Nguồn gốc, xuất xứ cốt Butterfly Viscaria, tem bạc, hiện đang bán ngoài thị trường ?

QuangHung

Đại Tá
Hehe, anh biết mà. Thấy hot quá nên tò mò thôi. Chắc vậy rồi, nên nếu chơi anh chơi ZJK ALC thôi. Đang quýnh cây SZLC ZJK ngon mà. Hehe. Cuối tuần vui vẻ nhé @backhand-ghost
Ở CLB E có khoảng 10 người chơi thử VIS đều lắc đầu ngán ngầm và nói Xịt quá..lì qúa :D.. Vì các bác ấy đang chơi ZLC..T5000..

anhthinh098

Thượng Tá
Các bác cho em hỏi ngu tí ạ, VIS tem bạc đời đầu Seri của nó là gì vậy ạ. Có ông bạn có cây Vis tem bạc đời J còn ngon như mới. Hô giá gần 3T. Giá đó ok không ạ. Thanks các bác.

xukaka

Đại Tá
Các bác cho em hỏi ngu tí ạ, VIS tem bạc đời đầu Seri của nó là gì vậy ạ. Có ông bạn có cây Vis tem bạc đời J còn ngon như mới. Hô giá gần 3T. Giá đó ok không ạ. Thanks các bác.
...
Tùy quan điểm thôi bạn. Với mình càng đệp càng yêu. Như tem bạc mới vẫn thích hơn tem đồng mà bị mẻ.

xukaka

Đại Tá
Thật giả là khó tránh khỏi. Cái gì càng được mọi người sử dụng, càng mắc thì dễ bị làm giả. Như bánh kẹo, rượu, ...

docmaorg

Đại Tá
Bạn ở đâu nếu ở HN mình qua xem hàng với. Hoặc nếu có ảnh chụp lên đi.

Thật giả là khó tránh khỏi. Cái gì càng được mọi người sử dụng, càng mắc thì dễ bị làm giả. Như bánh kẹo, rượu, ...
Thật sự đúng như bác nói, nhưng thật vẫn là thật, giả vẫn là giả. Chỉ cần chịu khó tìm hiểu sẽ thấy sự khác biệt ngay. Sau này butterfly cho ra logo tem bạc mới mất chữ Butterfly thì thật sự hơi đáng ngại.

nguyensonNA

Trung Uý
Nói chung không biết thế nào, ae giỏi lắm thì cũng chỉ đoán mò thôi,
thậm chí ông Take cũng chưa chắc đã có câu trả lời chính xác được.
Vì vậy mình đành phải tin vào nguồn hàng mà mình cho là đáng tin
cậy nhất hoặc vào kinh nghiệm, vào cảm giác, giác quan khi nhìn vợt
thôi các bác ợ.

Về kinh nghiệm tìm vợt bên Japan thì chắc em cũng có khá nhiều vì
em đã ở bên đó hơn 6 năm trời chưa tính thời gian lẻ tẻ ;) Có thể nói
Maze, Viscaria là 2 cốt vợt được ưa chuộng tại Nhật nhưng không hề
thấy bán ngoài cửa hàng, trên mạng.

Nếu các bác thấy thì chỉ là người ta mang đâu đó về bán, hoặc có
cây mang ra đấu giá cho vui thôi chứ không có hàng đại trà. Họ chả
tội gì nhập hàng về bán vì bản thân 2 cây vợt đó không thể đắt hơn
Timo Boll ALC, Zhang JiKe ALC, ngoài ra phải chịu thêm nhiều chi phí
thuế má...

Tóm lại, em chả quan tâm trên cốt vợt in chữ Made in Ở đâu, mà e
chỉ quan tâm nó là cây vợt gì, hãng sx là thằng nào và em có hợp với
cái cốt đó hay không thôi.
Muốn biết hợp hay không lại phải mua về chơi, chứ cửa hàng có cho thử đâu!. Mà mua về phải hàng lởm thì cũng không đổi lại được. Lúc đó máu bị dồn lên não đột ngột vì mất tiền ngu. hix.

quoctien04

Thượng Sỹ
mọi ng hay nói vảy cá! e chưa biết là ntn! "cái này e ko biết muốn đc chỉ giáo" . liệu có ảnh hưởng gì ko? e đang dùng cây Vis seri M

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Của

Bình luận từ Facebook