KÍNH GỞI các anh chị ADMIN SMOD MOD Bongban Org

backhand-ghost

Đại Tá
Haha, backhand-ghost bản lĩnh đấy. Mình kien nghị cho backhand-ghost thử việc 2 tháng. Vị trí admin bongban.org
giao cái 4rum này cho em, nó sẽ khác ngay, í nhất là các topic liên quan tới "bình luận các trận cầu kinh điển" ^\^ bố "giả cầy" nhiều việc quá, làm sao được. Để đấy cho tớ đi :D

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
2011, đăng nhầm cái ảnh, làm nhầm cái title, lỡ viết không dấu cũng sợ bị trảm.
2015, không biết như nào mới bị trảm vì chửi bậy, lừa đảo, ....... vẫn sống nhăn răng mà bán 3 cái cốt giá bằng nửa giá mới mà bị xóa bài rồi inbox "nhắc nhở", "cảnh cáo" phải đóng phí :D

Ngày xưa định làm bài báo ca ngợi diễn đàn trong sạch và văn minh mà giờ "Quan thì tham, dân thì gian" , vứt thẳng nó 4 trang world vào sọt sác rồi delete sạch rồi :D

VR46

Đại Tá
May chụp lại đc ít màn hình.

VR46

Đại Tá
Cám ơn VR46.
Đây là lần thứ 2, mình đang trao đổi với 1 thành viên khác thì thread bị xóa!
Không lẽ lại Bỗng dưng muốn tức.
Giờ thì bro cũng hiểu được tâm trạng của các mem, khi họ đã phản ánh và góp ý ko những 1,2 lần mà rất nhiều lần nhưng vẫn bị tình trạng đó. Nhiều người gặp, nhiều người bị nên khi có việc thì cũng khó có thể trách được sự đồng lòng của các mem.

Last edited:

Red Arc

Đại Tá
Cũng lại điệp khúc cũ, bản thân nguời có trách nhiệm kg giải thích thoả đáng cho anh em một cách hợp tình hợp lý. Phát ngôn thì cũng có những lúc chợ búa và cùn như ai, đuối lý thì khoá hoặc delete topic... đã khá lâu chăng còn muốn làm phiền các ngón tay để viết bài trên org như ngày nào. Vào xem vài topic vừa bị xoá lại càng thấy chán ngán...haiz...chăc cai nghiện org sớm cho rảnh chuyện

hungtv2002

Đại Tá
Cũng lại điệp khúc cũ, bản thân nguời có trách nhiệm kg giải thích thoả đáng cho anh em một cách hợp tình hợp lý. Phát ngôn thì cũng có những lúc chợ búa và cùn như ai, đuối lý thì khoá hoặc delete topic... đã khá lâu chăng còn muốn làm phiền các ngón tay để viết bài trên org như ngày nào. Vào xem vài topic vừa bị xoá lại càng thấy chán ngán...haiz...chăc cai nghiện org sớm cho rảnh chuyện
Happy New year. Lúc nào bỏ cả môn bóng nhựa này nữa và thanh lý vũ khí thì bỉu a nha...:D:D:D
@mod bắc ninh xóa đó mà

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Ờ.... thì mình cũng đang trao đổi thì bị đóng 1 topic và xóa một topic..
Mình đã xin phép bạn rồi còn xóa 1 cái là do 2 topic giống nhau. Còn các việc khác mình ko xóa chỉ theo dõi từ xa thôi.

Các bạn khác có gì bức xúc xin comment ở topic này cho thoải mái rồi chúng ta lại tiếp tục xây dựng bongban..org lành mạnh hơn. Rất mong anh em đồng hành cùng BQt. bây giờ đã muộn mình xin off. Chúc các bạn 1 năm mới vui vẻ

hungtv2002

Đại Tá
Mình đã xin phép bạn rồi còn xóa 1 cái là do 2 topic giống nhau. Còn các việc khác mình ko xóa chỉ theo dõi từ xa thôi.

Các bạn khác có gì bức xúc xin comment ở topic này cho thoải mái rồi chúng ta lại tiếp tục xây dựng bongban..org lành mạnh hơn. Rất mong anh em đồng hành cùng BQt. bây giờ đã muộn mình xin off. Chúc các bạn 1 năm mới vui vẻ
Mod xóa thì xóa chứ mình chẳng có j bức xúc cả. Vì mod phải có trách nhiệm ở diễn đàn này chứ mình chẳng có đếch j. Có điều thấy mod bảo sai quy định thì pót vào mục chém gió xem có đúng kg thôi. Đáng lý ra nếu xóa thì mod xóa cái top mà mod bảo sai đang nằm chờ một ngày kia kìa, chứ ai lại đi xóa cái top đúng.... còn nếu mod bảo cả 2 đều sai thi xóa hết lun là đúng ùi... có điều chả pít sai chỗ nào...

Bình luận từ Facebook