Quỹ Mở Rộng Vòng Tay

NTBB

Super Moderators
Sáng nay em nhận được gói chuyển phát nhanh từ Hải Phòng lên, ngoài bì ghi người gửi là bạn Nguyễn Hữu Thắng - số 22/140 Đình Đông - Đông Hải - Lê Chân - Hải Phòng, bên trong có 4 mặt mút như hình:

Xin cảm ơn tấm lòng của bạn.

Thay mặt Quỹ MRVT và nhân danh cá nhân, TKMN xin chân thành cảm ơn hảo tâm của bạn Thắng !

Trau_CoDoc

Trung Uý
Không biết tại sao, chứ hộp thư chú mới xóa mà, còn trống huếch trống hoác mà ! Thôi nhắn qua đt đi nha.

Trời ạ. Hôm qua nhận được đt của chú Út mà cứ tưởng có anh nào về Lâm Thao nên gọi điện giao lưu. Nghe giọng chú Út thật chẳng nhận ra nổi đã U50 rồi lại cả chất giọng nữa. K giống giọng người Miền Nam cho lắm :) Cảm ơn chú Út nhiều ạ. Hi ^^!

NTBB

Super Moderators
Trời ạ. Hôm qua nhận được đt của chú Út mà cứ tưởng có anh nào về Lâm Thao nên gọi điện giao lưu. Nghe giọng chú Út thật chẳng nhận ra nổi đã U50 rồi lại cả chất giọng nữa. K giống giọng người Miền Nam cho lắm :) Cảm ơn chú Út nhiều ạ. Hi ^^!

hehe ! U60 chứ (56t rồi cơ mà).
Còn giọng nói thì chú từ nhỏ ở Hải Phòng nên làm sao thành giọng miền Nam được.

Đây là món quà Quỹ gửi tặng bạn học của cháu - trong ngày hôm nay chú sẽ gửi về địa chỉ của cháu:

bachikho

Đại Tá
đổi mút Tàu gì thế anh :) .
là vụ này, tui nghĩ là sẽ hợp lý hơn
tui thấy quỹ tặng mút vậy là rất tốt rùi, tuy nhiên có thể nhiều ng ko chơi đc mút tàu mà tặng vậy e cũng phí, có lẽ lần sau quỹ nên rao lên diễn đàn, ai có mút nhật, đức giá trị tuơng đuơng mà thích đánh mút tàu thì đổi rùi quỹ đem mút đức, nhật đó tặng thì sẽ phù hợp với số đông ng chơi hơn, vài ý kiến đóng góp của tui :)

Trau_CoDoc

Trung Uý
hehe ! U60 chứ (56t rồi cơ mà).
Còn giọng nói thì chú từ nhỏ ở Hải Phòng nên làm sao thành giọng miền Nam được.

Đây là món quà Quỹ gửi tặng bạn học của cháu - trong ngày hôm nay chú sẽ gửi về địa chỉ của cháu:

Hi. Thảo nào mà cháu nghe không đạm chất giọng miền Nam. Cảm ơn chú Út nhiều nhé. Khi nào nhận được quà cháu sẽ chụp hình cùng bạn và post lên để mọi người cùng vui ạ :D Nhìn cây cốt với dòng chữ kia có lẽ cháu phải kiếm tiền mua lại cho bạn 1 cây Topspeed hay PG7 để đổi về cất đi làm kỷ niệm mới đc ^^!

Last edited:

Trau_CoDoc

Trung Uý
Hôm qua nhận được quà của chú Út quỹ MRVT vui quá. Vậy là năm nay cháu sẽ tạo được 1 điều bất ngờ cho cả 3 người bạn của cháu. Hihi
Phải công nhận là chú Út gói quà rất cẩn thận.

Mở quà :)

Chuẩn bị quà tặng bạn trong ngày 26 gặp mặt, giao lưu, đàm đạo :D

Hoàn Thành 3 tác phẩm cho 3 người bạn. Quên k chụp cả cây của cháu là 4 cây 8 mặt đỏ hết :(

Thay mặt bạn. Cháu xin 1 lần nữa cảm ơn chú Út và quỹ MRVT đã giúp đỡ cháu và các bạn. Ngày mai gặp các bạn giao lưu cháu sẽ chụp ảnh các bạn cùng những cây vợt mới. Hi. Nghĩ đến mà đã thấy vui rồi. Cháu chúc chú Út và mọi người trong quỹ MRVT 1 năm mới nhiều sức khỏe - An khang - Thịnh Vượng và sẽ luôn mang đến niềm vui cho ae đam mê bóng bàn còn khó khăn trong cả nước. ^^!
"Cây 729 2 mặt palio marco era cháu sẽ tặng bạn học cùng cấp 3 đang tập chơi. Cây Mazunov + FH : Palio marco era, BH: Acuda s1. Cháu sẽ tặng cho 1 bạn cũng học cùng từ hồi cấp 2 chơi khá hay. dưới cháu khoảng 2 viên. Còn cây T-2 chú Út tặng + 1 Ten05 + 1 729-2. cháu dành cho bạn học thân nhất của cháu từ cấp 1->cấp 3 có cơ bản khá tốt nhưng non dưới cháu 5 viên. Hi. Đc cốt đẹp của chú Út với mặt Ten đành chịu khó đánh BH 729-2 vậy" Chú Út và mọi ng xem cháu chia như vậy đã hợp lý chưa ạ.

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Hôm qua nhận được quà của chú Út quỹ MRVT vui quá. Vậy là năm nay cháu sẽ tạo được 1 điều bất ngờ cho cả 3 người bạn của cháu. Hihi
Phải công nhận là chú Út gói quà rất cẩn thận.

Mở quà :)

Chuẩn bị quà tặng bạn trong ngày 26 gặp mặt, giao lưu, đàm đạo :D

Hoàn Thành 3 tác phẩm cho 3 người bạn. Quên k chụp cả cây của cháu là 4 cây 8 mặt đỏ hết :(

Thay mặt bạn. Cháu xin 1 lần nữa cảm ơn chú Út và quỹ MRVT đã giúp đỡ cháu và các bạn. Ngày mai gặp các bạn giao lưu cháu sẽ chụp ảnh các bạn cùng những cây vợt mới. Hi. Nghĩ đến mà đã thấy vui rồi. Cháu chúc chú Út và mọi người trong quỹ MRVT 1 năm mới nhiều sức khỏe - An khang - Thịnh Vượng và sẽ luôn mang đến niềm vui cho ae đam mê bóng bàn còn khó khăn trong cả nước. ^^!
"Cây 729 2 mặt palio marco era cháu sẽ tặng bạn học cùng cấp 3 đang tập chơi. Cây Mazunov + FH : Palio marco era, BH: Acuda s1. Cháu sẽ tặng cho 1 bạn cũng học cùng từ hồi cấp 2 chơi khá hay. dưới cháu khoảng 2 viên. Còn cây T-2 chú Út tặng + 1 Ten05 + 1 729-2. cháu dành cho bạn học thân nhất của cháu từ cấp 1->cấp 3 có cơ bản khá tốt nhưng non dưới cháu 5 viên. Hi. Đc cốt đẹp của chú Út với mặt Ten đành chịu khó đánh BH 729-2 vậy" Chú Út và mọi ng xem cháu chia như vậy đã hợp lý chưa ạ.

Lu bu chuẩn bị tết nhất cho "Nước + Nhà" nên hôm nay mới vào xem bài của bạn Dũng (Trau_codoc) được - xin lỗi nhé ! Quá vui vì bạn Dũng đã có món quà bất ngờ cho các bạn của mình, và cả bất ngờ cho cả TKMN nữa. Cảm ơn Dũng đã chung tay với Quỹ MRVT chia sẻ những "vũ khí chiến đấu" cho các bạn còn khó khăn hơn mình ! "Tài sản" được chia như vậy là quá hợp lý rồi ! hihi !!!

Sắp sang năm mới rồi, chú chúc Dũng luôn vui khỏe và tích cực sinh hoạt bóng bàn nhé - cả trên diễn đàn và cả trên "sân bãi". Chúc cháu và gia đình dồi dào sức khỏe, kinh doanh phát đạt !

Last edited:

Trau_CoDoc

Trung Uý
Lu bu chuẩn bị tết nhất cho "Nước + Nhà" nên hôm nay mới vào xem bài của bạn Dũng (Trau_codoc) được - xin lỗi nhé ! Quá vui vì bạn Dũng đã có món quà bất ngờ cho các bạn của mình, và cả bất ngờ cho cả TKMN nữa. Cảm ơn Dũng đã chung tay với Quỹ MRVT chia sẻ những "vũ khí chiến đấu" cho các bạn còn khó khăn hơn mình ! "Tài sản" được chia như vậy là quá hợp lý rồi ! hihi !!!

Sắp sang năm mới rồi, chú chúc Dũng luôn vui khỏe và tích cực sinh hoạt bóng bàn nhé - cả trên diễn đàn và cả trên "sân bãi". Chúc cháu và gia đình dồi dào sức khỏe, kinh doang phát đạt !

