Máy bắn bóng bàn tự chế của HiepASC phát trên VTV2 !

hiepasc

MOD Bắc Ninh
hi bác hiệp, ở quảng ninh đã có clb nào ứng dụng đc sp của bác chưa, để e đến đó dùng thử máy bác

có mà ! ở cẩm phả - Quảng Ninh có máy của anh ! và một cái nữa anh em lên lấy ko nhớ địa điểm

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Thân gửi anh em ! Ngày 19 tháng 2 này sản phẩm máy bắn bóng bàn tự chế của Hiệp sau khi qua vòng sơ tuyển năm 2013, chính thức tham dự vào chương trình " Nhà sáng chế " năm 2014. Ngày 15/2 đài truyền hình Việt Nam đã quay xong chương chình tại Bắc Ninh, Chiều Thứ Tư, 19/2 sẽ quay tại trường quay của đài VTV.

Kính mời anh em đến tham dự và bình chọn cho sản phẩm của Hiệp nhé ! Cám ơn !

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Tham gia cùng 2 sáng chế nữa ! không biết đối thủ mình thế nào ! Cần anh em đến dự và bình chọn ! Thời gian : 2h chiều ngày thứ 4, 19/2 vào cửa tại cổng 844 - Đê la Thành - Hà Nội nhé !

hiepasc

MOD Bắc Ninh

Chuẩn bị thi thố làm 1 kiểu ! trong lúc thi không chụp được hihihi

Cám ơn Hỏa Châu đã giúp đỡ Hiệp bàn bóng LEOVIS để dự thi, Kết quả ! Rất vui là sáng chế " Máy bắn bóng bàn tự chế " của Hiệp đã được vinh danh giải nhất sau khi vượt qua qua các sản phẩm khác như máy làm giá đỗ, ghế văn phòng đa năng,...

* Để đến được với giải thưởng danh giá này, sau khi vượt qua vòng loại, đánh giá từ các chuyên gia sản phẩm mới đến chung kết tuần ( mình là số 3 / 30 số ) ; sáng chế của mình sẽ phải qua tiếp 1 vòng nữa đấu với 30 sáng chế đoạt giải khác, vòng này sẽ do hội đồng chuyên gia ở các lĩnh vực như cơ khí, điện tử, kinh tế, ... và chọn ra 5 sáng chế tiêu biểu nhất để vào vòng chung kết năm ! giá trị tiền thưởng mà mình nhận được ở giải nhất này là : 20tr + CUP, cùng toàn bộ chi phí khi tham gia thi ở trường quay của đài truyền hình.

Chương trình sẽ lên sóng vào tháng 5, khi đó sáng chế " Máy bắn bóng bàn tự chế " của Hiệp sẽ được tiếp tục tham dự vào chương trình sáng chế được yêu thích nhất thông qua bình chọn từ khán giả !

Bình luận từ Facebook