễ kiểm soát, và cho đường bóng khó chịu nhất ạh.e ko cần tốc độ lắm. e đang chơi combo như chữ ký.thấy bóng vẫn chưa dị lắm.cảm ơn bác

đã khai đao chưa em ơi, cho anh mượn em H3 Neo Blue Sponge này của chú đánh thử được ko?

traicauvong_bg

Đại Tá
h3 blue sponge thì nhiều loại lắm. loại của mình đang chơi là neo pro blue sponge la 1tr4. con NT blue sponge la 2tr3 còn neo NT bluesponge là 3tr1 gì đấy

Bình luận từ Facebook