Hôm nay có gì Mới ???

Drhongson

Đại Tá
Cám ơn sự thân thiện của xới Đầu máy ! cám ơn Bác Sơn, Bác HÀ, cùng các AE ở sới như Hoàng Tầu, Đạo Ma, Phú sóc, cường âmty, ... lại duyên kỳ ngộ cùng Dương cô nương, Hưởng Bát Tràng,...

Hôm nay vừa về tới nhà mở web ra coi ! vui quá

Bóng bàn kết nối tình bạn !
Ủa , Hiệp đi Vũng tàu , tưởng còn quay lại Sài gòn chứ ? sao lại đã <<về tới nhà >> là sao ?

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Bác Hà vừa kêu em xong ! do công việc mà cũng hết tuần rồi anh ! em phải về rồi hẹn gặp lại bác một ngày gần đây tại Bắc Ninh.

Drhongson

Đại Tá
Tối qua có Nam (Hoathuongthichbongban ) , 1 thành viên gộc của đội Thôn Hoàng Cổ Nhuế - Hà nội
vào Sài gòn công tác thời gian khoảng 2,3 tháng .
Anh em Sài thành chuẩn bị tiếp chiêu con gà cứng cựa này nhé .

(Nam trình C CỨNG , có lối đánh 2 càng đều , mạnh và nhiều kinh nghiệm ,
từng đánh cho đội NHÀ QUÀN vừa VÔ ĐỊCH HẠNG C Đà nẵng Open 2012 ) .
Nam rảnh sau 17h hàng ngày nhé anh em .

Drhongson

Đại Tá
Alô , 16 h chiều nay , Nam hòa thượng có mặt tại Đầu máy , anh em mình ai rảnh ra làm vài set giao lưu với Gà cứng cựa phương xa nhé .

firipingpong

Binh Nhì
Cám ơn diễn đàn nghe những câu chuyện thật vui và cảm động. Mình mới chơi nhưng đã bị BB nó hút hồn mất rồi. chỉ tiếc trình còi quá chưa dám giao lưu. Tự hứa sẽ cố luyện tập thêm nữa.
Làm việc căng thẳng lên diễn đàn độc được những câu chuyện cảm động tinh thần phấn chấn hăn lên. một lần nữa cám ơn diễn đàn, cám ơn những bài viết hữu ích.

Drhongson

Đại Tá
Hôm nay Đầu máy lại sôi động với vị khách mới , Nam Hòa thươngthichbongban .
Anh em cao thủ xếp hàng quây kín hàng ghế , ai cũng muốn giao lưu vài Set với khách quý THỦ ĐÔ .
Cuối cùng giám đốc Hoàng Quang Vinh đuoc ưu tiên xuất trận và anh đã dũng càm nộp đầu danh trạng .
Hà trưởng bản hăng hái xông vào và nhìn qua là biết ngay trình Hòa thượng phải trên 2 bóng .
Thái Như Ý cũng xông vào thử sức và nhanh chóng phơi áo .
Triết gai hò hẹn với mình trên Facebook , quyết vào kiếm trận giao lưu , đây là trận cân tài nhất , so kè tới điểm số chót
và Nam Hòa thượng may mắn thắng điểm cuối .

Nam hòa thượng có lối đánh 2 càng dũng mãnh , cú giao bóng chém xoáy mạnh , các ngón đòn đều mạnh , kỹ thuật tốt .
Thái độ thi đấu hòa nhã vui vẻ ,Gây đuoc ấn tượng mạnh và sự nể vì của anh em đồng đạo .

ducphubb

Thượng Sỹ
Có mới là: Gà đồng bằng tiếng gáy khan. Gà cao nguyên gáy âm vang núi rừng, gà đã lấy lại thăng bằng sau một cú sốc mất người anh em bóng bàn hiệp sĩ, và con tim đã vui trở lại với Gà bông hồng ở cuối tháng 4 này!

Hôm nay Đầu máy lại sôi động với vị khách mới , Nam Hòa thươngthichbongban .
Anh em cao thủ xếp hàng quây kín hàng ghế , ai cũng muốn giao lưu vài Set với khách quý THỦ ĐÔ .
Cuối cùng giám đốc Hoàng Quang Vinh đuoc ưu tiên xuất trận và anh đã dũng càm nộp đầu danh trạng .
Hà trưởng bản hăng hái xông vào và nhìn qua là biết ngay trình Hòa thượng phải trên 2 bóng .
Thái Như Ý cũng xông vào thử sức và nhanh chóng phơi áo .
Triết gai hò hẹn với mình trên Facebook , quyết vào kiếm trận giao lưu , đây là trận cân tài nhất , so kè tới điểm số chót
và Nam Hòa thượng may mắn thắng điểm cuối .

