Máy bắn bóng bàn tự chế của HiepASC phát trên VTV2 !

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Hôm nay ngày 23 tháng 8 năm 2013. Đài truyền hình Việt Nam đã phát sóng chương trình 7 ngày công nghệ với sản phẩm máy bắn bóng bàn tự chế của Hiệp kính mời bà con đón xem và like cho Hiệp nhé ! Lịch phát sóng 12h trưa ; phát lại vào 23h tối !

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Đoạn video được Hiệp quay lại trên tivi ! khi nào xin được video gốc sẽ úp lại cám ơn !

Chia sẽ niềm vui cùng các bạn !

Last edited:

hiepasc

MOD Bắc Ninh
ac xin lỗi để vào youtu chỉnh lại, đã chỉnh lại rồi bạn nào coi thử xem có bị sao nữa không nhé !

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Mình vừa xem chương trình VTV2 giới thiệu về sáng kiến chế tạo MBB của Hiepasc. Thú vị nhất là lần đầu tiên biết mặt nhà sáng chế này. Và thực sự tự hào vì dân BB chúng ta có những người quá giỏi (như Hiepasc, như bác An ở TPHCM, hay bác Công ở Ninh Bình).
Xin chúc mừng đ/c Hiepasc !

congcong73

Đại Tá
Mình vừa xem chương trình VTV2 giới thiệu về sáng kiến chế tạo MBB của Hiepasc. Thú vị nhất là lần đầu tiên biết mặt nhà sáng chế này. Và thực sự tự hào vì dân BB chúng ta có những người quá giỏi (như Hiepasc, như bác An ở TPHCM, hay bác Công ở Ninh Bình).
Xin chúc mừng đ/c Hiepasc !
Chúc mừng Bác Hiệp - Đấy Bác NTBB khen ( Quá giỏi ) - nhưng k biết bác chơi bóng thế nào - em thì chơi bóng quá kém ...
Mong sao chúng ta được gặp nhau để giao lưu vài thứ bác nhỉ .................?????????????????

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Theo thông báo từ phóng viên đài truyền hình Việt Nam, Hôm nay chương trình tiếp tục phát lại vào 12h và 23h kính mời !
Cám ơn toàn thể anh em đã cổ vũ cho Hiệp nhé ! :zingme71:

Drhongson

Đại Tá
Theo thông báo từ phóng viên đài truyền hình Việt Nam, Hôm nay chương trình tiếp tục phát lại vào 12h và 23h kính mời !
Cám ơn toàn thể anh em đã cổ vũ cho Hiệp nhé ! :zingme71:

Nhiệt liệt cổ vũ cho Mod Hiệp. Quả máy hơi trông gọn nhẹ mà bóng ra nuột đó.

tuyetvu79

Đại Tá
hé.....tương lai BB Việt Nam sẽ thăng hạng......
chúng ta có máy BB ngon lành wa...
:zingme67::zingme67:
giờ chỉ còn tích cực tập luyên thui...
các bác ở tuyển QG có đặt hàng chưa nhởi??

hiepasc

MOD Bắc Ninh

Bộ nạp bóng của Hiệp được giới thiệu trên web nước ngoài nè !

Bình luận từ Facebook