Lào Cai: CLB BBC - Đất lành, chim đậu.

Timoboll ZLC

Binh Nhất
hình như diễn đàn 2 hôm nay có vấn đề thì phải, cháu k vào đc
dạo này phong trào đút lợn lên cao thế nên cháu cũng cố gắng hơn trong từng trận để đánh , tập trung và đánh có trách nhiệm thì khác ngay chú Phong ah, phải lên đc hơn 1 quả so với bình thường ý chứ :zingme29:

phonghongBBC

Đại Uý
hình như diễn đàn 2 hôm nay có vấn đề thì phải, cháu k vào đc
dạo này phong trào đút lợn lên cao thế nên cháu cũng cố gắng hơn trong từng trận để đánh , tập trung và đánh có trách nhiệm thì khác ngay chú Phong ah, phải lên đc hơn 1 quả so với bình thường ý chứ :zingme29:

Đúng rồi, chú cũng ko vao được. Hồi này cháu đánh hay hơn dạo trước thật. Hôm qua chú cặp với cháu cảm giác yên tâm lắm. Chu đang ngồi trên ô tô. Chúc cháu và mọi người giao lưu thật tốt và vui nhé. Cố gắng lấy giải để chú về khao nhé.

khoa-it-BBC

Binh Nhì
Lần đầu đi thi đấu mà chẳng thấy tâm lý tý nào, 2 con gà Khoa-Thanh cũng đc vào vòng trong gặp đôi Dung-Cường :zingme41:

chemgio

Binh Nhì
Lần đầu đi thi đấu mà chẳng thấy tâm lý tý nào, 2 con gà Khoa-Thanh cũng đc vào vòng trong gặp đôi Dung-Cường :zingme41:
Gà này bị đá nhiều rồi nên cũng dạn đòn, hai đôi này cũng khủng phết, làm cho đôi Vũ Dũng nghiêng ngả. Chúc 2 gà mau lớn để thăng hạng B.

HONGBBC

Thượng Sỹ
Mấy hôm nghỉ không đến CLB, hôm qua đến thấy vắng vẻ quá. Chắc cuối năm dồn việc mọi người bận hết thì phải

Duongapaco

Đại Tá
Mấy hôm nghỉ không đến CLB, hôm qua đến thấy vắng vẻ quá. Chắc cuối năm dồn việc mọi người bận hết thì phải
Thêm một lý do nữa là sắp đến kỳ nộp quỹ CLB quý 4 ( 300.000 đ/quý ) nên một số bạn còn đang xin... vợ tiền để nộp đấy. Xin được vợ tiền rồi nộp xong lại đông vui ngay ấy mà em. He he

HONGBBC

Thượng Sỹ
Thêm một lý do nữa là sắp đến kỳ nộp quỹ CLB quý 4 ( 300.000 đ/quý ) nên một số bạn còn đang xin... vợ tiền để nộp đấy. Xin được vợ tiền rồi nộp xong lại đông vui ngay ấy mà em. He he

Các thành viên CLB em tự giác lắm anh ơi! Tầm này là nộp xong hết rồi, một số người còn nhờ em giữ cả năm luôn đấy

Mấy hôm nay đang vào vụ gặt, phải đi xã suốt nên không được chơi bóng a a. Mà e nghe nói chiều mai có đội báo chí thành phố đến quay và viết bài về CLB BBC thì phải, không biết chiều mai có về được sớm để ra sân không!

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Thế thì hoành tráng nhất CLB BBC rồi đấy em nhé, anh chị em nên mặc đồng phục để chụp ảnh quay phim cho đẹp ( nhất là hai em Hồng và Hoa đấy ). Dạo này mọi người không ai vào diễn đàn ko biết có vấn đề gì đây ?. Anh mới tham gia CLB những người yêu thích bóng bàn trên Facebook nên cũng ít vào trang diễn đàn hơn trước rồi

HONGBBC

Thượng Sỹ
Thế thì hoành tráng nhất CLB BBC rồi đấy em nhé, anh chị em nên mặc đồng phục để chụp ảnh quay phim cho đẹp ( nhất là hai em Hồng và Hoa đấy ). Dạo này mọi người không ai vào diễn đàn ko biết có vấn đề gì đây ?. Anh mới tham gia CLB những người yêu thích bóng bàn trên Facebook nên cũng ít vào trang diễn đàn hơn trước rồi

Ôi trời! anh bây giờ lại quay ra ham mê Facebook nữa cơ đấy. Thảo nào dạo này ít vào diễn đàn hơn trước, nhưng mà anh đừng nghiền Fay quá mà quên diễn đàn đấy nhé...

Duongapaco

Đại Tá
Anh đã thích cái gì thì đều mê cái đấy ( nhưng ko quên cái cũ đâu em ) em vào Facebook đi cho vui và trẻ lại nhé, sau đó tham gia CLB những người yêu thích Bóng bàn trên Fay em nhé. Nhiều ngày nay mọi người ít vào diễn đàn quá, nhiều lúc thì sôi nổi, nhiều khi thì trầm lắng không biết như thế nào nữa

HONGBBC

Thượng Sỹ
Chiều hôm qua CLB đã tổ chức buổi giao lưu nhân ngày 20/10 tại quán 270 cho hai chị em. Vì vui quá uống hơi nhiều nên 2 chị em đều say. Cảm ơn những tình cảm tốt đẹp của các anh dành cho 2 chị em./.

