Lối đánh gai vô cùng hoa mỹ của Aleksandar Karakasevic

Trau_CoDoc

Trung Uý
Có thể là không đúng- nhưng sao lối đánh kỳ quá, nếu đó là mút thì k có gì để nói!

Theo e thì là mút bác ợ. Nhìn thấy con bướm to đùng nhưng ko biết loại gì cả. Em nghĩ gai không thể đối giật, chặn đẩy và lốp tốt như vậy đc. ^^!

Trau_CoDoc

Trung Uý
gai cũng đánh được mà ! hôm thấy Bác Huy cũng đánh trái ầm ầm !
Nhưng mà làm sao đối trái đến mấy quả như vậy được bác. Lại lốp bóng ở cự ly
xa bàn. Em nghĩ nếu là gai thì không đủ lực đc. Xem trên clip thấy mặt đó vẫn bóng nhoáng mà ^^!

Radical

Moderator
Ông này đánh mặt đỏ là mặt gai công đó. Giật trái nhưng mà ngửa vợt ra và kéo lên rất cao.
Phải nói là đánh cổ tay rất điêu luyện.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Không đúng. Bác xem kỹ ở phần quay chậm đoạn cuối cùng sẽ thấy. Mặt vợt phẳng và bóng chắc không phải gai đâu ah.

saigonfc.vn

Đại Uý
cũng đang đi tìm hiểu gai - vì rằng trong thời gian này, thấy gai nó giật- bắn ầm ầm mình nghĩ cũng ghê quá. Còn đoạn trên có ai biết thì cho ý kiến!

Dng6688

Thượng Sỹ
[video=youtube;nEtc3b1i1rk]http://www.youtube.com/watch?v=nEtc3b1i1rk[/video]

Mình cũng thích lối đánh của bác này,, chết chết các bác thấy lực giật quả trái nổ toang toác mặt đỏ thế mà bảo gai thì chết. chắc chắn là mút rồi nghe tiếng biết ngay mà chuẩn nhất là 3.18p nhé

boizach_cp

Trung Sỹ
k cần wan tâm là gai hay mút nữa, thank chủ topic vì đã post 1 trận đấu hay and hoa mĩ cho ae thưởng thức! e thích lối đánh of ông này r đấy, quả trái kì kì kiểu j í mấy a nhể!

Pearl

Thượng Sỹ
[video=youtube;nEtc3b1i1rk]http://www.youtube.com/watch?v=nEtc3b1i1rk[/video]

Bác đưa clip hay quá, em đã bấm thanks rồi mà vẫn phải cảm ơn bác lần nữa, lâu rồi mới dc xem clip hay như vậy.
Theo em thì ông này đánh gai các bác ạ, em thấy ông ấy mang áo Killerspin.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Nhưng qua những hình ảnh trên clip thì em thấy bác này đánh mtj mút bác ợ. Không thấy gai đâu. Có đoạn cuối cùng quay chậm nhìn rõ lắm. Bác xem lại coi.

Drhongson

Đại Tá
Nếu các bác xem Huy Redbull , Kiệt Úc , Bình Ni ... oánh gai thì sẽ thấy
họ bắn gai đẹp và uy lực đến thế nào.
Lâu nay những bác chơi gai thường chơi jơ cắt lẵng nhẵng khó chịu nên hay tạo cảm giác ngán ngại ,
chứ nếu chơi jơ tích cực thì hấp dẫn đâu kém mút .

Last edited by a moderator:

Bình luận từ Facebook