Nguyên nhân chính khiến hàng chính hãng đắt hơn xách tay, nhập lậu.

Status
Không mở trả lời sau này.

huymdt

Thượng Tá
Chủ đề "Nguyên nhân..." này có vẻ cạn ý tưởng rồi, hơn nữa chủ topic cũng "ra đi không một lời từ biệt"! Vậy đề nghị ae còn nhã ý phân tích chủ đề liên quan "Giải pháp để hàng chính hãng không đắt hơn hàng xách tay, nhập lậu" nhé. :D

tonic

Thượng Sỹ
Klq nhưng chủ top nên đổi ava thành logo của cty đi. Nhìn như này chả muốn tranh luận rồi...hehe. fun tí ...gạch đá xin nhận các cụ :D

son_canloc

Đại Tá
Klq nhưng chủ top nên đổi ava thành logo của cty đi. Nhìn như này chả muốn tranh luận rồi...hehe. fun tí ...gạch đá xin nhận các cụ :D
Hihi câu này của Chị em không nhất trí rồi . Vì Chị là đàn bà còn đa phần bọn em đều là Đàn ông phong độ nên thấy ava đó cũng hay đấy chứ . Bảo vệ quyền lợi cho cánh đàn ông tý có gì không phải xin mọi người bỏ qua hi

huymdt

Thượng Tá
Chủ đề "Nguyên nhân..." này có vẻ cạn ý tưởng rồi, hơn nữa chủ topic cũng "ra đi không một lời từ biệt"! Vậy đề nghị ae còn nhã ý phân tích chủ đề liên quan "Giải pháp để hàng chính hãng không đắt hơn hàng xách tay, nhập lậu" nhé. :D
Nói về giải pháp thì hiện nay Tibhar đang đưa ra chương trình khuyến mãi 24% cực tốt. Điều này đưa hàng chính hãng về ngang mặt bằng giá hàng xách tay, nên nếu quyết định mua hàng Tibhar trong thời điểm này không ai dại gì mua hàng xách tay chẳng biết chất lượng thực hư thế nào! Tuy nhiên chương trình khuyến mãi chỉ áp dụng trong một khoảng thời gian... Cần một giải pháp hỗ trợ lâu dài để ae chơi môn thể thao này được lợi và gắn bó với hàng chính hãng. Vài dòng tâm huyết mong ae chém nhẹ tay :D

Drhongson

Đại Tá
Từ 1 chủ đề gợi mở nhiều chia sẻ hay , nay dẫn tới sặc mùi khét lẹt làm anh em diễn đàn mất vui .
Mình nghĩ bác SMOD phụ trách nên Close topic này thì hơn ạ .

Xin có đôi lời với anh em , khi vào diễn đàn nên chăng vào chia sẻ với 1 tâm thế
cởi mở thân thiện , góp ý chân thành ... thì dù là phản biện hay ý kiến trái chiều thì mọi người cũng dễ thuyết phục . Ngày xưa cũng thế , mỗi khi có chủ đề nào về đội tuyển bbVN là luôn có nguyên 1 tiểu đội vào chém nát topic ấy luôn -Cứ như vậy sau này những anh em đẳng cấp , chuyên nghiệp ... ai còn thèm vào chia sẻ nữa ?
Vẫn biết rằng các bạn là những người thông minh nổi bật , cá tính nổi bật , NHƯNG rất nên tránh kiểu truy xét , châm biếm sâu cay thâm thúy quá đà , rồi bộc lộ cá tính bản thân quá hăng máu , kiểu << ai đọc cũng thấy ớn >> như 1 vài thành viên cá biệt thì tội nghiệp cho những member bình thường tụi mình quá . Văn là người , văn nó cũng có mùi mà các bạn .
Trân trọng .

Last edited:

archer

Đại Tá
Mình mới mua một sản phẩm của Nittaku thì thấy hàng chính hãng bán tại việt nam chất lượng quá kém. Không được trau chuốt như hàng nội địa nhật.
Thế thì bác mua phải hàng Nittaku lởm rồi còn gì, đơn giản thế mà ko hiểu sao =)))))))

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Thế thì bác mua phải hàng Nittaku lởm rồi còn gì, đơn giản thế mà ko hiểu sao =)))))))
Bác biết tình trạng nó tnao mà bảo là lởm? Bác nhìn sờ gõ nghe chưa mà biết là lởm? Bác biết tôi nói cái không trau chuốt ở đây là cái gì? Lởm mà tôi bán được cho người khác. Nó không phải hàng fake nên không thể coi là lởm mà nó chỉ không đuọc hoàn hảo như những cây bán nội địa thôi. Nó vẫn là hàng chính hãng

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook