Nói lên sự thật!

cttuan

Moderator
Vậy chuyển qua tập bi sắt đi thầy
Mình rất mê bóng bàn .Ngày nào không chơi một vài set ,thì đêm đó ngủ không yên giấc.Nhưng mình mang một nổi đau canh cánh bên lòng là mắt bệnh GỒNG người mản tính khi thực hiện các kỷ thuật bóng bàn.Mặc dầu có nhiều anh em cho lời khuyên trong đó có NTBB khuyên nên dùng các đầu ngón tay nắm cái búa ném ra xa mấy chục mét.Chưa tập được mấy lần thì đành bỏ nửa chừng,vì đang ném cái búa tạ,thì đứa cháu nội đích tôn chạy ngang qua ,chút nửa bị u đầu !!??.Hehehe ...Biết bao giờ hết bệnh này hởi trời ???

thoatk

Thượng Tá
Hôm trước đi đánh giải Hà nam về vợ đùng đùng mang cân ra rồi gọi em ra hỏi
Chồng xem em có nặng bằng bóng bàn không?
Các bác nghĩ em sẽ trả lời thế nào? ai đoán trúng câu trả lời của em thì sẽ đi uống ca fe cùng em free tại Kinh Môn - Hải Dương.

Chắc bạn tl thế này: " Cái cân này không chính xác e ạ"

vanuc

Đại Tá
Hi bác Mặt trời hồng, lâu lắm không được gặp bác nhỉ. Phải công nhận sự phổ biến của Facebook đã làm giảm nhiều số lượng tin bài và sự sôi nổi của diển đàn chúng ta. Trên fb thì anh em bóng bàn chúng ta cũng tìm đến nhau khá nhiều. Một sự thật nữa có vẻ không vui lắm đối với org. Tuy nhiên diễn đàn vẫn là ngôi nhà chung rất thú vị, bổ ích cho tất cả mọi người.

Vâng, cũng lâu lắm không được gặp bác, hy vọng gặp nhau một ngày gần nhất, tôi dạo này ít chơi bóng bàn rồi, nên cả Facebook nick mặt trời hồng cũng ít vào vì nick đó chỉ dành cho thể thao và bóng bàn thôi........

Drhongson

Đại Tá
Vợ ông hỏi ngu bỏ mẹ đi . Đập cho hắn một Vợt và hỏi - cái nào nặng nặng hơn ? . Sau 1 tháng nếu ông lên tay ? thì = OK . Còn không thì chứng tỏ mặt hắn dày - và xin thua hắn đi = OK

Troi oi , 1 topic hom hinh , moi nguoi dang hao hung vui ve , vay ma bac nay no dung nhung ngon tu tho lo the ni
thi chu topic cung vo chong bac Kientuongbat cut hung het . Biet la bac pha tro cho vui thoi , nhung Viet Nam ta thieu chi
nhung loi hay y dep hom hinh vui tuoi ma bac cu phai dung nhung tu ngu nang ne nhat , kho nghe nhat vay ???
(Xin loi MOD va ACE vi may tinh em muon khong danh dau duoc ).

Last edited by a moderator:

Drhongson

Đại Tá
BQT D Đ cảnh cáo thành viên Em xin thua - xin lượn: khi viết bài o được sử dụng từ ngữ thiếu văn hóa,nếu tái phạm BQT sẽ xử lý theo nội quy

Last edited by a moderator:

kientuong-bat

Trung Tá
Hôm qua vợ hỏi thế nào?
Ở Câu lạc bộ bác nào hơn anh
Vui vẻ trả lời em rằng
Chỉ 2 - 3 bác có phần nhỉnh hơn
Thấy vậy vợ vội lên cơn
Thế mà còn tập tới hơn 9 giờ
Nhưng mà khó lắm em ơi
Nếu mà không tập lại ngồi cuối thôi
Em nói là anh biết rồi
Tập tành chăm chỉ, duy trì tình yêu.
Câu lạc bộ đã có nhiều
1 mâm vợ bỏ vì nhiều bóng ban.
Em mà có đánh bóng bàn
Mới biết nỗi khổ khi càng đánh hay!

kientuong-bat

Trung Tá
Được gửi bởi Lê Đức Thiện Xem bài

Liều mình làm một bài thơ thể hiện nỗi niềm của em nhờ các bác các anh chị em mách nước giúp vụ này!

