KHAI MẠC WOLRD CUP 2014-TRẬN GIAO HỮU TẠI CLB HHT NGÀY 13-6-2014

vuduyhieu

Trung Uý
em có y kiến , anh em mỗi người một ít bắt trận mở màn worldcup

nếu thắng chơi rất sướng
nếu thua chơi cũng tới

mấy anh có ủng hộ ý này ko, nếu ok em lo chuyện này

Red Arc

Đại Tá
em có y kiến , anh em mỗi người một ít bắt trận mở màn worldcup

nếu thắng chơi rất sướng
nếu thua chơi cũng tới

mấy anh có ủng hộ ý này ko, nếu ok em lo chuyện này
Em cho chút thông tin về trận khai mạc để anh em ai có ý định góp vui còn biết đường chọn mặt gửi vàng nữa nhé!

anzippo

Đại Tá
Úi An còi văn nghệ quá nhỉ, mình cũng thấy thích lắm nhưng chưa có dịp nào tổ chức một lần đi chơi bóng bàn được cả
Em bán vợt kiếm đủ tiền mua 1 chặng ĐN đi SG còn chặng về kiểu gì cũng làm vài trận là có anh Yên ạ , Bác cứ làm như em đi tưs xứ he he he
cây này của Tiến lực Sỹ cấu tạo 5 lớp gỗ 1 lớp FIBER-COMPOSITE và 1 lớp ZLC ,phía bên Fiber- Composite dán dai nghe Tiến .

Red Arc

Đại Tá
Đợt này anh An vào HCM, mang theo chắc cũng trên chục cây vợt, nội tiền hành lý không cũng bay 1 cây rồi, heheeh. Gần tới giờ G rồi mà sao nghe tình hình im ắng quá vậy ta?

thoatk

Thượng Tá
Em bán vợt kiếm đủ tiền mua 1 chặng ĐN đi SG còn chặng về kiểu gì cũng làm vài trận là có anh Yên ạ , Bác cứ làm như em đi tưs xứ he he heView attachment 13180 cây này của Tiến lực Sỹ cấu tạo 5 lớp gỗ 1 lớp FIBER-COMPOSITE và 1 lớp ZLC ,phía bên Fiber- Composite dán dai nghe Tiến .
An còi đi Tp sao Ko ACT "An cõng thoa" đi với vậy. Nghe đã thấy thích, thích nhưng không thể nhích, nếu nhích thì An còi sẽ xích mích với vợ, mích lòng vợ thì An còi có mà mất tích luôn.

Red Arc

Đại Tá
An còi đi Tp sao Ko ACT "An cõng thoa" đi với vậy. Nghe đã thấy thích, thích nhưng không thể nhích, nếu nhích thì An còi sẽ xích mích với vợ, mích lòng vợ thì An còi có mà mất tích luôn.
Ah, bây giờ thì em đã hiểu... thì ra cái chữ ACT cũng có ý nghĩa ghê gớm chị nhỉ?

thoatk

Thượng Tá
Đừng nhắc tới cái chữ ACT mà An còi đau lòng Red Arc ! An còi bị Thoatk và Tuyetvu79 dí trận này kịch liệt lắm rồi. chứng khoán ACT bị rớt giá thảm hại ở vào thời điểm đấy. Tội An còi, bây giờ mới mon men lên khỏi mặt đất mà nhắc lại chắc là tiêu luôn.

o3ma

Đại Tá
Đợt này anh An vào HCM, mang theo chắc cũng trên chục cây vợt, nội tiền hành lý không cũng bay 1 cây rồi, heheeh. Gần tới giờ G rồi mà sao nghe tình hình im ắng quá vậy ta?
Nếu thắng kha khá thì nhượng lại cho tôi 1 cây nha.

phungducthang

Đại Tá
Thì đang chuẩn bị... tặng phẩm, hàng thủ công chất lượng cao đâu phải như mấy cây phổ thông sx dây chuyền.

Bình luận từ Facebook