Khởi động chương trình máy bắn bóng bàn phục vụ người hâm mộ !

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Bài tập có ở các phần trên rồi mà ! video hẳn hoi ! nhờ có máy mà trình độ cơ bản của nhiều anh em phát triển rất nhanh đó ! còn để đánh khá, đánh giỏi thì cần luyện tập lâu năm or có thầy giỏi or năng khiếu bẩm sinh !

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Hôm nay 7h47' một bạn ở Quảng Ninh có số điện thoại là 0917 500 733 gọi cho mình là bắt đầu lên Bắc Ninh và 1h30 đã có mặt tại Bắc Ninh coi máy và múc luôn sau khi soay sở đủ kiểu để kiếm tiền thanh toán cho mình, vì lỡ mang thiếu mà về lấy thì mệt quá ! pó tay cả mình luôn và thế là mình lại trả tiền taxi về Quảng Ninh cho bạn ấy đúng là Bóng bàn kết nối đam mê ! vì Bóng bàn , vì sở thích Máy Bắn bóng bàn tự chế mà tình cảm AE lại nối dài khắp mọi miền tổ quốc !

holo124

Đại Tá
E sắp hoàn thành cái lưới thu hồi bóng = ống nhựa tiền phong loại 34 . Chi phí hết khoảng 200.000 :D
Bao gồm :
3 ống x 1.52m = 4.56m |
2 ống x 0.74m = 1.48m |
4 chân x 0.76m = 3.04m |
2 ống x 0.4m = 0.8m |
1đoạn ống thừa tầm 60cm
6T , 4 cút , 1 cưa sắt |
-----------------------------------
Tổng 150.000 + 50.000 tiền lưới
Thời gian làm trong khoảng 1-2h
Tiền công thì tự chi cho mình 1 ly cafe đá :D
Rất đẹp và thẩm mỹ . Lúc nào xong hết e chụp ảnh lên
Bác nào muốn làm thì cứ lấy kích thước của e , về ráp vào là ok luôn ko phải tính toán gì hết
Chú ý : không nên dùng keo vì cút và T đã rất chặt , sau này mình muốn di chuyển bàn đi đâu chỉ cần tháo ra là ok luôn

Last edited:
  • Like
Reactions: vtk

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Chuẩn bị tiếp 1 lô 5 máy ! có khắc phục 1 số tính năng chưa mượt :
1 - Cổ nòng bắn bóng trơn, nhẹ hơn khi xoay, cứng vững hơn.
2 - Lỗ xuống bóng lớn hơn thuận lợi hơn khi đổ nhiều bóng vào vẫn OK.
3 - Dùng 1 số vật liệu cao cấp hơn để đảm bảo độ cứng vững và tính thẩm mỹ cũng như độ bền với thời gian.
4 - Giá không thay đổi !

holo124

Đại Tá
Tên FB của cháu là gì thế ? để coi trên smartphone chứ máy tính ko vào đc

chán với bác này , như kiểu ăn cắp thiết kế của e , ko khác 1 tí gì luôn , chỉ khác lưới màu đen ! chắc ko cần chụp ảnh nữa

hiepasc

MOD Bắc Ninh
chán với bác này , như kiểu ăn cắp thiết kế của e , ko khác 1 tí gì luôn , chỉ khác lưới màu đen ! chắc ko cần chụp ảnh nữa

trích nhầm chỗ roài hồ lô ơi ! tên Thước arsenal mà ! hehehhe ! mà nó pót trên FB chứ có trên này đâu !

w00ter

Binh Nhì
Chào anh Hiệp. Sáng nay đã cố tình viết tên em in đậm chữ hoa thế mà mấy em ngân hàng còn viết sai...haizzzz. Rõ chán!

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Chào anh Hiệp. Sáng nay đã cố tình viết tên em in đậm chữ hoa thế mà mấy em ngân hàng còn viết sai...haizzzz. Rõ chán!

Hehehehhehe ! Bưu điện viết : 4.000.000 VND ( Tran Thi Le Nam nop tien ) nên anh phải hỏi lại xem liệu có phải là Trần Thị Lê Nam không hóa ra là Trần Thịnh Lê Nam . OK không có gì thay đổi thì đầu tháng 7 là OK.

Mấy hôm bận quá không post bài !

* Đã nhận được tiền của bạn Minh Huy - Đà lạt bạn sẽ nhận được hàng vào cuối tuần này nhé. Gửi Tín Thành
* Đã nhận được tiền của Anh Vũ Đình Vinh - Hà nội : Em đã cho người đi chuyển đồ cho anh qua Bưu điện.

Last edited:

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Đã chuyển cho bạn Nguyễn Minh Huy - Số 26A Bạch Đằng - Đà Lạt ; Số vận đơn 13062628 bạn vào trang web cho hãng vận chuyển để check lộ trình nhé !
http://ttcvina.com/ttc/
Cám ơn bạn chúc bạn vui vẻ và lên tay nhanh chóng !

candytit

Trung Sỹ
bác cho cái video bắn bóng từ nòng ra để mọi ng xem và học hỏi. đang máu 1 cái máy ntn
ủng hộ bác nhiệt tình luôn

hiepasc

MOD Bắc Ninh
máy bắn được nhiều điểm,các lọa xoáy ko chú

Bắn kính thưa các loại điểm người chơi phải đoán để di chuyển hehehhehe , Còn xoáy thì Tất tần tật luôn ngang, lên, xuống, .... Quên bắn được cả quả lốp bóng lên trời để tập nữa !

Bạn Candytit : bộ để hỗ trợ người muốn tự chế tôi sẽ quay Video cái bộ nòng lên chi tiết hẹn 1 lúc khác nhé vì dạo này bận quá !

Last edited:

Bình luận từ Facebook