Lào Cai: CLB BBC - Đất lành, chim đậu.

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay mình có nói chuyện với Hiệp, Hiệp nhất trí thi đấu một trận đôi nam giữa Giang Hà của CLB BBC và Hiệp Nam của CLB APT, chú Dũng gai chuyển hộ anh tin này đến Giang Hà với nhé

Dũng Gai

Moderator
Chiều nay mình có nói chuyện với Hiệp, Hiệp nhất trí thi đấu một trận đôi nam giữa Giang Hà của CLB BBC và Hiệp Nam của CLB APT, chú Dũng gai chuyển hộ anh tin này đến Giang Hà với nhé
Vâng, được thế thì còn gì bằng, sau khi Ngân về anh thiết kế trận Hải + Ngân và Yên + Hồng rồi gá vào trận kia, thế là có vài mâm rồi anh. Em sẽ nói với Giang + Hà xem sao anh nhé. Họ có máu thì anh em mình bàn tiếp. Đây ko phải là kích tướng mà vì phong trào, cũng là dịp kiểm nghiệm lại sự lên tay của Hà.

Duongapaco

Đại Tá
Vâng, được thế thì còn gì bằng, sau khi Ngân về anh thiết kế trận Hải + Ngân và Yên + Hồng rồi gá vào trận kia, thế là có vài mâm rồi anh. Em sẽ nói với Giang + Hà xem sao anh nhé. Họ có máu thì anh em mình bàn tiếp. Đây ko phải là kích tướng mà vì phong trào, cũng là dịp kiểm nghiệm lại sự lên tay của Hà.
Em cứ nói chuyện với Giang ấy vì Giang còi có ý kiến với anh, Giang sẽ nói chuyện với Hà ( Giang nói là đôi Giang Dương chứ ko phải Giang Hà nhưng Hiệp nói muốn đánh với Giang Hà hơn ) có gì em thông tin anh sẽ nói chuyện với Nam Hiệp sau

Giangcoi

Binh Nhì
Cháu nhất trí và mong muốn được giao lưu với các Anh, các Chú của clb APT. Đôi Giang + Hà sẽ giao lưu một mâm vịt với đôi Nam + Hiệp chú Yên ạ.

phonghongBBC

Đại Uý
Cả ngày không thấy Dũng gai
Đăng đàn, chém gió,viết bài làm thơ.
Mặc anh em cứ mong chờ,
Còn chú chẳng biết lơ mơ chốn nào? (chắc say rượu hay say chân dài nào rồi)

Bình thường chú chém ào ào,
Anh nào sơ sảy xông vào ...rất ...nguy!
Hôm nay chú bận việc gì,
Hay là...giận dỗi hoặc khi...phiền lòng?

Mọi người đang rất nhớ mong
Chú lên chém một vài dòng "lấymay",
Rồi thì cứ tiếp tục "say"
Nhưng mà phải nhớ ...đường bay về nhà.

Vui chơi uống rượu la đà,
Bạn bè giao hữu, tửu trà cũng vui!
Nhưng mà phải nhớ Dũng ơi
Nếu chân..dài quá không "rời" được đâu!!!!

Gửi cho chú Dũng vài câu,
Dăm ba chữ chẳng ra đầu ra đuôi,
Vắng Dũng diễn đàn kém vui,
Chân dài đến mấy, Dũng ơi ...mau về.

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Cháu nhất trí và mong muốn được giao lưu với các Anh, các Chú của clb APT. Đôi Giang + Hà sẽ giao lưu một mâm vịt với đôi Nam + Hiệp chú Yên ạ.
OK cháu nhé, hiện tại anh Nam đang bận việc gia đình ( vợ đẻ ) lúc nào đấu được chú sẽ thông tin cho cháu và Hà sau. Trận đấy lâm ly lắm đấy

Giangcoi

Binh Nhì
Vâng, trận đấu này sẽ vẫn diễn ra theo kế hoạch và thời gian bao giờ thì chú thông báo lại cho a Dũng gai giúp cháu nhé! Cháu và Hà vẫn chờ đấy ạ!

Duongapaco

Đại Tá
OK cháu nhé, hiện anh Nam đang bị dị ứng tay mần đỏ, Hiệp thì lại đi học vào các buổi chiều nên chưa sắp xếp thời gian thi đấu được, lúc nào được chú sẽ thông tin sau

Dũng Gai

Moderator
Cả ngày không thấy Dũng gai
Đăng đàn, chém gió,viết bài làm thơ.
Mặc anh em cứ mong chờ,
Còn chú chẳng biết lơ mơ chốn nào? (chắc say rượu hay say chân dài nào rồi)

Bình thường chú chém ào ào,
Anh nào sơ sảy xông vào ...rất ...nguy!
Hôm nay chú bận việc gì,
Hay là...giận dỗi hoặc khi...phiền lòng?

Mọi người đang rất nhớ mong
Chú lên chém một vài dòng "lấymay",
Rồi thì cứ tiếp tục "say"
Nhưng mà phải nhớ ...đường bay về nhà.

Vui chơi uống rượu la đà,
Bạn bè giao hữu, tửu trà cũng vui!
Nhưng mà phải nhớ Dũng ơi
Nếu chân..dài quá không "rời" được đâu!!!!

Gửi cho chú Dũng vài câu,
Dăm ba chữ chẳng ra đầu ra đuôi,
Vắng Dũng diễn đàn kém vui,
Chân dài đến mấy, Dũng ơi ...mau về.
Em đi công tác pờ lây
Ku dài dằng dặc biết ngày nào ra
Diễn đàn đã có Hồng Hoa
Anh Yên Khôi nữa cả nhà vẫn vui.

Last edited:

phonghongBBC

Đại Uý
Em đi công tác pờ lây
Ku dài dằng dặc biết ngày nào ra
Diễn đàn đã có Hồng Hoa
Anh Yên Khôi nữa cả nhà vẫn vui.

Đúng là anh nghĩ...không ngoa,
Ku (Play ku)dài như thế chú ra sao đành.
Thôi thì chú cố ...hãm phanh
Giữ chút sức lực để dành cho wife.

Duongapaco

Đại Tá
BBC là Câu lạc bộ bóng bàn lớn của Lào Cai, hiện CLB có mấy cầu thủ dưới đây nếu chịu khó tập luyện nhiều, đều hoặc tập với máy bắn bóng càng tốt sẽ lên tay nhanh vì đã có động tác tương đối cơ bản rồi
1. Đặng Hoàng Thanh
2. Trần Hữu Khoa
3. Mai Văn Đồng
4. Nguyễn Văn Vương
Chúc 4 bạn trình bóng sẽ nâng lên hàng ngày thông qua tập luyện chuyên cần

phonghongBBC

Đại Uý
Chiều qua Phong - Phương sắt có một ngày đẹp trời, độ hai trận đút lợn của CLB với hai đôi lão tướng... và may thắng lợi cực kì...may mặn: Phong, Phương - A Biên, A Hạnh...3-2; Phong, Phương - A Biên, a Thắng...3-2... về sướng ...ko ngủ được ...hì hì

Duongapaco

Đại Tá
Chiều qua Phong - Phương sắt có một ngày đẹp trời, độ hai trận đút lợn của CLB với hai đôi lão tướng... và may thắng lợi cực kì...may mặn: Phong, Phương - A Biên, A Hạnh...3-2; Phong, Phương - A Biên, a Thắng...3-2... về sướng ...ko ngủ được ...hì hì
Thế à em, vui quá nhỉ nhưng anh cảm nhận như thế này:
- Em và Phương một người tay phải, một người tay trái kết hợp rất tốt tay thuận của nhau trong thi đấu bóng bàn
- Cả hai em đều có đủ các quả rồi lại lên tay nữa chứ: Em thì từ hôm thắng mấy đôi buổi giao lưu, Phương thì đạt giải nhì hạng gà nên đều vui và hưng phấn hơn trước, bóng bàn mà hưng phấn có thể thắng nhiều người lắm đấy
... Chắc tối qua vui khó ngủ lại làm khổ vợ con lắm nhỉ ???

phonghongBBC

Đại Uý
Hì hì, không phải như a tưởng tượng đâu a nhé!!!!! Hai trận chiêu qua e va Phương đanh sung lên Thăng thôi Anh ạ. đôi các Anh ấy rắn lắm, bình thường bọn em khó thắng lắm Anh ạ. Nhưng thắng được các lão tướng khoái cực kì luôn (hì Anh phải bí mất nhé, các lão tướng biết em lên mạng chém gió là...chết em đấy...:zingme29:

Timoboll ZLC

Binh Nhất
hôm nay mạch trận bất bại của đôi phong phương (+2) đã chính thức bị dừng lại bởi đôi Dương Hà , tình hình là mai phải có trận lượt về chú phong nhỉ :D

phonghongBBC

Đại Uý
hôm nay mạch trận bất bại của đôi phong phương (+2) đã chính thức bị dừng lại bởi đôi Dương Hà , tình hình là mai phải có trận lượt về chú phong nhỉ :D

Hôm qua chú vội về đón em Nam nên đánh khoán cho xong thôi nhé, hì hì với lại cháu là sinh viên nên bắt cháu nuôi lợn cũng ngại nên trận đầu ...nới tay tí..ka ka. Chiều nay nhớ mang ví đi nhé, đôi Phong - Phương không dễ xơi đâu ...:zingme29:

phonghongBBC

Đại Uý
Hôm nay Phương, Hà vắng nên Phong - Phương sắt chưa có cơ hội phục thù trận gặp em Hà và cháu Dương để rửa hận, tôi nay vẫn chưa ngủ ngon được ka ka...Cháu Dương hôm nay thắng trận nổi tiếng thế mà không chém gió nhỉ?!!!

Bình luận từ Facebook