Mời gặp mặt anh em quê Thái Bình!

hieudoanbay919

Trung Sỹ
Tình hình là mọi người trong hội Thái Bình chắc e có vẻ gặp a Trungsay nhiều lần, mặc dù chưa chiến trận nào nhưng e nhận cửa dưới. Còn a e khác thì chưa biết tình hình ra sao, có bác T7 là hót nhất thôi, bác cửa trên thì nhận cho e "táng" trước bao nhiêu phát nhỉ? Hehe. E mới bắt đầu tập đôi công và biết giật được khoảng 1 năm thôi, tham gia đội D trường AMS. Bác vào nhận hàng đê. :D
A có lẽ vừa với e! Trung say thì hợp T7 hơn!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Thông báo với anh em là bác Nhuân hẹn anh em 15h ngày 6.1.2013, anh em có mặt tại sới Petrolimex số 1 Khâm Thiên để gặp mặt nhé. Mong anh em đến dự đông đủ. À nhớ mang theo vợt nhé!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Anh em đã đăng ký off lưu tâm nhé. Nghe đâu hôm đó có cả mồi ngon LLTT thì phải. Anh em nhớ mang theo đao còn cắt tiết nhé

Oánh cho ngược về quê hết ngay! Chủ tịch còn bị oánh nát hàng giờ kêu gọi bà con cùng địa phương để tập kết gây ầm ĩ cả diễn đàn. AE ai chẳng nói tiếng việt mà cứ chơi máu đồng bào, ko nện cho ợ bia ra chắc ko ai biết sợ là gì!

trungsay

Thượng Sỹ

E thì ba mẹ hiện đang sinh sống tại Nam Định, nhưng ông bà nội và ba e sinh ra cũng ở Làng Lười - Hưng Nhân - Thái Bình - sau khi bố em lên 5 tuổi mới chuyển hẳn về NĐ sống bác à - nhà thờ tổ và...tất tần tật vẫn ở quê Hưng Nhân.
Như vậy quê gốc e vẫn là Thái Bình đúng không bác, lại nhưng cái nữa nào e lại sinh sống trong nam nên chỉ có thể đọc những tường thuật của bác trên diễn đàn thui\
Các bác nào có mặt tham dự các off đồng hương nhớ chia sẻ cho mọi người biết nhé,thank

nhuan_anti

Binh Nhất
Trước hết xin chân thành cảm ơn ae quê hương đã hưởng ứng đề xuất của mình, do mình đi du hí bên trời Tây nguyên hôm nay mới về nên nhờ Tuấn vào mang thông báo . Theo đúng chương trình mời ae 15h ngày 6/1/2013 tức chủ nhật này có mặt tại CLB Petrolimex số 1 Khâm thiên Tập đoàn xăng dầu VN ( ngay cạnh đường tàu ) cùng bàn, cùng chiến, cùng uống......,khi đi ngoài mang theo vợt như T7 nói còn mang theo xèng nhé hiiiiiii để lỡ có nhường còn nộp. Mình hy vọng buổi họp mặt đầu tiên sẽ có dông đủ ae và buổi giao lưu thành công tốt đẹp. Chúc ae khỏe mạnh và có mặt đông đủ.

Bình luận từ Facebook