QOROS 2015 WTTC,26/4 - 03/55, Suzhou, China

dathoang

Thượng Tá
mình may mắn đc thử nghiệm nhiều nên cũng có 1 số kinh nghiệm thôi. ko dám nhận là chuyên gia. còn mặt Ti Arc 5 thì đúng như Hùng GL nói, nảy , bắn như Ten mà vẫn cực bám xoáy đặc trưng của mặt Tàu. hợp hay ko thì còn tùy rơ đánh và phải thử nữa bác àh
Thế mà hôm trước e hỏi a có mặt cực nảy và dính ko mà a bảo ko có :(

lamtq

Đại Tá
Thế mà hôm trước e hỏi a có mặt cực nảy và dính ko mà a bảo ko có :(
cái lớp dính của nó kiểu như Ten05 hoặcTibhar Mxp-evolution mới thôi e chứ ko như mặt Tàu thuần H3,Tg đâu e.đc cái sponge bọt khí kiểu đặc nên ko bị co nhiều thế nên nó vẫn xoáy và rất nảy, bảo quản thì dễ hơn chứ ko như dòng gold Arc hay Tinarc đời đầu bề mặt kiểu grippy, sponge bọt khí to nên dở dở ương ương chán lắm

aunhh

Đại Tá
mình may mắn đc thử nghiệm nhiều nên cũng có 1 số kinh nghiệm thôi. ko dám nhận là chuyên gia. còn mặt Ti Arc 5 thì đúng như Hùng GL nói, nảy , bắn như Ten mà vẫn cực bám xoáy đặc trưng của mặt Tàu. hợp hay ko thì còn tùy rơ đánh và phải thử nữa bác àh
Oh, nếu vậy quả là một mặt vợt rất hay để mọi người thử nghiệm. Anh mua chỗ nào thế? Hiện nay ỏ VN đã có bán chưa? Anh đánh xong nhớ review cho bà con học hỏi với nha. Hôm nào anh quýnh với Vis nhớ review cho mọi người nha. Hôm bữa em quýnh Ten 64 cho BH SZLC ZJK, thấy nó thấy, ko bám xoáy, tưng tưng, ko móc xoáy, giật xoáy, giật xung được nên đành quay về với Razka 7 soft. Cho tới giờ, e thử nghiệm Ten 05FX, Ten 64, Razka 7 soft thì thấy Razka 7 soft em quýnh trái sướng nhất. Flick, giật xung, giật xoáy đều ok, cắt bóng cũng rất nặng.

lamtq

Đại Tá

lamtq

Đại Tá
Mặt này 730k hả anh? Oh, vậy thì hôm nào xúc thử xem sao? Em chưa chơi mặt tàu bao giờ, ko biết bảo quản, tune tiếc gì đó ntn, anh chỉ em với
xúc luôn thì còn chứ hôm nào thì ko bjt còn ko nhé. cái này tune sẵn từ nhà máy ko phải tune j nữa cả, bảo quản thì đánh xong dán film dính donic như mặt Nhật bthg. nhiều ng hỏi qá mà hết đỏ còn mỗi cái đen này thôi. đang chờ ông nào đánh mặt Tàu đỏhoặc lấy cùng cái H3Neo Pro đỏ 40 đang bán cùng cho đủ cặp.kkk. mà nếu tối nay lượm trận Barca là xúc luôn
báo trc ae là tớ bán hàng nên bốc phét hơi kinh , ông nào tin mua về đánh ko đc đừng có đổ thừa với phong Thánh tớ nhé:p

ducmthai

Trung Uý
Vẫn chưa hiểu sao bác tìm được từ đó, vì trong vốn chữ của em thì không có chữ đó, mà người đọc thông viết thạo tiếng Tàu thì ít khi dưới 2.000 chữ, có thể đến 3.000 nên em mới ngạc nhiên chứ
Jimmy Wu: A little Chinese character tutorial! (Cao = 肏) means fuck in English. A 肏 is produced by combining a 入 with a 肉. (入 = to enter) (肉 = flesh) The answer is quite obvious and interesting, isn't it?

Từ này e tìm từ điển chữ Hán cũng k có bác ạ, nhưng goole translate thì dịch ngắn gọn súc tích luôn :D

ducmthai

Trung Uý
Ủa tưởng Ma Long xài H3-50 làm BH thay cho Ten 05 chứ nhỉ, China Squad Trials vừa rồi thấy bà con chụp hình um sùm mà?

dathoang

Thượng Tá
cái lớp dính của nó kiểu như Ten05 hoặcTibhar Mxp-evolution mới thôi e chứ ko như mặt Tàu thuần H3,Tg đâu e.đc cái sponge bọt khí kiểu đặc nên ko bị co nhiều thế nên nó vẫn xoáy và rất nảy, bảo quản thì dễ hơn chứ ko như dòng gold Arc hay Tinarc đời đầu bề mặt kiểu grippy, sponge bọt khí to nên dở dở ương ương chán lắm
Con này a đánh thử rồi, nếu đấm trái được thì a cho e đặt gạch e này phát :)