Cảm ơn chú Út. Hi. Mấy hôm nay bận quá nên cháu vẫn chưa up đc hình ảnh hôm cháu tặng quà và giao lưu với các bạn. Chúc Chú Út và mọi người trong quỹ MRVT nói riêng và ace trong DĐ nói chung 1 năm mới mạnh khỏe - An lành - Phát tài - Phát lộc và Luôn Vui vẻ - Hạnh Phúc bên gia đình ạ. Hi

NTBB

Super Moderators
Sắp bước sang năm mới, năm Quý Tỵ 2013, TKMN xin thay mặt Quỹ MRVT chân thành cảm ơn sự ủng hộ của các nhà hảo tâm và toàn thể ACE thành viên diễn đàn đối với hoạt động của Quỹ trong năm qua. Kính chúc toàn thể ACE và các nhà hảo tâm một năm dồi dào sức khỏe, gia đình hạnh phúc, công việc thành đạt, và bóng bàn lên tay !!!

quanganh97

Binh Nhì
có cái này hay quá, thế mà bây h cháu mới biết
tù nay có cốt cũ, mặt cũ k dùng nữa cháu sẽ gửi cho Quỹ MRVT

NTBB

Super Moderators
có cái này hay quá, thế mà bây h cháu mới biết
tù nay có cốt cũ, mặt cũ k dùng nữa cháu sẽ gửi cho Quỹ MRVT

Cảm ơn cháu ! Thế là Quỹ MRVT lại có thêm một người ủng hộ. Chúc cháu và gia đình một năm mới mọi sự như ý !

songphaisock

Trung Tá
k có gì bác ạ.................. cháu ở tít tận hà nội cơ, làm cách nào để gửi được ?>
Bạn có thể gửi cho thủ kho miền Bắc theo thông tin sau
Tên : Phùng Thanh Tùng (37t) - Nick: tla.
- Địa chỉ cơ quan: CT Cổ phần TVTK Cầu lớn - Hầm - 278 Tôn Đức Thắng - Đống Đa - Hà Nội.
- Email: tungpt@gmail.com
- ĐT: 091.995.2468
- CLB thường chơi BB : CLB BB OF tại sân thi đấu Hoàng Cầu - Đống Đa - Hà Nội

metri

Binh Nhì
Chiều qua em gặp Huấn friendship để trả thưởng. Huấn mong muốn chuyển phần thưởng bốc thăm may mắn hồi ĐN open cho Quỹ MRVT. Bác Út cho em cái địa chỉ để em chuyển qua luôn ( mặt vợt donic hay joola gì đó, mới 100%)

NTBB

Super Moderators
Chiều qua em gặp Huấn friendship để trả thưởng. Huấn mong muốn chuyển phần thưởng bốc thăm may mắn hồi ĐN open cho Quỹ MRVT. Bác Út cho em cái địa chỉ để em chuyển qua luôn ( mặt vợt donic hay joola gì đó, mới 100%)

Em có thể gửi cho Tùng (Tla) thủ kho miền Bắc ở Hà Nội cũng được:
Phùng Thanh Tùng (40t) - Nick: tla.
Địa chỉ cơ quan: CT Cổ phần TVTK Cầu lớn - Hầm - 278 Tôn Đức Thắng - Đống Đa - Hà Nội.
ĐT: 091.995.2468

Còn địa chỉ của anh là :
Vương Khánh Út
CT Cổ phần TVXD Thủy lợi 2 - 169 Trần Quốc Thảo - Q3 - TPHCM.
ĐT: 0913.753.263

Cảm ơn em và Huấn nhé !

Last edited:

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Em có thể gửi cho Tùng (Tla) thủ kho miền Bắc ở Hà Nội cũng được:

Phùng Thanh Tùng (40t) - Nick: tla.
Địa chỉ cơ quan: CT Cổ phần TVTK Cầu lớn - Hầm - 278 Tôn Đức Thắng - Đống Đa - Hà Nội.
ĐT: 091.995.2468
Metri đã nhận thì chuyển tận tay nhé ,vào SG AE còn hội ngộ chứ BiaBiaBia

metri

Binh Nhì
Metri đã nhận thì chuyển tận tay nhé ,vào SG AE còn hội ngộ chứ BiaBiaBia

Vụ chuyển tận tay này nghe hay đó anh. Em cũng có viêc cần vào SG, khổ nỗi vẫn chưa bình phục hẳn nên chưa đi được. Hy vọng đầu tháng 3 sẽ có mặt trong đó. Thôi em cứ chuyển trước cho nó lành.

Bình luận từ Facebook