Quỹ Mở Rộng Vòng Tay

NTBB

Super Moderators
Chúc bạn thành công trong vai trò từ thiện để cùng chia sẽ với những hoàn cảnh khó khăn , hi vọng bạn sẽ là cầu nối với diễn đàn BB để tất cả mọi người cùng nhau chia sẽ, góp sức! Chúc bạn sức khỏe thành đạt và ko ngừng tập luyện môn thể thao " Bóng nhỏ, bóng nhẹ, bóng khỏe, bóng lăn ... và cả bóng dáng một hình ảnh nào trong cuộc đời mà bạn chẳng thể nào quên được.
THTQD./.

Xin lỗi vì đi công tác xa nên hôm nay về mới đọc được bài của bạn. Cảm ơn bạn đã động viên cho hoạt động của Quỹ và cá nhân TKMN ! Chúng mình sẽ cố gắng hết sức để làm tốt vai trò cầu nối. Hoạt động của quỹ MRVT có thành công là do sự chung tay giúp sức của tất cả mọi thành viên, đặc biệt là những người giàu hảo tâm, vì sự nghiệp phát triển phong trào bóng bàn chung.

Một lần nữa xin cảm ơn những lới chúc tốt đẹp của bạn!.

NTBB

Super Moderators
Hôm nay TKMN nhận được 1 gói rìa mút và 1 tupe keo nhỏ (đã dùng) bạn piing poong gửi ủng hộ Quỹ MRVT. Tuy nhiên số rìa mút này quá nhỏ, rất khó ghép. Dù sao cũng xin cảm ơn bạn vì đã có lòng hảo tâm và quan tâm đến hoạt động của Quỹ - chắc tại bạn chưa hình dung ra việc ghép mút là như thế nào đó thôi.

Chúc bạn luôn vui khỏe với bóng bàn !

(Lần sau, để tiết kiệm phí ship, bạn nên chỉ lấy những miếng rìa mút nào còn to to thôi piing poong ạ - mút cắt góc thì đừng lấy)

Piing poong

Thiếu Uý
Hôm nay TKMN nhận được 1 gói rìa mút và 1 tupe keo nhỏ (đã dùng) bạn piing poong gửi ủng hộ Quỹ MRVT. Tuy nhiên số rìa mút này quá nhỏ, rất khó ghép. Dù sao cũng xin cảm ơn bạn vì đã có lòng hảo tâm và quan tâm đến hoạt động của Quỹ - chắc tại bạn chưa hình dung ra việc ghép mút là như thế nào đó thôi.

Chúc bạn luôn vui khỏe với bóng bàn !

(Lần sau, để tiết kiệm phí ship, bạn nên chỉ lấy những miếng rìa mút nào còn to to thôi piing poong ạ - mút cắt góc thì đừng lấy)

Vậy hả bác, he he e cũng chưa ghép mút và để ý thật ạ. Để e chuyển món quà khác thay cho món này.

NTBB

Super Moderators
Chuyển luôn 1 miếng 2fu whale vừa mới tune = long booster và cắt đánh được 1 lần mấy hôm rồi bác ;) chắc bác Út sắp nhận dc rồi?! Sao lâu vậy nhỉ ?! ;)

Nếu gửi vào ngày thứ Bảy hay CN thì thường phải thứ hai bưu điện họ mới chuyển.
Khi nào nhận được chú sẽ báo ngay.

NTBB

Super Moderators
Em có cái mặt vợt Palio Macro Era 475 muốn ủng hộ quỹ mà chưa gặp anh được. Hay em gửi qua bưu điện cho anh nhỉ?

Trước hết xin thay mặt Quỹ MRVT được cảm ơn hảo tâm của songlam !

Em có thể giữ đó khi nào tiện có dịp đưa cho anh cũng được. Còn nếu gửi qua bưu điện thì ... cũng được lun - em sẽ phải (hay được nhỉ?) nhịn mấy điếu thuốc lá đấy, hihi !

NTBB

Super Moderators
TKMN đã nhận được quà ủng hộ Quỹ MRVT của bạn Hạnh (piing poong). Đó là miếng mút Haifu còn rất ngon.

