Review siêu phẩm Mizutani Jun Super ZLC

BAC SUP

Đại Tá
mình đã được thử em này với 2 mặt ten 64 cảm giác cứng ,tốc độ khá cao,độ kiểm soát bóng kém timo bool zlc ,đấy là cảm nhận ban đâu vì mình được mời đánh thử một lúc.;)

tuankhoai

Đại Tá
Cây SJun của bác nhiêu gram thế. E cũng thích SJun nhưng chưa tìm được em nào nhẹ. Toàn em nặng quá em bế hổng nổi zz
sao bẩu ăn được em cân nặng đẹp rồi mà:confused: có lấy thích con 88gr của a ko, a để lại cho;) dạo này đang thích 91gr :D

hoantopas

Đại Tá
Mình cũng chưa cân thử, nhưng nó cũng ko nặng hơn cây S Zjk của mình trước, mà cây S Zjk của mình trước là 90g
Cây SJun của bác nhiêu gram thế. E cũng thích SJun nhưng chưa tìm được em nào nhẹ. Toàn em nặng quá em bế hổng nổi zz

phuongnguyen

Đại Tá
Trời ơi, cung fu thượng thừa như bác vẫn còn lăn tăn cốt mặt à. Tưởng cốt mặt chỉ amateur như tụi mình mới quan tâm thôi chứ nhỉ.
Theo mình thì SRun nhé :)
Lắm khi như Chau Bá Thông, mình tuyệt kỷ mà k nhận ra mà cứ tưởng mình cùi bắp. Có khi cùi bắp như e mà nghĩ mình là...kkk
Đúng là bban..

tuankhoai

Đại Tá
Tuấn cho hỏi Ten 64 và 05 cái nào cứng hơn. vì mới đánh qua 64 và chưa dùng 05 bao giờ

Mình thấy 05 cứng hơn, bám xoáy hơn! 64 thì mềm và nẩy hơn!
chuẩn đấy, chả hiểu sao có mấy bác kêu 64 cứng hơn 05. Chẳng qua chân gai nó cao nảy hơn thôi, chứ sponge 64 mềm hơn 05.

hiepga

Đại Tá
Em nhờ post hình cho chú @Daoky09

traicauvong_bg

Đại Tá
chuẩn đấy, chả hiểu sao có mấy bác kêu 64 cứng hơn 05. Chẳng qua chân gai nó cao nảy hơn thôi, chứ sponge 64 mềm hơn 05.
Mình thì cứ cãi với thằng e bảo 64 nó nhanh hơn phải cứng hơn. Hi. Hẳn nào từ khi bóng 40+ ra đời bọn CNT nó đổi từ 64 sang 05 khá nhiều

tuankhoai

Đại Tá
Mình thì cứ cãi với thằng e bảo 64 nó nhanh hơn phải cứng hơn. Hi. Hẳn nào từ khi bóng 40+ ra đời bọn CNT nó đổi từ 64 sang 05 khá nhiều
Nảy hơn do chân gai dài hơn thôi, chọn mặt vợt muốn tốc độ cao thì chọn mặt có chân gai dài, to và thưa. còn xoáy thì chân gai thấp và mật độ gai dầy.

Bình luận từ Facebook