Lối đánh gai vô cùng hoa mỹ của Aleksandar Karakasevic

LMC

Trung Tá
mình cũng cho đây là gai công vì mình đã từng đánh với người đánh gai công giật kiểu này

saigonfc.vn

Đại Uý
Để tìm thêm một vài cao thủ sẽ nhìn thấy rằng : gai có thể bắn-giật -block.... một cách điêu luyện.!

saigonfc.vn

Đại Uý
mình cũng cho đây là gai công vì mình đã từng đánh với người đánh gai công giật kiểu này

Nếu ông kara này mà đánh mút thì thật là lạ- đông tác giật sao nó cứ ngữa ngữa ra - tay điều khiển giống hoàn toàn của gai hiiiiiiiiii

michipsport

Thượng Sỹ
Nếu ông kara này mà đánh mút thì thật là lạ- đông tác giật sao nó cứ ngữa ngữa ra - tay điều khiển giống hoàn toàn của gai hiiiiiiiiii

Cai nay là mút bình thường, chẳng có gai gi cả, do động tác nó hơi lạ thế thôi

PackEunHee

Ceo of Stiga
cũng có thể nhưng nốt mờ trắng đó là nốt phấn của quả Bóng để lại,,,,bác thử đánh bóng mới xem

trời ơi ng ta đánh xog bị mồ hôi đó. Muốn biết phải Tenergy ko nhìn ở góc rìa miếng mút sẽ thấy . Dòng Te có chữ in nổi lên trên cả mặt mút kia kìa

buratino01

Trung Sỹ
Các trận đấu đỉnh cao bây giờ xem không đẹp mắt như thời 2010 - 2011 nữa các bác nhỉ ( tuy rằng trình độ thì ngày càng lên)

saigonfc.vn

Đại Uý
Đây là một trận của"gai"- gai giật ầm ầm luôn- chen weixing lên đường!

[video=youtube;OwnU-eB9Z-o]http://www.youtube.com/watch?v=OwnU-eB9Z-o[/video]

Trau_CoDoc

Trung Uý
Khà khà. Bác chủ thớt đưa ra 1 clip rất hay và rất "hot" để ae tranh luận. Theo quan điểm của em thì đây là mặt mút. Vì nhìn pha lốp bóng phản công = BH của bác ấy ở cự ly xa bàn lúc 7:05 thì em nghĩ rằng đây không thể là gai. 2 nữa nhìn hình quay chậm vẫn thấy đó là mặt mút. Hihi

saigonfc.vn

Đại Uý
Khà khà. Bác chủ thớt đưa ra 1 clip rất hay và rất "hot" để ae tranh luận. Theo quan điểm của em thì đây là mặt mút. Vì nhìn pha lốp bóng phản công = BH của bác ấy ở cự ly xa bàn lúc 7:05 thì em nghĩ rằng đây không thể là gai. 2 nữa nhìn hình quay chậm vẫn thấy đó là mặt mút. Hihi

Tang peng thì 100% gai em ơi hiiiii

lamtq

Đại Tá
mình xem ông này đánh giải killerspin trên ESPN mấy lần rồi
toàn đánh mút thôi chưa bao g thấy dùng gai cả
đoạn video chủ thớt đưa theo cảm nhận của mình chắc chắn cũng ;là mút 2 bên luôn các bác ợ

chajen_HD

Đại Uý
Các bác tranh luận mãi nhỉ????
Động tác chỉa bóng bằng đầu vợt, tiếng động,vòng cung tay backhand so với lực bay quả bóng
==>>> Chắc chắn là "GAI"
Chỉ có nó là gai gì thôi các bác ah..

LMC

Trung Tá
Các bác tranh luận mãi nhỉ????
Động tác chỉa bóng bằng đầu vợt, tiếng động,vòng cung tay backhand so với lực bay quả bóng
==>>> Chắc chắn là "GAI"
Chỉ có nó là gai gì thôi các bác ah..
bạn nói chuẩn đấy đúng ý mình................

chajen_HD

Đại Uý
Còn 1 chi tiết nữa đó là ánh mắt thât thần,bị động của Sterger khi rất khó tăng lực dứt điểm chết..
===>lắc đầu ngao ngán
Chắc chắn anh ta đang đối đầu với 1 tay gai..
Thôi các bác cứ chém tiếp nhé..em chỉ góp thế thôi (cũng rất muốn biết nó là gai gi???-bác nào biết thì post cho cả nhà hay biết và mua nhé)

Last edited:

nobi

Thượng Sỹ
Mặt đen là mút:

----

Bình luận từ Facebook