Trainee

Đại Tá
Con này a đánh thử rồi, nếu đấm trái được thì a cho e đặt gạch e này phát :)
Mặt này dù sao vẫn là mặt Tàu, chắc chỉ đấm phản đòn thôi. Chứ đấm tạo lực quả bóng lửng lơ thì hơi khó. Mà thằng Malong đánh thế nào thì cứ thế mà theo quả đánh của nó, đấm đá gì :D

bachikho

Đại Tá
Ủa tưởng Ma Long xài H3-50 làm BH thay cho Ten 05 chứ nhỉ, China Squad Trials vừa rồi thấy bà con chụp hình um sùm mà?
vụ nó đánh TA5 thì chưa thấy có nguồn kiểm chứng còn bên mytt thì đang rùm beng là nó đánh BH H3-60 kia (ts h3 còn sp là của tg3-60 ấy)

dathoang

Thượng Tá
Mặt này dù sao vẫn là mặt Tàu, chắc chỉ đấm phản đòn thôi. Chứ đấm tạo lực quả bóng lửng lơ thì hơi khó. Mà thằng Malong đánh thế nào thì cứ thế mà theo quả đánh của nó, đấm đá gì :D
E quen theo dơ trái đấm bóng, chứ ko biết giật a ah :( trước đánh H3 và 729 bên BH thì ko đấm được. Giờ thích cái kiểu kê, chặn giảm lực của mặt tàu nhưng lại ko đấm được, nên e muốn tìm mặt đáp ứng được nhu cầu của e. Chứ e mà đánh theo được nó thì e đánh mặt gì cũng được a ah :p
@lamtq : a ơi, e đang chơi TMB tem đồng, cán ST, FH H3, BH Bryce Speed 1.9, mặt Bryce này e thấy đấm trái thích lắm, thế con Tin 5 so với Bryce thì thế nào ạ ?

lamtq

Đại Tá
E quen theo dơ trái đấm bóng, chứ ko biết giật a ah :( trước đánh H3 và 729 bên BH thì ko đấm được. Giờ thích cái kiểu kê, chặn giảm lực của mặt tàu nhưng lại ko đấm được, nên e muốn tìm mặt đáp ứng được nhu cầu của e. Chứ e mà đánh theo được nó thì e đánh mặt gì cũng được a ah :p
@lamtq : a ơi, e đang chơi TMB tem đồng, cán ST, FH H3, BH Bryce Speed 1.9, mặt Bryce này e thấy đấm trái thích lắm, thế con Tin 5 so với Bryce thì thế nào ạ ?
nếu là Bryce thì khả năng là nảy tương đương vì bryce nếu ko dùng keo tăng lực thì speed cũng ko cao, chỉ khoảng acuda S2.
TA5 là bọt khí đặc đã đc tune sponge từ nhà máy kiểu Ten nên hỗ trợ lực tốt, tưởng gì chứ đấm trái thì vô tư. xoáy cuộn khi giật moi tương đương H3neo 39, giật xung kém chút.
Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng ở bên dướ nha e:D
xúc luôn thì còn chứ hôm nào thì ko bjt còn ko nhé. cái này tune sẵn từ nhà máy ko phải tune j nữa cả, bảo quản thì đánh xong dán film dính donic như mặt Nhật bthg. nhiều ng hỏi qá mà hết đỏ còn mỗi cái đen này thôi. đang chờ ông nào đánh mặt Tàu đỏhoặc lấy cùng cái H3Neo Pro đỏ 40 đang bán cùng cho đủ cặp.kkk. mà nếu tối nay lượm trận Barca là xúc luôn
báo trc ae là tớ bán hàng nên bốc phét hơi kinh , ông nào tin mua về đánh ko đc đừng có đổ thừa với phong Thánh tớ nhé:p

dathoang

Thượng Tá
nếu là Bryce thì khả năng là nảy tương đương vì bryce nếu ko dùng keo tăng lực thì speed cũng ko cao, chỉ khoảng acuda S2.
TA5 là bọt khí đặc đã đc tune sponge từ nhà máy kiểu Ten nên hỗ trợ lực tốt, tưởng gì chứ đấm trái thì vô tư. xoáy cuộn khi giật moi tương đương H3neo 39, giật xung kém chút.
Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng ở bên dướ nha e:D
Thế thì ngon a ơi, e chơi toàn keo sữa nên ko lo. E inbox cho a nhé

Trainee

Đại Tá
E quen theo dơ trái đấm bóng, chứ ko biết giật a ah :( .... thích cái kiểu kê, chặn giảm lực
Đặt hàng rồi nên ko sợ lão tq chửi :)
Rơ đánh thế thì kiếm mặt mềm Đức, Nhật nhưng có Gear thật cao! - Nói phét tý, dù biết hắn này hơn bóng mình nhiều! :D
Nếu nói cao thủ thì có Tiến Ngỗng HD, giờ VT đang đánh Sound 37.5 + Absolum chặn BH cực hay, khi cần thì cũng nẹt mất bóng. Mình học theo hắn cũng đánh Sound 37.5, chặn thì nhàn tênh, nhưng đấm thì phát lực chưa tốt, với cả mình toàn nẹt lai bạt chứ ít đấm!

Bình luận từ Facebook