Lào Cai: [HOT] Dự kiến vài trận độ Vịt cỏ.

Duongapaco

Đại Tá
Chào chú Yên.1 người tâm huyết của bb Lào Cai.Cháu sẽ cố gắng thương xuyên lên diễn đàn chém chuối cùng ace hihi.
Chào bạn TIT VÀ MIT, bạn đang sinh hoạt ở CLB nào thế ? mình đoán bạn ở CLB BBC phải không ? Lào Cai bây giờ diễn đàn cũng vui phết, bạn cố gắng thường xuyên vào diễn đàn nhé

Duongapaco

Đại Tá
dao nay bác Tuấn dang tap luyên ghê lắm,chuân bi danh do voi chu dung co khac.co the chieu 1/9 chau len giao luu voi cac bac
Cháu đã đi làm ở đâu rồi đấy ? CLB Phố Lu đã có trang riêng trên diễn đàn Lào Cai rồi cháu chịu khó vào đưa tin viết bài nhé, Long " dao phay " chiều chủ nhật lên sớm mà chơi cho vui

Duongapaco

Đại Tá
Khoái thật . Anh Yên ko thấy phát biểu gì
Anh chưa hiểu kỹ xem em nói gì, có phải em đấu với Dũng gai một trận đơn vào chiều chủ nhật này ngoài một mâm vịt cỏ người thua phải chịu để chiêu đãi anh chị em ra, em còn nhận cửa của em: 200 k nữa xem có ai nhận cửa Dũng nữa có phải không em Gà Tre nhỉ ? hay là em muốn đấu thêm một trận đơn nữa với ai đó 200 k để anh sắp xếp ?

HONGBBC

Thượng Sỹ
Em không nhớ chiều hôm đấy uống bia: Phong thách đấu đôi anh và ra giá thì đã có nhà hảo tâm ủng hộ bên anh một mâm nếu thua, còn đôi anh thắng thì...

Anh Y ơi! em Hoa bảo là Trận PH - YH : 1 mâm vịt cỏ thôi, cho đồng đều với các trận khác. Còn nhã ý của anh hàng xóm tốt bụng để dành vào dịp khác.

Duongapaco

Đại Tá
Anh Y ơi! em Hoa bảo là Trận PH - YH : 1 mâm vịt cỏ thôi, cho đồng đều với các trận khác. Còn nhã ý của anh hàng xóm tốt bụng để dành vào dịp khác.
Anh thì thế nào cũng được, nếu các em thống nhất thì trận PH Gặp YH đôi nào thua 1 mâm vịt cỏ vậy. Xem hôm đấy số lượng người tham gia bao nhiêu thì tính tiếp sau em nhé

ZLC (*_*)

Binh Nhất
thế chốt lại chiều mai có đánh không để cháu lên xem với chú Yên, lên cổ vũ chút chứ. mấy giờ ấy nhỉ chú

Dũng Gai

Moderator
Khổ thân bác gà tre, tập luyện khổ cực, em thì cứ họp hành và đi xã nốc rượu suốt, nếu em thua thì còn có lý do ít tập, chứ bác mà thua thì chỉ đổ cho lý do tập nhiều quá hóa tẩu hỏa nhập ma.
Chốt lại các trận như sau:
1. Trận Yên + Hoa gặp Phong + Hồng: 1 mâm vịt cỏ (Trận này chỉ đánh 1 mâm, anh hàng xóm Dũng gai ko tài trợ trận này nữa để cho khách quan theo đề nghị của Hồng BBC);
2. Trận Yên + Hồng thuế + Dũng gai + Túy (1 mâm vịt cỏ);
3. Trận Khao bia + Giang còi gặp Tâm khùng + Hải ngót: 1 mâm vịt cỏ;
4. Trận Dũng Gai + Tuấn gà tre: 1 mâm Vịt cỏ.
5. Các trận giao lưu bên ngoài khác: Tùy cơ ứng biến....Có thể có cả cao thủ Hưng đen cũng đến cổ vũ và giao lưu, anh em đăng ký vào nộp học phí.
Nhưng thực lòng mà nói: Trận mong chờ và hồi hộp nhất là trận Khao bai + Giang còi (BBC) gặp đôi Tâm khùng + hải ngót (APT). Các trận khác cũng hay nhưng đều là liên quân.Vậy là có 4 mâm cho 24 người. Ngoài ra nếu phát sinh thêm lượng người ngoài 4 mâm này, các anh em vui lòng.... thêm thắt theo đầu người cho nó có tí trách nhiệm với bản thân mình. Nhưng chắc theo mình cũng chỉ như thế là đủ mâm rồi.
@ Anh Gà Tre: Em đã chuẩn bị đủ 2 mâm vịt nếu thua, bác ko đến thì gửi tiền qua tài khoản giúp em. Những trận giao lưu trên nói thực em và anh Yên cũng tạo cớ để phát động phong trào và mời nhau đi nhậu, vậy nên các bác cứ nện thực lực và vui vẻ nhé.

