Review siêu phẩm Mizutani Jun Super ZLC

traicauvong_bg

Đại Tá
Supper jun so với dhs long 5 thế nào các bác nhỉ
Mình cũng may mắn là ng đc thử cả 2 cây. So sánh thì hơi khó, vì mình ko dùng nhật đức cho Long 5 bgio, nhưng cảm nhận cá nhân, tốc độ thì Jun có vẻ nhỉnh hơn ko đáng kể. Jun an toàn hơn. Long 5 thì nặng hơn, dày hơn xíu, cho đòn ác hơn, tiếng kêu thì Jun hay hơn nhiều, sợi của Long 5 đặt sát lõi nên quả trái phồm phộp kiểu gì ý, đây chính là lý do mình ko thích Long 5, còn bám xoáy thì mình thấy tương đương vì cùng limba cả.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Mình cũng may mắn là ng đc thử cả 2 cây. So sánh thì hơi khó, vì mình ko dùng nhật đức cho Long 5 bgio, nhưng cảm nhận cá nhân, tốc độ thì Jun có vẻ nhỉnh hơn ko đáng kể. Jun an toàn hơn. Long 5 thì nặng hơn, dày hơn xíu, cho đòn ác hơn, tiếng kêu thì Jun hay hơn nhiều, sợi của Long 5 đặt sát lõi nên quả trái phồm phộp kiểu gì ý, đây chính là lý do mình ko thích Long 5, còn bám xoáy thì mình thấy tương đương vì cùng limba cả.
Em nghĩ câu trả lời là cực khó, vì
FH:
1. không ai chơi Super Jun với H3 cả
2. chả mấy ai chơi Long 5 với Đức Nhật cả
BH
1. chưa ai dám nhận là có BH hay đủ để vượt FH, nên đa số cốt vợt đều lấy đánh giá từ cảm nhận của FH, BH chỉ là bổ sung ạ
2. ai mà chơi BH hay thì chả ai dùng Super Jun với Long 5 cả, mà chuyển sang chơi VIS hoặc Stiga hết rồi ạ

Em trình gà chém cho vui thôi các bác nhé

langngoi

Đại Tá
Em nghĩ câu trả lời là cực khó, vì
FH:
1. không ai chơi Super Jun với H3 cả
2. chả mấy ai chơi Long 5 với Đức Nhật cả
BH
1. chưa ai dám nhận là có BH hay đủ để vượt FH, nên đa số cốt vợt đều lấy đánh giá từ cảm nhận của FH, BH chỉ là bổ sung ạ
2. ai mà chơi BH hay thì chả ai dùng Super Jun với Long 5 cả, mà chuyển sang chơi VIS hoặc Stiga hết rồi ạ

Em trình gà chém cho vui thôi các bác nhé
:p bác tặng em sup jun đi, bắt em dán lốp ô tô em cũng dán chứ chả nói H3 :p, còn bẩu ko ai chơi Sup Jun với H3 thì cụ đáng trí roài, em nhớ ko nhầm thì mr @docmaorg đã có thời từng chơi

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hờ hờ máu của bác, bác đi mà xài :p em chắc dzề đã cùng nhóm máu với bác mà quan tậm :D, em chỉ thích em sup jun có độ thẩm mỹ rất chi là đẹp thoai
Chỉ ngắm thôi chứ không dán hả, chắc không khó lắm.

Có thích sờ soạng thì để hôm nào @hoantopas xuống anh năn nỉ nó cầm xuống cho mà sờ, mà tuyệt đối manh động nhé, SỜ SOẠNG SOÀNG SĨNH thôi đấy :p:p:p

langngoi

Đại Tá
À quên, Trung béo Hoàng Sâm đang chơi một cây, hàng bóc hộp thì phải, mới chơi chưa được tháng, nếu thích để anh mượn T7 này mang xuống cho mà FANG VÀO BÀN :p:p:p:p Nhưng thằng đó toàn Ten 80 thôi, nó không chơi H3:(
hê bố này sao lại có bài đi mượn vợ thằng bạn để cho người quen xài thử thế này? em trêu tí thoai, ham hố gì đâu, nó đẹp thì em khen nó đẹp, tưởng bở như bác thì hóa ra, cứ thấy Hoa hậu khen đẹp = với phải hấp diêm à :p

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hê bố này sao lại có bài đi mượn vợ thằng bạn để cho người quen xài thử thế này? em trêu tí thoai, ham hố gì đâu, nó đẹp thì em khen nó đẹp, tưởng bở như bác thì hóa ra, cứ thấy Hoa hậu khen đẹp = với phải hấp diêm à :p
Có thì tội gì không dùng, chỉ sợ ... :D:D:D:D

Leo_vn

Trung Sỹ
Rất cám ơn review của bạn ,đến lúc này mình nhận ra một điều rằng chạy đua vũ trang chỉ tốn kém tiền bạc và công sức chứ không mang lại điều gì lớn lao cả, mình đã qua hầu hết những cây vợt đắt tiền ,bây giờ quay lại với em Timo boll zlc và tibhar stratus samsonov carbon thấy nó ngon lành hơn...:D Vài điều chia sẻ với ae ,chúc mọi người tìm được người yêu chung thuỷ . :p
Quay đầu là bờ bác ạ. Nếu các bác thay đổi vũ khí mà vẫn chăm chỉ luyện tập bài bản thì em cổ vũ chứ em thấy có một số bác mải mê thay kiếm quá mà kỹ thuật chưa đâu vào đâu. Toàn mất thời gian sửa động tác cho phù hợp với cốt mới, mút mới. Cuối cùng tẩu hỏa nhập ma hết cả. Chán lắm :(:(:(

lion

Đại Tá
Club của em có 2 bác dùng Super ZLC (Jun và Zhang), em đã dùng thử cả 2 cây,
tuy nhiên Jun nhiều hơn và có cảm nhận là lực tốt, nịnh tay, bám xoáy, uy lực,
cao cấp, tuy nhiên em không thích cái cán của BTY, nó hơi cấn tay mà không có
cảm giác tròn trịa ôm gọn tay như chuôi của DHS.

Dù nó hay thật, nhưng mình cũng không sở hữu và chưa dùng nhiều, tuy nhiên
PG7 580K vẫn đang là lựa chọn No.1 lúc này hề hề.

Haidang203

Hạ Sỹ
Tôi đã dùng super Jun và Super Zhang đã 2 năn nay, FH H3 Neo Blue spong, BH Ten 80. Về tốc độ Super Jun nhanh hơn hẳn, nhưng Super Zhang bám xoáy hơn.

Bình luận từ Facebook