Lào Cai: CLB BBC - Đất lành, chim đậu.

Duongapaco

Đại Tá
[COLOR = "kientuong-bat, bài: 362.749, Thành viên: 5960"] [/ B]
Hôm qua mấy giờ cháu về đến Hải Dương thế Phan. Cháu chịu khó bôi thuốc vào những chỗ tím do bị Kiện tướng bạt Lào Cai bạt vào người cho nhanh khỏi nhé. Như thế mới nhớ lâu đấy

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Lào Cai khách khứa liên miên
Chân tình thắm đượm mọi miền ghé thăm .
Đạo Ma , Ba Kich , Đức Phan
Thêm Sơn Réd Ạrc băng ngàn mò lên ...
Em đây đang để dành xèng
Khi lưng lửng bóp sẽ thăng lên liền
Đêm ngày mong đến cõi tiên ...

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Lào Cai khách khứa liên miên
Chân tình thắm đượm mọi miền ghé thăm .
Đạo Ma , Ba Kich , Đức Phan
Thêm Sơn Réd Ạrc băng ngàn mò lên ...
Em đây đang để dành xèng
Khi lưng lửng bóp sẽ thăng lên liền
Đêm ngày mong đến cõi tiên ...
Cảm ơn anh Sơn nhé. Khi nào đường cao tốc Nội Bài - Lào Cai thông toàn tuyến thì từ Hà Nội lên Lào Cai đi xe ô tô khoảng 4 tiếng thôi anh, lúc đó Lào Cai sẽ vinh dự được đón tiếp anh em bóng bàn trên toàn quốc lên giao lưu

Dũng Gai

Moderator
Lượt đi tại BBC rồi, còn lượt về chưa thấy em à. Mặt khác Giang còi đang bị chân.
Còn sắp tới bọn anh giao lưu trong nội bộ CLB BBC như những năm trước thôi. Quan trọng là 2 VIP Yên + Hằng, còn phần anh anh ok hết tất cả các cuộc giao lưu. Hẹn gặp em sớm.

long tay trái

Trung Uý
Đã lâu rồi CLB BBC không giao lưu với CLB APT anh Dũng gai nhỉ, hôm nào anh thiết kế trận đồng đội nam và đôi nam, đôi nữ, đôi nam nữ đi anh nhé
Khả năng bh trận đấy khó rồi chị ah, lực luợng bên e giờ thiếu hai cao thủ Dương Hạnh vs a Giang chân tay đau, có lẽ nên chuyển sang đánh đôi thôi

Duongapaco

Đại Tá
Thế thì đôi em phải xin chú Yên vs chị Hồng 2 bóng a Dũng ah. Hay để đôi Long Hồng - Yên Đàm ms vừa miếng ah
Hồng đang đi du lịch Đà Nẵng chắc chưa về, khi nào về sẽ có 2 trận đấy cháu nhé
Trận 1: Long Đàm - Yên Hồng
Trận 2: Long Hồng - Yên Đàm
Mỗi trận 200 K sau đi uống bia nhé

HONGBBC

Thượng Sỹ
Hồng đang đi du lịch Đà Nẵng chắc chưa về, khi nào về sẽ có 2 trận đấy cháu nhé
Trận 1: Long Đàm - Yên Hồng
Trận 2: Long Hồng - Yên Đàm
Mỗi trận 200 K sau đi uống bia nhé

Sao cứ loanh quanh có mấy người đấu với nhau thế anh Duongapaco? Trên BBC còn có nhiều cao thủ nữ như Hoa, Lan, Túy đấy. Mỗi đôi làm một trận thôi cho vui.

long tay trái

Trung Uý
Sao cứ loanh quanh có mấy người đấu với nhau thế anh Duongapaco? Trên BBC còn có nhiều cao thủ nữ như Hoa, Lan, Túy đấy. Mỗi đôi làm một trận thôi cho vui.
Chị em mình phải luyện tập để đánh lại trận bia hôm qua nhé, hôm qua lần đầu tiên chị em mình đánh với nhau nên chưa quen thôi, cảm ơn gia đình vì đĩa cá hôm qua nhé chị

long tay trái

Trung Uý
Úi lâu lắm rồi em mới vào diễn đàn nhỉ ?. Đi ĐN về thấy vui không em. Vì Long bảo đấu thế nên mới thế đấy em
Hôm qua cháu với chị Hồng đánh bia với Bác Khao + a Phong chú ah, chị Hồng cứ nể a Phong nên đôi cháu thua, chú có cách nào chỉ cho cháu để phục thù trận bja đấy không ah, có khi phải tiến hành mấy trận như dự kiến sớm thôi chú Yên ah

Duongapaco

Đại Tá
Hôm qua cháu với chị Hồng đánh bia với Bác Khao + a Phong chú ah, chị Hồng cứ nể a Phong nên đôi cháu thua, chú có cách nào chỉ cho cháu để phục thù trận bja đấy không ah, có khi phải tiến hành mấy trận như dự kiến sớm thôi chú Yên ah
Chỉ có cách cháu lấy vợt gai của chú chơi xem nhé. Hjhj. Vì mặt gai của chú đưa bóng sang đối phương trả lại bóng thường cao hơn mặt mút tý chút và việc còn lại là của chị ấy khiến đối thủ đi nhặt bóng roài. ( năm ngoái chú với chị ấy cặp đôi với nhau đã thắng các đôi: Thỏa + Giang, Đức con + Trang mía, Bình lô + Hoa gai, Việt lùn + Lan... năm nay mà gặp Thỏa + Giang chắc thua mất ).

Duongapaco

Đại Tá
Khả năng chiều thứ sáu hoặc thứ 7 chú và Thỏa lên chơi nhé

HONGBBC

Thượng Sỹ
Úi lâu lắm rồi em mới vào diễn đàn nhỉ ?. Đi ĐN về thấy vui không em. Vì Long bảo đấu thế nên mới thế đấy em

Chú Long dạo này hăng lắm! Em nghĩ nên xếp mỗi đôi một trận để mọi người cùng tham gia. Anh xếp đôi ở apatit đấu với các đôi trên này cho khí thế, cũng lâu rồi hai CLB ko giao lưu

HONGBBC

Thượng Sỹ

Long nhầm Hà con với anh Khao rồi. Lần đầu tiên cặp đôi với nhau chị chưa quen với cách đánh của em, thấy khó thế nào ấy, chị em mình phải luyện dần dần nhỉ, chỉ cần mỗi buổi chiều đấu một trận thôi là có thể 0k.

long tay trái

Trung Uý
Long nhầm Hà con với anh Khao rồi. Lần đầu tiên cặp đôi với nhau chị chưa quen với cách đánh của em, thấy khó thế nào ấy, chị em mình phải luyện dần dần nhỉ, chỉ cần mỗi buổi chiều đấu một trận thôi là có thể 0k.
À vâng, thua cái mà chả nhớ j chị ah, thế tình hình là chị em mình mỗi chiều ra thi đấu vs mọi người trận bia cho lên tay nhé

long tay trái

Trung Uý
Chú Long dạo này hăng lắm! Em nghĩ nên xếp mỗi đôi một trận để mọi người cùng tham gia. Anh xếp đôi ở apatit đấu với các đôi trên này cho khí thế, cũng lâu rồi hai CLB ko giao lưu
Em làm thế để khơi dậy phong trào chứ e thấy clb mình dạo này trầm quá chị ah, mọi nguời dnay cũng bận nhiều nên không chơi thường xuyên được.có khi phải xúc tiến sớm giải clb mình thôi

Bình luận từ Facebook