Mặt Tàu và những thành tựu đạt được

docmaorg

Đại Tá
thì đúng rồi đó, mà tốt nhất các bác đọc hết cái topic DHS nầy cho em:zingme32: đọc xong các thread thì chắc các bác cũng ko cần phải hỏi nhiều, cái nữa là các bác phải tự thí nghiệm, chứ nói các bác cũng ko thể cảm nhận cái cảm giác đó được.
Cái mút tầu này hay ở chỗ có thể tuned để hợp với lối đánh từng người, và cảm giác bóng của mỗi người. Nên chỉ có thể nói được cái chung nhất, còn đâu đều phải tự sướng cả, nhiều khi các bác hỏi kỹ quá ae ko giải thích được cũng ngại lắm.

return

Thượng Sỹ
Một HNT thành công ở chuyên nghiệp là do khi đã thành VDV mới đổi sang mút tàu, lúc đó thì không ai cấm được (nhưng TPHCM thì đuổi luôn). Các trung tâm bb hiện nay đều gần như tẩy chay và cấm các em chơi mút tàu vì không biết dạy thế nào. Cho nên tuy hiện nay có một số người chơi mút tàu, nhưng chỉ là dân nghiệp dư, không được tập chuyên nghiệp từ nhỏ thì lấy đâu ra thành tích chuyên nghiệp. Chỉ có điều lạ lùng là tuy cấm chơi mút tàu, nhưng lại lũ lượt kéo sang Tàu tập huấn theo động tác mút tàu. Điên và ngu cái chỗ đó.

Một HNT thành công ở chuyên nghiệp là do khi đã thành VDV mới đổi sang mút tàu, lúc đó thì không ai cấm được (nhưng TPHCM thì đuổi luôn). Các trung tâm bb hiện nay đều gần như tẩy chay và cấm các em chơi mút tàu vì không biết dạy thế nào. Cho nên tuy hiện nay có một số người chơi mút tàu, nhưng chỉ là dân nghiệp dư, không được tập chuyên nghiệp từ nhỏ thì lấy đâu ra thành tích chuyên nghiệp. Chỉ có điều lạ lùng là tuy cấm chơi mút tàu, nhưng lại lũ lượt kéo sang Tàu tập huấn theo động tác mút tàu. Điên và ngu cái chỗ đó.
Ngay cả TRung tâm của ông D9 dc bên Tân j đó hỗ trợ sản phẩm chính hãng, nhưng k bit có dạy hs cái đó k nữa, k thấy d9 dạy tune mặt

bantaylua

Đại Uý
Bác này nói câu tô đỏ chuẩn luôn.
TP mình ở có trung tâm đào tạo của Sở. Chả hiểu thế nào, các lứa đạo tạo, trình độ ngày càng kém đi, trong khi mặt bằng thành phố thì nâng cao? Các học viên từ Sở ra đánh đấm thì cứng như củi, động tác chỉ thấy giật mạnh nhưng lại có xu hướng moi cầu vòng, ấy thế nên cứ gặp bóng đôi công, gai chuội tí là thua tan nát, đánh với nghiệp dư còn thua bỏ mẹ...

Mút tàu khá hay, ai đánh 1 time rồi cũng nghiện vậy, mặc dù kt kém nhưng e sẽ cố gắng để thích nghi, có nguồn DHS chính hãng bên Quảng Châu rồi nên yên tâm, hehe

trung2409

Trung Uý
Các bác cho e hỏi ngu phát, là những người đánh mặt tàu ở VN ta đã có ai vô địch hay giành được bất cứ danh hiệu nào trong nước cũng giống như đấu trường seagame chưa ạ .
mong các bác giải đáp khúc mắc này giúp em
thanks mọi người

Theo em nên đóng topic lại là vừa....
mặt tàu đã tạo nên thành tính đáng nể, là topic đông đảo anh em vào chém gió nhất... em nghĩ đó là thành tích duy nhất đáng nể của mặt Tàu...
như tip pờ nờ đã từng chúc anh em diễn đàn lúc nào cũng được đông đảo như hội tàu đạo.... vậy nên đó là thành tích của mặt tàu

return

Thượng Sỹ
Toàn bộ những người đánh mút tàu đều đã đánh mút nhật đức nhưng đến mút tàu đều bị cuốn hút vì tính năng của nó. Ở chuyên nghiệp tầm thế giới, mút tàu đã chứng minh vị trí số 1 của mình, chỉ có những người không hiểu mút tàu là gì mới là chém gió thôi, và lại lũ lượt kéo sang tàu.

Theo em nên đóng topic lại là vừa....
mặt tàu đã tạo nên thành tính đáng nể, là topic đông đảo anh em vào chém gió nhất... em nghĩ đó là thành tích duy nhất đáng nể của mặt Tàu...
như tip pờ nờ đã từng chúc anh em diễn đàn lúc nào cũng được đông đảo như hội tàu đạo.... vậy nên đó là thành tích của mặt tàu
Giờ cái j nó cũng nên nhìn vào thực tế bác ạ, chứ lớn hết rồi, chém gió mãi con nít nó bịt mũi cười cho bác ạ, e tính thẳng b đừng để bụng

Bình luận từ Facebook