Một số chiêu thức sử dụng Supeblook , tăng thêm độ dị

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Cảm ơn bạn đã đưa Vidieo lên. Nhưng trình của người chơi vợt dọc còn hạn chế, kinh ghiệm chơi với gai nói chung và S.Block nói riêng còn yếu... nên trận này chưa tiêu biểu cho người sử dụng gai S.block... Hy vọng bạn có Video mới, về sử dụng gai S.block với người chơi mút trình D,C,B diễn đàn... Cảm ơn.
Sở trường mình chơi 388 D -1 OX ,gai SB này mình mới làm quen chưa đến 5 h đánh , mình muốn chía sẻ 1 số động tác ve vẩy mà theo như 1 số ae nghỉ SupeBlook không thể sử dụng được .
Nếu đánh với những người trình cao nó lại khác , cả 2 bên phải đánh đòn hiểm > họ không chết thì mình chết , nên khó nhìn động tác .
Đánh gai khó nói lắm bạn , trình C + nhiều khi chết tức tưởi , trình E F nhiều khi lại khá vất vả mới vượt qua đc
Thông điệp của mình muốn gửi tới hội Gai dài đó là . Không được bị động , phải chủ động tấn công khi có cơ hội . HỌ TẤN THÌ MÌNH THỦ - HỌ TRẢ SANG MÌNH PHẢI TẤN NGAY . Gai càng khó điều khiển , Tấn càng Dị

Last edited:

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Đồng chí Super này gặp tôi thì mất bóng ngay, chưa dị đên mức khó chịu!
Câu này mình nghe nhiều rồi:D:D:D . Thằng cu e vợt dọc sau tròn 1 năm từ SG ra > HĂM HỞ > TÌM ĐẾN SÀO HUYÊT > ĐỂ PHUC THÙ . Có xung trận mới mới biết Ngựa hay :D:D:D .
Vừa rồi có 4 tên ở GL HN cũng kéo nhau vào HT đòi CÔNG BẰNG cho bạn , kết cục còn thê thảm hơn .
Hi vọng có duyên được nhặt bóng cùng bạn @minhbaohiem

Last edited:

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
nếu có dịp b vào SG mời b đến clb trần Gia trên đường quang trung nhé. Mấy ae D non đúng nghĩa ra tiếp bạn xem thử SB của bác độc cỡ nào. Trận chục bia gl vui thôi. Thua thì b cố uống 6 là vẫn hòa
OK , với mình BB là phải có Bia . Thắng đươc Bia . Thua được kinh nghiệm , nếu thua nhiều quá , cố uống cho = hòa . Tính ra vẫn lời KINH NGHIÊM . Về để vặt thằng khác .

hungvotdoc

Thượng Tá
Câu này mình nghe nhiều rồi:D:D:D . Thằng cu e vợt dọc sau tròn 1 năm từ SG ra > HĂM HỞ > TÌM ĐẾN SÀO HUYÊT > ĐỂ PHUC THÙ . Có xung trận mới mới biết Ngựa hay :D:D:D .
Vừa rồi có 4 tên ở GL HN cũng kéo nhau vào HT đòi CÔNG BẰNG , kết cục còn thê thảm hơn .
Hi vọng có duyên được nhặt bóng cùng bạn @minhbaohiem
"Vừa rồi có 4 tên ở GL HN cũng kéo nhau vào HT đòi CÔNG BẰNG , kết cục còn thê thảm hơn ."
Nghe cứ như trong tiểu thuyết kiếm hiệp. Ghê quá! Đang định bụng tìm cơ hội để vào HT gặp gỡ giao lưu học hỏi đường bóng dị của bác thì đọc được tin này - Từ bỏ ý định luôn (sợ trở thành một trong mấy "tên" ...).hehe!

À mà bác minhbaohiem hình như là vợt dọc gai công đó. Như vậy là nếu gặp bác thì là " chân ngắn" gặp "chân dài", " gai đực" gặp "gai cái" đó. Có khi lại kết nhau luôn cũng nên! Hay!

XU HÀO

Thiếu Uý
bác sơn nói rất đúng. em dưới cơ mà còn gặp gai, đánh tay trái, công thủ của bác rất đều. còn gặp những quã đỡ banh rất dị của bác. nói chung đánh với bác 20 set em được bác thả cho 2 set là em mãn nguyện rồi. dao này bác đánh hay quá. bác chủ động hết trận đấu em không có cơ hội tấn công nhiều toàn bị động đối phó. chỉ tiếc là không được gặp thêm nhiều đối thủ đánh đôi công thì có lẽ em còn có cơ hôi ra về mà không chịu uất ức haha. chứ gặp bác sơn là em biết số phận của em rồi. hẹn bác năm sau về phục thù.