Nam hòa thượng có lối đánh 2 càng dũng mãnh , cú giao bóng chém xoáy mạnh , các ngón đòn đều mạnh , kỹ thuật tốt .
Thái độ thi đấu hòa nhã vui vẻ ,Gây đuoc ấn tượng mạnh và sự nể vì của anh em đồng đạo .

Hic Em toàn thắng nhờ may mắn chứ có hay đâu Anh, Thái Như Ý thì đánh với Em tự nhiên cứ đánh ra ngoài với rúc lưới hoài nên Em mới thắng được, còn Triết gai thì dẫn Em 8-4 set 5 không hiểu sao lại để Em lội ngược dòng, Em còn bị chú Hà cho đo sàn 2-3 khi Em chấp chú 2 quả huhu! Thế mà Anh bảo là hay à hic!!! Hôm sau Anh phải cho Em gặp Anh một trận đấy nhé, Anh Em mình gặp nhau nhiều lần rồi mà chưa oánh với nhau một trận nào, toàn nhường cho đồng đội không à hihi!!!!!!!!!!!!
Cám ơn diễn đàn nghe những câu chuyện thật vui và cảm động. Mình mới chơi nhưng đã bị BB nó hút hồn mất rồi. chỉ tiếc trình còi quá chưa dám giao lưu. Tự hứa sẽ cố luyện tập thêm nữa.
Làm việc căng thẳng lên diễn đàn độc được những câu chuyện cảm động tinh thần phấn chấn hăn lên. một lần nữa cám ơn diễn đàn, cám ơn những bài viết hữu ích.

Anh ơi! Quả bóng nó nhỏ lắm Anh ạ! Nên Anh đừng nghĩ là mình kém mà không giao lưu với mọi người mà Anh hãy nghĩ khi mình đi chơi bóng mình sẽ có sức khỏe, xả stress và có cơ hội được kết nối thêm bạn bè! Em cũng từ không biết chơi, nhờ có đam mê mà Em đi tập bóng bàn, Em lúc đầu đánh kém nhưng nhờ giao lưu nhiều mà giờ Em đánh cũng tàm tạm đấy Anh! Chúc Anh tìm được nhiều niềm vui khi tham gia vào môn bóng bàn và đặc biệt là tham gia vào ngôi nhà chung Bongban.org!!!!!!

C cứng cựa đấy các bác ơi. Cười tươi lắm nhưng đối thù thì nhăn mặt, lăn đùng ra chết.

Anh lại nói xấu Em đấy à hừ hừ! Em là Em yêu Anh nhất thế mà nỡ lòng nào Anh lại nói Em xấu thế Anh Hưng ơi huhu!!!!!!

ruoubakich

Trung Tá
Chào tất cả các ace Đầu Máy ! Hòa thượng vào đó làm mưa làm gió nhỉ ? Nhìn hình ảnh của bác cuongcu thấy vui quá , bác Sơn vẫn đẹp thế béo lên đâu .Theo Cả Đào và sobat Nam phải gác ae mình 4 bóng ông kuongcu ạ .

Chào tất cả các ace Đầu Máy ! Hòa thượng vào đó làm mưa làm gió nhỉ ? Nhìn hình ảnh của bác cuongcu thấy vui quá , bác Sơn vẫn đẹp thế béo lên đâu .Theo Cả Đào và sobat Nam phải gác ae mình 4 bóng ông kuongcu ạ .

Hic gác có 2 quả mà chú Hà đã cho Em te tua rồi huống hồ 4 quả chắc Em tự kỷ mất! Hôm nào gặp lại Anh Em mình 2 quả vào xoong luôn Anh nhé!!!

Drhongson

Đại Tá
Thể theo nguyện vọng của Nam hòa thượng , 16h chiều nay mình đưa Nam tới xới Hoàng Hoa Thám
đánh bóng bàn , anh em mình ai rảnh thì cùng đến HHT giao lưu nhé .

ltdung

Trung Uý
Em chào các AE Sài thành, AE đưa hoathuongthichduthu nhà em đi giao lưu bàn bóng thì xin hãy nhẹ tay, bàn bia và các bàn khác em nó đang tu nên xin các AE tha cho em nó ạ.
Em xin đa tạ, đa tạ...
@hoathuong: vào trong này đã thấy thay đổi kiểu tóc?????, nhìn ngố quá.hi hi...

Bình luận từ Facebook