Last edited:

HONGBBC

Thượng Sỹ
Em Hồng thuế có xuống Apatit tập đôi không anh Yên? Anh hỏi lại xem liệu em Hồng có còn hứng thú tham gia nữa không hay sợ rút lui rồi...

Duongapaco

Đại Tá
Em Hồng thuế có xuống Apatit tập đôi không anh Yên? Anh hỏi lại xem liệu em Hồng có còn hứng thú tham gia nữa không hay sợ rút lui rồi...
Từ hôm bố Ngân ốm phải đi nằm viện HN Ngân và Hồng không thấy xuống dưới này nữa, thật ra anh và Hồng mới chỉ cặp đôi với nhau được 2 trận trong một buổi chiều thôi và trong hai trận đấy đôi anh toàn thua. Hôm trước anh điện cho Hồng rồi, Hồng nhất trí cao mà em. Anh chắc chắn là đôi YH sẽ thua nhanh nhưng vẫn nhận lời vì bóng hồng mà thôi

Duongapaco

Đại Tá
Nếu hôm đấy anh khỏe khắn sau khi đấu xong hai trận đôi nam nữ em sắp xếp cho anh gặp Hưng đen một trận đơn nhé: 100 K nộp quỹ CLB BBC được không em, Hưng chấp anh mấy trái thì vừa miếng nhỉ ?

duong_nguyen

Trung Sỹ
Khổ thân bác gà tre, tập luyện khổ cực, em thì cứ họp hành và đi xã nốc rượu suốt, nếu em thua thì còn có lý do ít tập, chứ bác mà thua thì chỉ đổ cho lý do tập nhiều quá hóa tẩu hỏa nhập ma.
Chốt lại các trận như sau:
1. Trận Yên + Hoa gặp Phong + Hồng: 1 mâm vịt cỏ (Trận này chỉ đánh 1 mâm, anh hàng xóm Dũng gai ko tài trợ trận này nữa để cho khách quan theo đề nghị của Hồng BBC);
2. Trận Yên + Hồng thuế + Dũng gai + Túy (1 mâm vịt cỏ);
3. Trận Khao bia + Giang còi gặp Tâm khùng + Hải ngót: 1 mâm vịt cỏ;
4. Trận Dũng Gai + Tuấn gà tre: 1 mâm Vịt cỏ.
5. Các trận giao lưu bên ngoài khác: Tùy cơ ứng biến....Có thể có cả cao thủ Hưng đen cũng đến cổ vũ và giao lưu, anh em đăng ký vào nộp học phí.
Nhưng thực lòng mà nói: Trận mong chờ và hồi hộp nhất là trận Khao bai + Giang còi (BBC) gặp đôi Tâm khùng + hải ngót (APT). Các trận khác cũng hay nhưng đều là liên quân.Vậy là có 4 mâm cho 24 người. Ngoài ra nếu phát sinh thêm lượng người ngoài 4 mâm này, các anh em vui lòng.... thêm thắt theo đầu người cho nó có tí trách nhiệm với bản thân mình. Nhưng chắc theo mình cũng chỉ như thế là đủ mâm rồi.
@ Anh Gà Tre: Em đã chuẩn bị đủ 2 mâm vịt nếu thua, bác ko đến thì gửi tiền qua tài khoản giúp em. Những trận giao lưu trên nói thực em và anh Yên cũng tạo cớ để phát động phong trào và mời nhau đi nhậu, vậy nên các bác cứ nện thực lực và vui vẻ nhé.
Anh Dũng ơi. Chiều 1/9 này CLB của em có khoảng 5 người anh nhé. lên giao lưu với các bác cho nó mở rộng tầm mắt. Cảm ơn các bác

Dũng Gai

Moderator
Nếu hôm đấy anh khỏe khắn sau khi đấu xong hai trận đôi nam nữ em sắp xếp cho anh gặp Hưng đen một trận đơn nhé: 100 K nộp quỹ CLB BBC được không em, Hưng chấp anh mấy trái thì vừa miếng nhỉ ?
Theo em thì Hưng đen phải chấp anh tầm 4 quả trở lên anh à. Nhưng 5 quả là vừa miếng, còn 6 thì anh lại nhỉnh hơn. Món này khó nói lắm vì chính em cũng chưa biết Hưng đen đánh thế nào. Hưng đen phải chấp Vinh béo cỡ 2 trái. Nhưng Vinh béo vừa rồi lại ăn Đạo ma? Nhưng nếu phân tích thì Hưng đen tay trái giao bóng sẽ khó cho những người chơi tay phải. Điểm đó bác Yên hết sức lưu ý. Nếu Hưng đen giao bóng khó sang bên phải của bác bóng kênh lên thì 5 quả bác cũng khó có cửa.

Last edited:

congsonsxdlc

Binh Nhì
Không chơi món thể thao mạo hiểm đấy anh à< xin rồi> còn lần này là bóng bàn và tửu. < Tửu thì e chấp nửa lít e uống trước , bóng bàn thì ngang anh ơi>

Bình luận từ Facebook