Last edited:

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Hoa Hồng ôm bó hoa tươi.
Niềm vui vui quá mọi người vui chung.
Góp vui xin có đôi dòng.
Chúc Hoa Hồng ngát hương lòng gần xa./.

Last edited:

phonghongBBC

Đại Uý
Giải Liên đoàn tỉnh Lào Cai,
BBC - thế thượng đài vinh quang.
Dù không danh chính so hàng,
Không mang giải "bạc" giải "vàng" về "kho"(hang cọp BBC).
Nhưng mà ngẫm "giải" thật to:
Đã ươn hạt giống quý cho bao ngành
Từ BBC mảnh đất lành
Góp công vun đắp nay thành vườn xuân!

Ngành Xây dựng đã bao lần
Đôi Biên - Sơn lại góp phần chung vui,
Hai anh tuổi đã lớn rồi
Bục cao vẫn đứng như thời thanh niên.
Hồng - Hoa, em vẫn thắm duyên,
Giúp ngành Nông nghiệp ta thêm tự hào.
Điện lực vui sướng biết bao
Đặng Lan đứng giữa bục cao rạng ngời.
Ngân hàng Nhà nước đẹp tươi,
Đôi Long Cương xứng vàng mười hôm nay.
Công đoàn viên chức mùa này,
Chị Vương Tuý nhất - vui lây bao người,
Anh Lừu phong độ tuyệt vời
U 50 vẫn khối người thầm mơ.
Giao thông cũng thỏa mong chờ,
Phương mặt sắt đã bao giờ bại đâu.
Sa Pa ở tận vùng sâu
Ra về lĩnh giải cho nhau vừa lòng.

Kể ra đây những chiến công,
Mỗi người đều thấy trong lòng vẻ vang!
Dù không lắm "bạc" nhiều "vàng"
BBC vẫn vinh quang, tự hào.
Đất lành, oanh yến xôn xao
Mỗi người một vẻ tụ bao quần hùng
Hôm nay sáng mắt sáng lòng
Lên đây viết gửi đôi dòng chung vui.

phonghongBBC

Đại Uý
Hay quá, nhà thơ CLB BBC bắt đầu trở lại sáng tác ( trở lại lợi hại gấp đôi ) hy vọng em sẽ thường xuyên vào diễn đàn hơn nữa nhé
Hi, anh từ ngày vào Sa Pa hôm nay là ngày đầu tiên rỗi việc và thanh thản nên vào đọc diễn đàn, thấy BBC hồi này trầm quá nên em viết bài khuấy động chút anh ạ. Bây giờ không có nhiều thời gian chơi bóng nhưng nếu không bận e sẽ viết bài đóng góp cho diễn đàn.

long tay trái

Trung Uý
Giải Liên đoàn tỉnh Lào Cai,
BBC - thế thượng đài vinh quang.
Dù không danh chính so hàng,
Không mang giải "bạc" giải "vàng" về "kho"(hang cọp BBC).
Nhưng mà ngẫm "giải" thật to:
Đã ươn hạt giống quý cho bao ngành
Từ BBC mảnh đất lành
Góp công vun đắp nay thành vườn xuân!

Ngành Xây dựng đã bao lần
Đôi Biên - Sơn lại góp phần chung vui,
Hai anh tuổi đã lớn rồi
Bục cao vẫn đứng như thời thanh niên.
Hồng - Hoa, em vẫn thắm duyên,
Giúp ngành Nông nghiệp ta thêm tự hào.
Điện lực vui sướng biết bao
Đặng Lan đứng giữa bục cao rạng ngời.
Ngân hàng Nhà nước đẹp tươi,
Đôi Long Cương xứng vàng mười hôm nay.
Công đoàn viên chức mùa này,
Chị Vương Tuý nhất - vui lây bao người,
Anh Lừu phong độ tuyệt vời
U 50 vẫn khối người thầm mơ.
Giao thông cũng thỏa mong chờ,
Phương mặt sắt đã bao giờ bại đâu.
Sa Pa ở tận vùng sâu
Ra về lĩnh giải cho nhau vừa lòng.

Kể ra đây những chiến công,
Mỗi người đều thấy trong lòng vẻ vang!
Dù không lắm "bạc" nhiều "vàng"
BBC vẫn vinh quang, tự hào.
Đất lành, oanh yến xôn xao
Mỗi người một vẻ tụ bao quần hùng
Hôm nay sáng mắt sáng lòng
Lên đây viết gửi đôi dòng chung vui.
Anh Phong có mở lò dạy làm thơ không cho e theo với, thằng em học hỏi còn đi tán gái chứ lên Lc công tác cũng được gần 3 tháng rồi mà chưa có em nào yêu a ah, bình thường công việc rồi giao lưu bb vs ae thì vui thế thôi chứ về nhà lại....buồn lắm, hihi

Duongapaco

Đại Tá
Không đùa được đâu các em ơi, Mèo lười trong tốp 10 QN đấy, thua nộp tiền vẫn vui mà, khoái là được gặp bóng lạ. Hơi tiếc là anh mới thay cái cốt mới đánh chắc chưa quen

Bình luận từ Facebook