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
bác sơn nói rất đúng. em dưới cơ mà còn gặp gai, đánh tay trái, công thủ của bác rất đều. còn gặp những quã đỡ banh rất dị của bác. nói chung đánh với bác 20 set em được bác thả cho 2 set là em mãn nguyện rồi. dao này bác đánh hay quá. bác chủ động hết trận đấu em không có cơ hội tấn công nhiều toàn bị động đối phó. chỉ tiếc là không được gặp thêm nhiều đối thủ đánh đôi công thì có lẽ em còn có cơ hôi ra về mà không chịu uất ức haha. chứ gặp bác sơn là em biết số phận của em rồi. hẹn bác năm sau về phục thù.
Hôm AE CL nghe a truyền đạt lại , có chú ở SG sau 1 năm tu luyện , nay trở lại phục thù ( câu này e nói làm a hoang mang ) . AE CL chạy mất dép hết , a cũng định trốn mà kg trốn được .
A thích phong cách đánh máu lữa của e , với a thế là đủ , thắng thua không quan trọng . Đáng tiếc nhất , đánh xong chưa lần nào chú ngồi lại lai rai với AE . Lần sau nhớ nhé .

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Superblock mà gặp gai công thì ngán lắm, superblock đỡ kiểu gì sang cũng bị ăn bạt của gai công
Hôm qua vào TP để thọ giáo với Gai công xem thế nào . Theo giới chuyên cá độ , đánh giá Gai công sẻ chiếm thượng phong . Quả không sai , séc 1 mình thua 3 - 11 . Nhưng mình nghỉ , chiến thuật trong thi đấu cũng rất quan trọng , mình đã vận dụng những CT mình có , và thắng lại 3 séc sau với các tỷ số đều dưới 5 . KL ; Gai công gặp Gai thủ biết ve vẩy vẫn cứ ra đi bt .

đức cương

Đại Uý
Hôm qua vào TP để thọ giáo với Gai công xem thế nào . Theo giới chuyên cá độ , đánh giá Gai công sẻ chiếm thượng phong . Quả không sai , séc 1 mình thua 3 - 11 . Nhưng mình nghỉ , chiến thuật trong thi đấu cũng rất quan trọng , mình đã vận dụng những CT mình có , và thắng lại 3 séc sau với các tỷ số đều dưới 5 . KL ; Gai công gặp Gai thủ biết ve vẩy vẫn cứ ra đi bt .
Hì. Bác mạnh ở quả phải, thắng ở quả phải. Gai là thứ yếu để khai triển chiến thuật thôi. Bác giao bóng ăn điểm tuyệt đối. Đối thủ giao bóng cứ phải suy nghĩ là đánh thế nào là tự thua bác rồi.

Trainee

Đại Tá
Dân Vũng Tàu đánh với gai thế này đây anh Sơn @CLB Xuân Diệu .
Anh xem, cáp độ 2 quả làm đôi thùng bia với VBB này không, khi nào vào VT em sắp xếp cho.
Hoặc anh vẫn chê, em gắng nhờ sắp xếp với người trên bóng nó nữa cũng có thể được.
Nghe nói, đợt nọ anh đi dạo vòng vòng VT, TPHCM giao lưu nhiều, bất khả chiến bại gai, em cũng lạ và ngưỡng mộ thật đó?

backhand-ghost

Đại Tá
Anh xem, cáp độ 2 quả làm đôi thùng bia với VBB này không, khi nào vào VT em sắp xếp cho.
Hoặc anh vẫn chê, em gắng nhờ sắp xếp với người trên bóng nó nữa cũng có thể được.
Nghe nói, đợt nọ anh đi dạo vòng vòng VT, TPHCM giao lưu nhiều, bất khả chiến bại gai, em cũng lạ và ngưỡng mộ thật đó?

Vòng Bảo Bảo này ở đâu ra thế, nhìn nó đánh trông hay quá.

lamtq

Đại Tá

chắc đi vùng sâu vùng xa thôi. m đưa gì mà đến VBB ra hù làm a ý sợ

Bình luận từ Facebook