Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

Ơ ơ hình như những chú sư tử đang đóng cửa luyện công để chuẩn bị cho luọet về hay sao mà chẳng thấy ai vào chém nhỉ. Mãnh thú oldamultat đâu rồi . Hix chắc sau lượt đi hò hét động viên các em nhiều quá nên hết hơi fải nghỉ dưỡng sức . Haizzzz

Há há cái gì chị cũng biết , không biết ngày mai sư tỉ có tiếp chiêu sư đệ trậnvợt gỗ không nhỉ. Lâu lắm rồi em không bị mât bia bên thấy hoi ngai, các huynh đệ khác có ý đồ kiếm bia của em đều tử nạn rồi , không bieey ý chị ra làm sao

giang114

Trung Sỹ
Tình hình là khoảng ngày 16-17 em có mặt tại HN, có thể nhờ ai xin một ít lông sư tử về SG làm kỷ niệm được không....;)Bia

giang114

Trung Sỹ
Cảm ơn anh đã căn dặn trước, chỉ sợ đường dài, chân mỏi vì vậy bản thân đã tập leo núi cả tuần nay rồi....:)

oldamultat

Trung Sỹ
Tình hình là khoảng ngày 16-17 em có mặt tại HN, có thể nhờ ai xin một ít lông sư tử về SG làm kỷ niệm được không....;)Bia

Lyon team hân hạnh chào đón Định tại Hà Nội, nếu Định ra ngày 14/7 sẽ gặp đầy đủ anh chị em Lyon team hơn nhé.

giang114

Trung Sỹ
Dạ...Cảm ơn Chị Mai, em sẽ cố gắng thu xếp, chương trình của em ngày 10,11 ở Hải Phòng, tranh thủ về nhà 01-02 ngày rồi sẽ về HN....

giang114

Trung Sỹ
Bác Gaoning du lịch SG đi, em thì trình amateur thôi nhưng sẵn sàng đón tiếp bác, nhưng trước hết là mong mỏi được gặp bác tại HN trước đã ...hjBia

Bác Gaoning du lịch SG đi, em thì trình amateur thôi nhưng sẵn sàng đón tiếp bác, nhưng trước hết là mong mỏi được gặp bác tại HN trước đã ...hjBia

Hix em là gà mà bác , không riêng gì em mà cả đội Lyon sẵn sàng đón tiếp bác và tấy cả các bác gần xa , đội Lyon trình độ có hạn nhưng độ nhiệt tình và mến khách thì luôn có thừa. Nếu bác sắp ddiowcj lịch vào ngàu 14 này thì tấy cả ace trong đội sẽ có mặt đông đủ

vietguider

Trung Sỹ
Hơ,,,,,,,,,,,,,ngày 14/7 này trận hỗn chiến diễn ra ở đâu thế Lyon ơi :)

Xe lăn định làm loạn à :zingme76: địa điểm sẽ được thông báo vào giờ chót để tránh có biến, trận địa đã được bố trí để thịt Xe lăn nên không có hỗn chiến đâu.

XeLu3b@nh

Đại Tá
Xe lăn định làm loạn à :zingme76: địa điểm sẽ được thông báo vào giờ chót để tránh có biến, trận địa đã được bố trí để thịt Xe lăn nên không có hỗn chiến đâu.

Bí mật thế..hehehe....trận này cứu hỏa sẽ có thêm tên lửa tomahok phiên bản cải tiến...hehehe...trận địa của lyon sẽ bị đập tan tành thôi

Bình luận từ Facebook