Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

Biển 34

Trung Sỹ
Chúc ace Lyon có một tuần làm việc vui vẻ và hiệu quả nhé
Bonus tấm hình lấy khí thế cho ae ^^!

giang114

Trung Sỹ
Hôm nay vào mạng mới biết sinh nhật Vietguide, chúc mừng SN bạn trễ vậy....chúc bạn luôn hạnh phúc, thành đạt....

tonic

Thượng Sỹ
Hôm trước ngồi xem có trận đau tim quá. Nhưng cuối cùng đội nhà đã có chiến thắng ở vòng cuối, chúc đội có sự chuẩn bị tốt nhất và giành chiến thắng ở vòng lượt về tới đây. Bia

i_am_gulo

Trung Sỹ
Toàn thấy ông gulo vào thank thôi chứ không thấy í ới gì cả , kiểu này phải oánh cho ợ bia mới được. cáp kèo đi gulo. làm một trận 10 bia đê

Hổ báo quá, nghe uy danh khét tiếng của Gao trong doi lion rồi, cũng phải liều mình thử một phen, tuy tài hèn sức mọn nhưng hiếm khi có dịp cọ sát với đại cao thủ bậc nhất lion, đã từng tả xung hữu đột trăm trận, chém trăm tướng, bia chảy lênh láng khắp các xới bb của Hà thành, hihi

oldamultat

Trung Sỹ
Cảm ơn em nhiều, Lyon team chiến đấu vì rất nhiều thứ trong đó không thể thiếu được tình cảm mà em và mọi người dành cho đội. Những chú sư tử tiến lên!

Chủ đề chính là thêm fần tình củm mà chị , gulo và đội lyon ít nhiều có quan hệ voi nhau rồi , bản thân em moi chỉ gặp xelu chứ chua được gặp gulo , muốn gặp nhau chẳng lẽ lại trà đá hay cf à ? Hay nhất là kết thân trên bàn bóng là tình củm nhất. Gulo lại xiên xỏ rồi , mình đang làm thần đèn của đội lyon mà , hy vọng được gặp gulo để giao lưu thôi , mười bia đã khớp lệnh . Thứ năm tại sân thăng long gulo nhé

i_am_gulo

Trung Sỹ
Chủ đề chính là thêm fần tình củm mà chị , gulo và đội lyon ít nhiều có quan hệ voi nhau rồi , bản thân em moi chỉ gặp xelu chứ chua được gặp gulo , muốn gặp nhau chẳng lẽ lại trà đá hay cf à ? Hay nhất là kết thân trên bàn bóng là tình củm nhất. Gulo lại xiên xỏ rồi , mình đang làm thần đèn của đội lyon mà , hy vọng được gặp gulo để giao lưu thôi , mười bia đã khớp lệnh . Thứ năm tại sân thăng long gulo nhé

Ủa, mình tưởng lịch hôm 14-7 chớ. Gao khiêm tốn quá đi he he he, làm thần đèn của lyon là ghê lắm chứ bộ, ai cũng tranhcướp kìa

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Ủa, mình tưởng lịch hôm 14-7 chớ. Gao khiêm tốn quá đi he he he, làm thần đèn của lyon là ghê lắm chứ bộ, ai cũng tranhcướp kìa

Nhìn Bác này thì rơ đánh chắc chuyên gia giật moi xoáy và điểm rời rồi, rơ này em khoái lắm nè moi moi 1 phát đi lụm banh ( hong biết em hay bác ) kakaBia

Bình luận từ Facebook