Lào Cai: [HOT] Dự kiến vài trận độ Vịt cỏ.

Duongapaco

Đại Tá
Mình dự kiến Hưng chấp 5 quả, nhưng thôi mình nhận non non 4 quả để có cớ nộp 100 k vào quỹ CLB BBC cho vui nhé. Em sắp xếp trận đấy sau khi đấu xong 2 trận đôi nam nữ cho anh

congsonsxdlc

Binh Nhì
Cháu cũng học theo cái đấy của chú đấy< Biết là thua cháu vẫn đánh mà, để học hỏi quả bóng khó thì mới lên tay được tí>

Dũng Gai

Moderator
Mình dự kiến Hưng chấp 5 quả, nhưng thôi mình nhận non non 4 quả để có cớ nộp 100 k vào quỹ CLB BBC cho vui nhé. Em sắp xếp trận đấy sau khi đấu xong 2 trận đôi nam nữ cho anh

Sau khi em kích hoạt, em đoán anh sẽ trả lời thế. Nhưng nếu Hưng ở lại thì Giang còi xem có kế hoạch đón tiếp thế nào cho rõ? Vì Hưng đen đi cùng vợ, vợ thì chỉ muốn Sa Pa thơ mộng, Hưng thì thích đánh bóng. Hai cái thích ấy phải nghiên cứu. Vụ này nếu chiều nay còi xuất hiện tại BBC anh sẽ trao đổi thêm.

Dũng Gai

Moderator
Từ hôm bố Ngân ốm phải đi nằm viện HN Ngân và Hồng không thấy xuống dưới này nữa, thật ra anh và Hồng mới chỉ cặp đôi với nhau được 2 trận trong một buổi chiều thôi và trong hai trận đấy đôi anh toàn thua. Hôm trước anh điện cho Hồng rồi, Hồng nhất trí cao mà em. Anh chắc chắn là đôi YH sẽ thua nhanh nhưng vẫn nhận lời vì bóng hồng mà thôi

Anh yên tâm đi anh, mình làm phong trào thì phải biết hy sinh bản thân mình bác nhỉ. Có ai ko thấy vui vui khi đi cổ vũ những trận vui vui này đâu. Mình giao lưu chứ ko sát phạt nhau mà anh. Em biết mình là thế nào, em cũng ngại...? Về độ chém gió hiện thời em là cao thủ level 1, bác Yên đã sang level 2 rồi. Bái phục.

duong_nguyen

Trung Sỹ
Chú nguyễn là phải đánh với anh thì hợp lý
Không hiểu Sơn định nói cái gì? Đánh bóng với anh Dũng (3,4,3) thì anh ấy ko nhận. Anh quay sang giao lưu với Cường Ngân hàng 100k vào quỹ BBC. Và có thể xin đánh giao lưu với một số anh em khác

congsonsxdlc

Binh Nhì
Không hiểu Sơn định nói cái gì? Đánh bóng với anh Dũng (3,4,3) thì anh ấy ko nhận. Anh quay sang giao lưu với Cường Ngân hàng 100k vào quỹ BBC. Và có thể xin đánh giao lưu với một số anh em khác

Anh em mình làm trận 200k bỏ quỹ BBC . Các chú các bác xem được không ạ

Dũng Gai

Moderator
Anh nhận 100 k + 3 rồi đó thi em? Chú sao đó. Chú Nguyễn đánh với Công Sơn thì xác định cho vào quỹ BBC trước đi cho lành.

Duongapaco

Đại Tá
Chú Dũng tổng hợp lại xem có bao nhiêu trận đấu đơn gây quỹ CLB BBC rồi nhỉ, nhớ là anh có một trận đấy nhé, nếu còn thời gian anh xin trận nữa cho vui ( Hưng đen - Duongapaco ( + 4 ) )

Dũng Gai

Moderator
Chú Dũng tổng hợp lại xem có bao nhiêu trận đấu đơn gây quỹ CLB BBC rồi nhỉ, nhớ là anh có một trận đấy nhé, nếu còn thời gian anh xin trận nữa cho vui ( Hưng đen - Duongapaco ( + 4 ) )
Vâng:
1. Đơn nam Hưng đen chấp + 4 anh Yên (100 k nộp quỹ BBC);
2. Hưng đen chấp Công Sơn + 4: ( 100 K nộp quỹ BBC);
3. Công Sơn + Nguyễn: 100 k nộp quỹ BBC.....
4. Yên + Tuấn gà tre : 100 k nộp quỹ.....
Ngoài ra anh em khác cứ thoải mái đăng ký và tiếp tục cập nhật...

Duongapaco

Đại Tá
Vâng:
4. Yên + Tuấn gà tre : 100 k nộp quỹ BBC.....

Trận màu đỏ: Hưng phải chấp: Sơn 7 - 8 quả em nhé
Trận màu xanh: anh nghĩ Tuấn gà tre không đánh với anh đâu vì anh chưa phải là đối thủ vừa tầm của Gà tre

Last edited:

duong_nguyen

Trung Sỹ
Anh nhận 100 k + 3 rồi đó thi em? Chú sao đó. Chú Nguyễn đánh với Công Sơn thì xác định cho vào quỹ BBC trước đi cho lành.
Xác nhận với anh Dũng nhé. Ai dà dá. Tức là có 3 trận 100k gây quỹ clb rồi. 1. Với Cường ngân hàng( đi nhanh là cái chắc). 2. Với bác Dũng gai( được +3) chẳng có nhẽ. 3. Với Công Sơn( dạo này Sơn lên tay lắm) chà chà

congsonsxdlc

Binh Nhì
Vâng:
4. Yên + Tuấn gà tre : 100 k nộp quỹ.....

Ui Cháu ko đánh được anh Hưng như thế đâu> chấp chú 4 lại chấp cháu 4 sao được chứ> cháu đánh trận với anh nguyễn thui

Bình luận từ Facebook