Lào Cai: Chuẩn bị huynh đệ tương tàn

Status
Không mở trả lời sau này.

Dũng Gai

Moderator
Bọn anh dưới này hay nhịn miệng đãi khách lắm đấy em nhé, trên em mà đãi bọn anh toàn xương sẩu là anh em nó nói anh thì em phải chịu đấy. Cá nhân anh thì thi đấu cho vui thôi ( VLC ) chứ ko nặng nề gì cả và anh biết mình trận nào đấu đối ngoại, trận nào thi đấu hết mình mà em
Anh cứ động viên anh em là lịch thi đấu do Trung tâm thể thao sắp xếp. Cái khó là trình độ các đôi nó không đồng đều nên không thể xếp như ý mọi người được. Em nghĩ, các cao thủ thì thường thích gặp cao thủ (xương xẩu) nó mới cân anh ạ. Do đó cứ để anh em nhà thi đấu sắp vô tư. Mặt khác em biết mọi người chơi là vui thôi chứ không có ý gì cả.
Em nghĩ chỉ có tầm chục đôi là nhè nhẹ, còn lại toàn xương cả anh à. Thế nên các trận từ tứ kết trở đi đều rất căng. Rất mong chủ nhà BBC sẽ gặp APT trong trận chung kết.
Em dự đoán có thể đôi Hiệp + Vũ gặp Biên + Cường. Hoặc đôi Hải + Hưng gặp đôi Yên + Khôi (Toàn APT) gặp nhau ở chung kết. Mọi người đừng chủ quan, đôi Hưng + Hải có thể tạo bất ngờ đó.

Em thì đau tay chỉ đánh vui vui như anh thôi.
Cái em đón và mong nhất là Bữa nhậu thật không khí, đầm ấm, vui vẻ. và 1 phong trào bóng bàn Lào Cai phát triển bền vững làm tiền đề hình thành Liên đoàn bóng bàn Tỉnh Lào Cai trong tương lai. Hay nói cách khác để có Liên đoàn bóng bàn Tỉnh ra đời, trước hết cần có những CLB bóng bàn trên khắp địa bàn Lào Cai và những con người đầy nhiệt tình tâm huyết như bác Yên, anh Vinh (thể thao); Chú Hạnh; anh Biên, anh Hải Ga, chị Ngân thuế; Em Cường ngân hàng, em Bình Lô Đề...làm cốt.

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Đôi Hải + Hưng không phải Hưng Ronando đâu em nhé, dạo này Hưng Ronando ko ra tập tại CLB và có việc gì lại ko liên lạc được nên thi đấu giao lưu đợt này ko biết Hưng có biết ko ? Theo anh thì đôi Giang + Khao và đôi Dũng + Trung của BBC sẽ làm nên chuyện hoặc ít nhất cũng trong tốp 4 đôi mạnh nhất giải, còn các đôi APT đội hình ko phải mạnh nhất tham gia lên khó lắm

Dũng Gai

Moderator
Đôi Hải + Hưng không phải Hưng Ronando đâu em nhé, dạo này Hưng Ronando ko ra tập tại CLB và có việc gì lại ko liên lạc được nên thi đấu giao lưu đợt này ko biết Hưng có biết ko ? Theo anh thì đôi Giang + Khao và đôi Dũng + Trung của BBC sẽ làm nên chuyện hoặc ít nhất cũng trong tốp 4 đôi mạnh nhất giải, còn các đôi APT đội hình ko phải mạnh nhất tham gia lên khó lắm

Vậy Hưng nào đấy bác ợ? Em tưởng đó là Hưng Rô Nan Đô? Còn Hải này là Hải ngót à Bác?

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Vậy Hưng nào đấy bác ợ? Em tưởng đó là Hưng Rô Nan Đô? Còn Hải này là Hải ngót à Bác?
Hưng này trẻ hơn Ronando, đang chơi Bóng đá hiện đang công tác tại XN Khai thác 3, anh đang đào tạo để thay thế các anh sau này, còn Hải là: Hải Ngót đấy, hôm qua 2 đứa kẹp đôi chơi thử nhưng ko ổn vì Hải ngót chân tay vung vẩy ghê quá, Hưng ko phát huy được quả gì

Dũng Gai

Moderator
Hưng này trẻ hơn Ronando, đang chơi Bóng đá hiện đang công tác tại XN Khai thác 3, anh đang đào tạo để thay thế các anh sau này, còn Hải là: Hải Ngót đấy, hôm qua 2 đứa kẹp đôi chơi thử nhưng ko ổn vì Hải ngót chân tay vung vẩy ghê quá, Hưng ko phát huy được quả gì

Vậy mà em cứ tưởng Hải + Hưng là đôi đánh chung két các khối vừa qua.

Duongapaco

Đại Tá
Anh em APT đề nghị Tổng công trình sư giải BBC mở rộng thiết kế chương trình giao lưu văn nghệ ngay tại nhà hàng Ngòi Đum nhé ( vì đông quá lên ko ra quán Karaooke đâu )

Dũng Gai

Moderator
Giải bóng bàn mở rộng CLB BBC đã khép lại và thành công tốt đẹp. Đại diện BTC xin được cám ơn sự nhiệt thành của các thành viên CLB APT, Duyên Hải, và các CLB BB thuộc các cơ quan Công ty Môi trường, Cty Nước sạch, Trường Kinh Tế, Bến xe khách, P. Lào Cai...
Giải đã thu hút gần 100 VĐV tham gia thi đấu ở 3 nội dung:
- Đôi nam nữ (Theo sắp xếp các đôi của anh yên có sự điều chỉnh đôi chút);
- Đôi Nam;
- Đôi nữ.
Theo kinh nghiệm cuôc vui nào cũng có những sơ xuất, không ít thì nhiều nhưng nhìn về Đại Cục, lễ ra mắt CLB BBC và giải giao lưu đã thành công tốt đẹp. Bằng chứng là những trận đấu sôi nổi hết mình, cách uống rượu chia sẻ chân thành sau khi kết thúc giải.
Hy vọng rằng sẽ có nhiều cuộc vui như thế này để các CLB trên toàn tỉnh có dịp giao lưu tăng cường tình đoàn kết...
Xin cảm ơn tất cả mọi người!

binhyb

Moderator
Bọn anh dưới này hay nhịn miệng đãi khách lắm đấy em nhé, trên em mà đãi bọn anh toàn xương sẩu là anh em nó nói anh thì em phải chịu đấy. Cá nhân anh thì thi đấu cho vui thôi ( VLC ) chứ ko nặng nề gì cả và anh biết mình trận nào đấu đối ngoại, trận nào thi đấu hết mình mà em

Giải này chuẩn bị công phu, truyền thông khá nhiều, đã kết thúc thi đấu rồi mà chẳng thấy truyền thông kết quả thi đấu của các đôi nam, đôi nam nữ ra sao nhỉ? Trước giải mình cũng có tham gia trên diễn đàn về cách sắp đặt các cặp thi đấu của giải này với BTC giải, nhưng không hiểu sao bây giờ xem lại bài đó đã bị biến đi đâu mất ?

Last edited:
Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook