Mời gặp mặt anh em quê Thái Bình!

docmaorg

Đại Tá
Vụ này hay đấy ko tham gia ko được rồi. Em là F9 rồi nhé
Đông Hưng - Thái Bình. Làng Nguyễn Hữu. 0904334333

Last edited:

tuấn số 7

Thiếu Uý
Ơ cái topic này đang văn hóa, anh em đồng hương gặp mặt thân mật mà cái cậu LLTT ở đâu mà cứ vào ném đá loạn hết cả lên thế nhỉ? Chắc cay bác Nhuân vụ phải đi cấp cứu 115 và phải hút thuốc lá không đt bị cho vào nồi lẩu đây mà:))

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Ơ cái topic này đang văn hóa, anh em đồng hương gặp mặt thân mật mà cái cậu LLTT ở đâu mà cứ vào ném đá loạn hết cả lên thế nhỉ? Chắc cay bác Nhuân vụ phải đi cấp cứu 115 và phải hút thuốc lá không đt bị cho vào nồi lẩu đây mà:))

Ae vào cho đông. Chủ tịch đi chơi mấy ngày topic lặn mất!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Em mới nghe tin dữ, ở quê nhà dân lại đánh cán bộ

Bác Spy ơi, thế ở Thái Bình mà dân đánh cán bộ thì đội GPMB có phải vào cuộc k bác? Kiểu này chắc bác lại phải ra tay thôi. Mà hình như cầm đầu nhóm chống đối là bộ đội Trung say đấy bác à? Gấu lắm.

trungsay

Thượng Sỹ
Bác T7 đúng là mất gốc lâu rồi, dân oánh cán bộ rồi mai người ta edit lại bản đồ nữa thì chả biết quê mình ở đâu. Đội GPMB các bác chỉ loanh quanh ở xóm thôi không nên động đến các vấn đề tôn giáo, chính trị.

tuấn số 7

Thiếu Uý
giời ơi. Nó có liên quan gì đến vụ off này đâu mà

Bác T7 đúng là mất gốc lâu rồi, dân oánh cán bộ rồi mai người ta edit lại bản đồ nữa thì chả biết quê mình ở đâu. Đội GPMB các bác chỉ loanh quanh ở xóm thôi không nên động đến các vấn đề tôn giáo, chính trị.

Giọng mẹ mìn thế này là k được rồi, phải để cậu LLTT ra xử thôi

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái

Trung say súng bắn 2 tay võ oánh cả ngày hay có tư tưởng chống đối chế độ lắm đấy!Oánh cho ngược về quê mẹ bây giờ!

Drhongson

Đại Tá
Bác Spy ơi, thế ở Thái Bình mà dân đánh cán bộ thì đội GPMB có phải vào cuộc k bác? Kiểu này chắc bác lại phải ra tay thôi. Mà hình như cầm đầu nhóm chống đối là bộ đội Trung say đấy bác à? Gấu lắm.

Yến tâm đi, bộ đội Trungsay thì hôm nọ vào tận hang ổ oánh cho nát hàng rồi. Giờ lại cầm đầu hội chống đối à, chưa biết sợ thì lại phải nhắc lại cho nhớ.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Trường CĐ Du lịch Hà Nội đ/c: 250 Hoàng Quốc Việt Hà Nội Bác à. hôm nào bác qua gọi cho em trước để em bố trí đón tiếp các bác nhé: 0903296227. FREE CHARGE Bác nhé

Hôm nay gọi đt cho bác Chaien Nguyen, mới bảo là thành viên đội GPMB ngay gần trường mà giọng bác đó run run đầy lo sợ rồi!!!! Không nghĩ đội này rải khắp HN... thèm Bia

Chaien Nguyen

Binh Nhất
Hôm nay gọi đt cho bác Chaien Nguyen, mới bảo là thành viên đội GPMB ngay gần trường mà giọng bác đó run run đầy lo sợ rồi!!!! Không nghĩ đội này rải khắp HN... thèm Bia
Ôi hôm qua tiếc là tổ chức tất niên sớm cho anh em nên không có điều kiện đón tiếp các bác được, hẹn các bác vào một ngày gần nhất. Bên em có đủ các hảo thủ để nghênh tiếp các bác đấy. Trân trọng

tuấn số 7

Thiếu Uý
Ôi hôm qua tiếc là tổ chức tất niên sớm cho anh em nên không có điều kiện đón tiếp các bác được, hẹn các bác vào một ngày gần nhất. Bên em có đủ các hảo thủ để nghênh tiếp các bác đấy. Trân trọng

Bác mà lôi được bác Hàng Rươi đi đánh thì em kính nể lắm. Bác HR dạo này bị tự kỷ nên bỏ đội, bỏ anh em lên miền sơn cước luyện công bác à. Đến bác Spy còn chả gọi nổi.

Bình luận từ Facebook