Thay mặt Quỹ và nhân danh cá nhân, xin gửi tới tấm lòng hảo tâm của bạn Hạnh lời cảm ơn chân thành !

Cupid0104

Binh Nhì
Cháu (Em) muốn đăng ký xin một số mặt vợt cũ cho 2 cô bé (Vũ Hoàng Bích và Vũ Hoàng Ngọc) có năng khiếu bóng bàn gần nhà em mà không có điều kiện thì giờ đăng ký lại như nào ạ?

Lần trước Cháu (em) đã xin giúp các em và nhận được một số các mặt vợt từ quỹ Mở Rộng Vòng Tay, đến giờ cũng được 1 năm rồi. 06 mặt vợt quỹ gửi cho các em dùng cũng đã hỏng hết!

Rất mong các nhà hảo tâm giúp đỡ!

Thay mặt 02 em Cháu (em) xin chân thành cảm ơn!

NTBB

Super Moderators
Cháu (Em) muốn đăng ký xin một số mặt vợt cũ cho 2 cô bé (Vũ Hoàng Bích và Vũ Hoàng Ngọc) có năng khiếu bóng bàn gần nhà em mà không có điều kiện thì giờ đăng ký lại như nào ạ?

Lần trước Cháu (em) đã xin giúp các em và nhận được một số các mặt vợt từ quỹ Mở Rộng Vòng Tay, đến giờ cũng được 1 năm rồi. 06 mặt vợt quỹ gửi cho các em dùng cũng đã hỏng hết!

Rồi, TKMN nhớ ra ngay 2 bé chị em Bích - Ngọc trắng trẻo xinh xắn rất dễ thương, năm trước đã được anh Nghĩa Bụm tặng cho một số mút. Được Cupid0104 à, TKMN sẽ gửi cho 2 bé 2 bộ mặt mút, kho hiện đang có hàng. Cupid0104 ghi rõ họ tên, địa chỉ, số đt người nhận lên đây nhé.

Cảm ơn Cupid0104 đã quan tâm đến các em và đề xuất trợ giúp.

NTBB

Super Moderators
Trưa hôm nay (4/1/2013), TKMN hân hạnh được gặp Mr.Nguyen nghi - người đã có ý tưởng về phát hành phiếu may mắn để ủng hộ Giải ĐN - vừa mới tham gia giải ĐN open về và đang nghỉ ở SG. Cuộc gặp còn có Mr. Hoà Đại lượng. Anh em BB gặp nhau lần đầu nhưng rất rôm rả, đồng cảm.

Mr. Nguyen nghi đã tặng Quỹ MRVT 8 miếng mút tuy đã cắt nhưng còn rất mới (trong đó có 3 miếng gai). Thay mặt Quỹ MRVT và nhân danh cá nhân, xin được chân thành cảm ơn hảo tâm của Mr. Nguyen nghi. Mọi chi tiết sẽ được cập nhật ở trang 1 topic này. Tối nay sẽ có hình ảnh về món quà tình nghĩa của Mr.Nguyen nghi.

Chúc Mr.Nguyen nghi và gia đình năm mới vui vẻ, hạnh phúc; chúc cá nhân anh luôn hết mình với BB và có nhiều ý tưởng mới và hiệu quả để thúc đẩy phong trào BB nói chung và hoạt động của diễn đàn nói riêng !

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Như đã hứa, NTBB xin tặng lại giải khuyến khích mua phiếu may mắn ủng hộ Đà Nẵng Open 2012 - là 1 miếng mút Nittaku Hamond mới 100%(màu đỏ) - cho Quỹ MRVT.

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Quỹ MRVT tặng 2 chị em Vũ Hoàng Bích + Vũ Hoàng Ngọc, năng khiếu BB của Hà Giang 4 miếng mút , gồm:
- 1 mút DHS Huricane TG2 đen (mới 100%)
- 1 mút DHS Huricane TG3 đỏ (mới 100%)
- 1 mút Xiom Omega III đen (<100%)
- 1 mút Yasaka MarkV đỏ (<100%)

Theo trao đổi với bạn Đức (Cupid0104) thì thực chất đế xuất xin trợ giúp là của bố của 2 bé Bích - Ngọc. Mấy mút mà cách đây hơn 1 năm Quỹ giúp các em nay đã te tua hết cả rồi, mà gia đình kinh tế eo hẹp nên ko có điều kiện thay cho các em, do đó bố các em đã nhờ bạn Đức đề xuất giùm tới Quỹ MRVT.

