Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

Chúc mừng sinh nhật cụ vietguider chú bác luôn mạnh khỏe , gặp nhiều may mắn , công tác tốt , trình bóng ngày càng cao và luôn là chỗ dựa về mặt tinh thần cho anh chị em trong đội Lyon cụ nhé. Tiếc thật nếu như hôm nay cụ mà có nhà thì ace trong đội sẽ tổ chức sinh nhật cho cụ thật linh đình , nhưng không sao hôm nào cụ về mình tổ chức sau vậy nhé

Last edited:

luongsonland

Binh Nhì
Ngày mai, đúng 15 giờ 30 phút đội mình có mặt tại sân Thăng Long để khởi động. 16 giờ 30 phút sẽ gặp đội Plusssz trong vòng cuối lượt đi nhé. Chúc đội mình có một ngày thi đấu thành công, chúc tất cả các anh em may mắn.

Lyon team quyết tâm vượt qua khó khăn này nhé!

Trau_CoDoc

Trung Uý
Ơ thôi chết. Hôm náy e mới onl đc. Chúc a Thuấn sn vui vẻ. Hihi.
Hôm nay là vòng cuối rồi. Lyon tiến lên nào... Mong rằng sẽ là 1 ngày may mắn trên sân mới. hihi

luongsonland

Binh Nhì
hôm nay quá vui, Lyon Team đã chiến thắng, thật bõ công nấu cơm chiều từ 1 giờ chiều, làm xong nghĩa vụ cơm nước cho mấy bố con để còn đi cổ vũ mà, hy vọng từ giờ về sau có nhiều lần cổ vũ vui như lần này. Chúc mừng Lyon Team.

oldamultat

Trung Sỹ
Chúc mừng đội mình đã có chiến thắng tiếp theo, chiến thắng khá quan trọng ở lượt đấu này. Cảm ơn tất cả những người bạn luôn ở bên, động viên, cổ vũ Lyon team!

Hôm nay em đã hoàn thành chỉ tiêu của cấp trên đề ra và cũng không quên mình đang là Thần đèn nên phải có nghĩa vụ đốt thêm cho ngọn đèn cho nó sáng

chúc mừng Lyon đã thắng pluzz, mong lượt về đội sẽ có nhiều chiến thắng hơn
không biết khi nào thanh tùng ra hà nội nhỉ , toàn bộ ace đội Lyon đã mài sẵn lanh vuốt để cấu xé thanh tùng đấy , nhớ là phải ăn uống đầy đủ cho nó béo tốt một tí nhé , chú gầy gò ốm yếu quá thì thiếu mồi cho đội Lyon đấy

Thế là lượt đi của mùa giải đã kết thúc , đã có niềm vui của ngày thắng trận , đã có nỗi tiếc nuối của những trận đấu không may , mới qua lượt đi thôi mà trong tâm tưởng của mỗi thành viên trong đội đã có đủ những gì gọi là hỉ, nộ, ái, ố , chúng ta không may rơi vào bảng khó gồm những đội mạnh và đã xuất sắc tạm thời đứng thứ ba , nhưng thật may mắn khi chúng ta có dịp được cọ sát với những đối thủ có thể nói mạnh hơn , hay hơn chúng ta một chút. Xuyên suốt trong cả lượt đi là một sự phấn đấu và cố gắng không biết mệt mỏi của mỗi thành viên cũng như lãnh đội Lyon , chúng ta đã cùng nhau đoàn kết cùng nhau vượt qua khó khăn , bên cạnh những thành công mà chúng ta đạt được là chúng ta có một đội ngũ cổ động viên đông đảo , nhiệt tình trong khắp cả nước . Chẳng phải ngẫu nhiên hay vô tình mà đội Lyon nhận được sự cổ vũ nhiệt tình và lòng quý mến của mọi người như vậy . Nếu chúng ta không đoàn kết , không chơi hay , không chơi đẹp , không chơi có văn hóa thì chẳng ai quý mến quan tâm chúng ta như vậy , và theo tôi đó chính là thành công lớn nhất, thắng lợi lớn nhất của ace trong đội Lyon. Xin cám ơn tất cả ace trong đội , cám ơn toàn thể những cổ động viên yêu quý . Giải đấu là một chặng đường dài và trước mắt chúng ta là những trận đấu lượt về còn căng thẳng và kịch tính hơn lượt đi rất nhiều , ace Lyon hãy cố lên , xo lê đi nào những CĐV của chúng tôi

Trau_CoDoc

Trung Uý
Hôm nay em đã hoàn thành chỉ tiêu của cấp trên đề ra và cũng không quên mình đang là Thần đèn nên phải có nghĩa vụ đốt thêm cho ngọn đèn cho nó sáng

A Giao dạo này bắt đầu lấy lại phong độ rồi. Sắp rời bỏ vị trí thần đèn để làm cây ghi bàn rồi. Hi. Bỏ vị trí ấy nhớ ủy nhiệm lại cho e a nhé :D

A Giao dạo này bắt đầu lấy lại phong độ rồi. Sắp rời bỏ vị trí thần đèn để làm cây ghi bàn rồi. Hi. Bỏ vị trí ấy nhớ ủy nhiệm lại cho e a nhé :D

ấy không được , đây là chuyên nghành của anh mờ không có ai được thế chỗ cả , muốn nát hàng thì cứ vào

Bình luận từ Facebook