Lần đầu dự giải Hà Nam,
Trình độ còn kém xếp hàng gần 40.
Về nhà thị bị vợ cười
Đánh đấm như thế đi chơi làm gì?
Cáu lên em cãi tức thì
Chỉ tại mẹ nó có cho đi đâu mà (đi tập)
Đi tập thì bảo là xa
Tối về lại sợ la cà bia ôm
Tốt nhất cứ về trông con
Nấu cơm quét dọn có hơn không nào
Anh em thấy thế là sao
Vợ em như thế cách nào "trị" đây
Hiện giờ em đang bó tay
Nhờ anh em giúp keo này xem sao

Chuyển lời 1 bạn vào dòng tâm sự nhờ anh em giúp.

Xin chào ACE diễn đàn, nhất là BB Hà Nam. Minh mới gia nhập nên còn bỡ ngỡ, mong ACE thông cảm; nhiêu lúc vào đăng nhập lại ko dc thế mới chán chứ.
Còn bạn Thiện có vợ ko cho đi chơi thì theo mình "hoặc là vợ hoặc là bóng bàn" thế là V sợ ngay, có dcj ko?

dragonlinh

Thượng Sỹ
Có lần vợ iem bẩu:
- Cuối tuần anh mới về, lại đi chơi bóng suốt hai ngày... Haizza...
Tuần đấy, và 2 tuần sau nữa, iem ko đi chơi, ở nhà. Kết quả là sau 3 tuần, vừa ngủ dậy buổi sáng, vợ đã sốt sắng cho iem đi ăn sáng, chơi bóng.
Bác nào quan tâm em bày chiêu cho.

Quạt mo

Đại Tá
Có lần vợ iem bẩu:
Tuần đấy, và 2 tuần sau nữa, iem ko đi chơi, ở nhà. Kết quả là sau 3 tuần, vừa ngủ dậy buổi sáng, vợ đã sốt sắng cho iem đi ăn sáng, chơi bóng.
Hâm mộ bác quá! chia sẻ kinh nghiệm đi:zingme3:

kientuong-bat

Trung Tá
Xin chào ACE diễn đàn, nhất là BB Hà Nam. Minh mới gia nhập nên còn bỡ ngỡ, mong ACE thông cảm; nhiêu lúc vào đăng nhập lại ko dc thế mới chán chứ.
Còn bạn Thiện có vợ ko cho đi chơi thì theo mình "hoặc là vợ hoặc là bóng bàn" thế là V sợ ngay, có dcj ko?

Thế không ổn lắm. Đang tìm cách được cả 2 mới khó chứ ! Anh tay chieu này khuyên thằng em như thế thì toi rồi!

Duc_NM

Đại Tá
Có lần vợ iem bẩu:
Ôi dồi, chắc bác lại chơi chiêu ngồi ị ở nhà uống rượu thâu đêm suốt sáng vợ nó không hầu được nên lại tìm cách đuổi ra khỏi nhà chứ gì :zingme21:

kientuong-bat

Trung Tá
Trước em dùng chiêu không đi mấy ngày chỉ ở nhà mặt buồn thiu không nói , không rằng. Vợ bảo gì làm đấy. Vợ hoảng quá sợ tự kỷ thế là bảo ông đến giờ rồi đi đi không anh em họ chờ nhưng chỉ đi 2 tiếng thôi đấy! Mặc cả mãi mới được 2 tiếng rưỡi. hehe. thử xem các bạn.

Duc_NM

Đại Tá
Dặt dẹo mãi, hỏi không nói, gọi không...ơi, vợ ra tín hiệu thì cứ rũ như gà rù í, nó chán thì chỉ đến tuần thứ 2 tự khắc đuổi mình đi chơi :zingme14:

waldnerfans

Binh Nhất
GÓC THƯ GIÃN

Không hiểu Cụ già vùng cao có đúng ??? khi ... " nói lên Sự thật " không nhỉ ?

Last edited:

Bình luận từ Facebook