TKMN nhờ bạn Đức trao tận tay các em và chụp 1 vài kiểu hình để bà con cùng vui với các em. Và cũng nhờ Đức nói với bố của 2 em là các em hãy tạm dùng thế, vì quỹ có gì giúp nấy thôi. Khi nào Quỹ có điều kiện hơn và các em vẫn cần trợ giúp thì Quỹ sẽ hỗ trợ tiếp. Đức cho TKMN gửi lời chúc sức khỏe đến bố con 2 bé Bích Ngọc nhé, chúc các bé học giỏi, tập luyện BB ngày càng lên tay, xứng đáng là lực lượng BB nữ tương lai của Hà Giang !

(Sáng mai TKMN sẽ gửi số quà trên về địa chỉ của Đức - Cupid0104)

Last edited:

NTBB

Super Moderators

Quà cho 2 bé gửi về địa chỉ cơ quan hay địa chỉ nhà của cháu hả Đức ơi ???

NTBB

Super Moderators
Sáng nay (9/1/2013), TKMN đã gửi quà cho 2 bé Bích và Ngọc ở Hà Giang theo địa chỉ của bạn Đức (Cupid0104), theo đường chuyển phát nhanh EMS (Hóa đơn số EB 70 465936 7 VN). Vậy khi nào nhận được Đức nhớ báo tin ngay và thay mặt diễn đàn đến trao quà cho 2 bé nhé. Nhớ chụp ảnh nhé.

Quà gồm:
- 1 mút DHS Huricane TG2 đen (mới 100%)
- 1 mút DHS Huricane TG3 đỏ (mới 100%)
- 1 mút Xiom Omega III đen (<100%)
- 1 mút Yasaka MarkV đỏ (<100%)

bachikho

Đại Tá
tui thấy quỹ tặng mút vậy là rất tốt rùi, tuy nhiên có thể nhiều ng ko chơi đc mút tàu mà tặng vậy e cũng phí, có lẽ lần sau quỹ nên rao lên diễn đàn, ai có mút nhật, đức giá trị tuơng đuơng mà thích đánh mút tàu thì đổi rùi quỹ đem mút đức, nhật đó tặng thì sẽ phù hợp với số đông ng chơi hơn, vài ý kiến đóng góp của tui :)

choctietlon

Super Moderators
Cháu chào chú Út. hi hi hi
Anh Giangsách và cháu đều may mắn nhận được giải bóc thăm phiếu ủng hộ Đà Nẵng Open 2012 nên xin được ủng hộ quỹ mở rộng vòng tay 3 miếng mặt vợt mới 100%. (2 miếng Andro nightmare và 1 miếng KTS Mach stage 3)
Chú xem có trường hợp nào khó khăn thì giải quyết chú nhé !
Chăc là chiều nay hoặc sáng mai cháu sẽ chuyển fax nhanh vào cho chú ! Bia Bia Bia Bia

NTBB

Super Moderators
Cháu chào chú Út. hi hi hi
Anh Giangsách và cháu đều may mắn nhận được giải bóc thăm phiếu ủng hộ Đà Nẵng Open 2012 nên xin được ủng hộ quỹ mở rộng vòng tay 3 miếng mặt vợt mới 100%. (2 miếng Andro nightmare và 1 miếng KTS Mach stage 3)
Chú xem có trường hợp nào khó khăn thì giải quyết chú nhé !
Chăc là chiều nay hoặc sáng mai cháu sẽ chuyển fax nhanh vào cho chú ! Bia Bia Bia Bia

Ôi ! Thật là cảm động ! Niềm vui của các cháu (nhận được giải thưởng may mắn) đã được nhân lên nhiều lần đấy.
Thay mặt Quỹ và nhân danh cá nhân, chú xin chân thành cảm ơn hảo tâm của các cháu. Món quà của các cháu - cùng với các món quà của ace khác - sẽ giúp được cho rất nhiều trường hợp không may trong cộng đồng BB chúng ta.

Bình luận từ Facebook