Mời gặp mặt anh em quê Thái Bình!

quanghuy1974

Trung Sỹ
Giọng mẹ mìn thế này là k được rồi, phải để cậu LLTT ra xử thôi
E vừa xem T7 đánh với Cương gai mà e sợ quá. hôm nào gặp mặt (đồng hương TB) bác chém nhẹ tay để bọn e còn về quê nhé. Bác Hạngruồi vừa động viên e là chú cứ lên đi đừng sợ đã có a xử lý tất.... run quá.......................

tiepdm

Binh Nhì
Minh vừa thắng Thới rồi. đội Minh thắng Pvv-Mk 3-1

Công nhận Minh oánh ngày càng hay, có lẽ bi h Minh là số 1 nghiệp dư đấy các bác nhỉ. Hy vọng gặp mặt anh em đồng hương để Minh chỉ bảo cho vài chiêu để chiến với anh em hàng rươi thì tuyệt

quanghuy1974

Trung Sỹ
Công nhận Minh oánh ngày càng hay, có lẽ bi h Minh là số 1 nghiệp dư đấy các bác nhỉ. Hy vọng gặp mặt anh em đồng hương để Minh chỉ bảo cho vài chiêu để chiến với anh em hàng rươi thì tuyệt
Tiep dạo này chơi đều ko có về quê gọi cho tôi giao lưu tý nhé. Minh nó cũng hay về đấy......

tuấn số 7

Thiếu Uý

Anh Hàng Rươi giờ đi bán con rươi ở chợ mơ rồi. Nghe đâu anh này bán chả rươi giá rẻ lắm anh em à. Qua mua ủng hộ thôi:)

tuấn số 7

Thiếu Uý
E vừa xem T7 đánh với Cương gai mà e sợ quá. hôm nào gặp mặt (đồng hương TB) bác chém nhẹ tay để bọn e còn về quê nhé. Bác Hạngruồi vừa động viên e là chú cứ lên đi đừng sợ đã có a xử lý tất.... run quá.......................

Anh sinh năm 1974 thì anh là anh rồi. Hôm nào gặp mặt có khi anh bớt chút thời gian lên HN cho vui anh nhỉ? Mà anh ở đâu để khi em về quê em qua chém với anh em cho zui.

quanghuy1974

Trung Sỹ
Anh sinh năm 1974 thì anh là anh rồi. Hôm nào gặp mặt có khi anh bớt chút thời gian lên HN cho vui anh nhỉ? Mà anh ở đâu để khi em về quê em qua chém với anh em cho zui.
A ở Thành Phố cùng CLB với( Minh tươi) lúc Minh chưa lên Hà Nội học. Minh nó về là gọi a đi đánh bóng ngay mà. hy vọng hôm nào Ae m gặp nhau nhỉ.Tuấn bỏ a 3 bóng nhé/.nếu E về thì qua CLB Sông trà.NHà thi đấu thanh niên Thành Phố...

Last edited:

hieudoanbay919

Trung Sỹ
A ở Thành Phố cùng CLB với( Minh tươi) lúc Minh chưa lên Hà Nội học. Minh nó về là gọi a đi đánh bóng ngay mà. hy vọng hôm nào Ae m gặp nhau nhỉ.Tuấn bỏ a 3 bóng nhé/.nếu E về thì qua CLB Sông trà.NHà thi đấu thanh niên Thành Phố...

Hy vọng sớm có dịp về giao lưu với các a. Clb có đồng chí Đức hói vô địch thành phố là ác đây!

tipphono8x

Trung Uý
Tình hình là mọi người trong hội Thái Bình chắc e có vẻ gặp a Trungsay nhiều lần, mặc dù chưa chiến trận nào nhưng e nhận cửa dưới. Còn a e khác thì chưa biết tình hình ra sao, có bác T7 là hót nhất thôi, bác cửa trên thì nhận cho e "táng" trước bao nhiêu phát nhỉ? Hehe. E mới bắt đầu tập đôi công và biết giật được khoảng 1 năm thôi, tham gia đội D trường AMS. Bác vào nhận hàng đê. :D

HUONGLUA

Binh Nhất
E là Đức hói đây Bác Nhuân_anti ơi ? Trước tiên thay mặt A E Cám ơn bác về ý tưởng tổ chức buổi gặp mặt Đồng Hương Thái Bình . Mặc dù kg ở trên Hà Nội nhưng nếu có ngày vui thế em và A quanghuy1974 sẽ lên ngay.mong bác sớm đua ra một lịch cụ thể để A E bố trí thời gian sắp xếp cv về tham gia cho đông vui đầy đủ.Thank bác nhiều.

Toan_TM

Binh Nhì
Hay quá. Em cũng xin một suất ạ. Nghe danh bác T7 lâu rồi mà chưa có dịp giao lưu. Hi vọng hôm đó sẽ đc giao lưu cùng mọi người.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Nóng quá,nóng quá giữa mùa đông giá rét mà thật ấm tình quê hương, xin cảm ơn ae rất nhiều nhưng mình xin lỗi từ 28/12 đến 31/1/2013 mình đi Pleiku và Buonmathuot mất rồi, anh em tiếp tục tập hợp có thể thứ 7 hay chủ nhật ngày 5,6/1/2013 ta tập trung đánh nhau nhé heeeeee

Anh em chịu khó chờ bác Nhuân về nhé!!! Rồi anh e ta giết nhau ra bia thôi.

Piing poong

Thiếu Uý
He he bác ở chỗ nào ạ, đây bên ngoại nên toàn mẹ em, các em, gì, cậu với bác hay về. E thỉnh thoảng mới về ;) Bia

Bình luận từ Facebook